Saturday, July 31, 2021
HomeEntertainmentచైనీస్-కెనడియన్ నటుడు క్రిస్ వు లైంగిక దుష్ప్రవర్తనకు పాల్పడ్డాడు

చైనీస్-కెనడియన్ నటుడు క్రిస్ వు లైంగిక దుష్ప్రవర్తనకు పాల్పడ్డాడు

19 ఏళ్ల డు మీజు-వు నేతృత్వంలోని మాజీ ప్రియురాలు

నేతృత్వంలోని అనేక మంది మహిళలు రాపర్‌పై ఆరోపణలతో ముందుకు వచ్చారు.చైనీస్-కెనడియన్ రాపర్ మరియు నటుడు క్రిస్ వు టీనేజ్ బాలికలతో సంబంధం ఉన్న తేదీ-అత్యాచారం మరియు లైంగిక వేధింపులకు పాల్పడినట్లు ఆరోపణలు ఉన్నాయి. 19 ఏళ్ల చైనా విశ్వవిద్యాలయ విద్యార్థి మరియు అందం ప్రభావితం చేసే డు మీజు వు యొక్క మాజీ ప్రేయసి అని చెప్పుకోవడంతో మరియు గాయకుడి అవిశ్వాసం మరియు దోపిడీ ప్రవర్తనకు సంబంధించి బహిరంగంగా ఆరోపణలు చేయడంతో ఈ వివాదం ప్రారంభమైంది. డు తన వాదనలను వరుస టెక్స్ట్ స్క్రీన్ షాట్లు మరియు ఛాయాచిత్రాలతో సమర్థించాడు, వినోద పరిశ్రమలో లాభదాయకమైన అవకాశాలను వాగ్దానం చేయడం ద్వారా వూ బహుళ టీనేజ్ అమ్మాయిలను తనతో లైంగిక సంబంధం పెట్టుకోవాలని బలవంతం చేశాడని పేర్కొంది. చైనీస్ వెబ్‌సైట్ నెట్‌ఈజ్ కు ఇచ్చిన ఇంటర్వ్యూలో, డు తనతో పాటు కనీసం ఏడుగురు బాధితుల గురించి కూడా తెలుసునని పేర్కొన్నారు. ఆమె మరియు అతని బాధితులలో ఇద్దరు మైనర్లే. వు యిఫాన్ అని కూడా పిలువబడే వు, మొదట దక్షిణ కొరియా గ్రూప్ EXO లో సభ్యుడిగా కీర్తికి ఎదిగారు, తరువాత ఒక నటుడు, గాయకుడు మరియు మోడల్‌గా చైనాలో అత్యంత విజయవంతమైన వృత్తిని కొనసాగించడానికి ఈ బృందాన్ని విడిచిపెట్టారు. యువ, ఆకర్షణీయమైన ఆడపిల్లలను నటీమణులుగా నియమించుకోవటానికి మరియు రాపర్‌తో సమావేశాలను ఏర్పాటు చేసే అనేకమంది మధ్యవర్తులతో కూడిన ప్రామాణిక విధానాన్ని వు ఎల్లప్పుడూ అనుసరిస్తారని డు ఆరోపించాడు. వు అప్పుడు బాలికలను మద్యం తాగమని బలవంతం చేస్తాడని, అతనితో లైంగిక సంబంధం పెట్టుకోవాలని అతను వారిని ఒత్తిడి చేస్తాడు. డు విషయంలో, ఆమె స్పృహ కోల్పోయే వరకు తాగడానికి బలవంతం చేయబడిందని మరియు తరువాత అతని మంచంలో మేల్కొన్నట్లు తెలిసింది. తాను పడుకున్న మహిళలకు వూ డబ్బులు ఇవ్వడం ద్వారా వూ చెల్లిస్తానని మరియు ఆమె తిరిగి, 77,130 చెల్లించిందని ఆమె పేర్కొంది – ఆమె తిరిగి వస్తోంది. వు యొక్క ప్రతినిధులు మరియు న్యాయ బృందం మొదట్లో ఆరోపణలను ఖండించారు మరియు డుపై చట్టపరమైన చర్యలు తీసుకుంటామని బెదిరించారు. సమస్యను పరిష్కరించే ప్రయత్నంలో వు యొక్క పక్షం తనకు ఒక ఒప్పంద నోటీసు పంపినట్లు ఆమె పేర్కొంది, ఇది డబ్బు బదిలీకి సంబంధించిన వీడియో రుజువులను పంచుకోవడం ద్వారా ఆమె మరింత ఆసక్తిని కలిగించింది. డు యొక్క వెల్లడి నేపథ్యంలో, ఎక్కువ మంది బాధితులు అతని దోపిడీ ప్రవర్తనను ప్రదర్శించడానికి వారి చాట్ చరిత్రలను వుతో పంచుకునేందుకు ముందుకు వచ్చారు. చైనీస్ సోషల్ మీడియాలో ట్రెండింగ్‌లో ఉన్న # గర్ల్‌షెల్ప్‌గర్ల్స్ వంటి హ్యాష్‌ట్యాగ్‌లను పురికొల్పుతున్నట్లు ఆరోపించిన దుర్వినియోగం గురించి మాట్లాడటానికి డుకు చైనాలో చాలా మద్దతు లభిస్తోంది. సోమవారం నాటికి, లూయిస్ విట్టన్, పోర్స్చే, లాంకోమ్, కీహ్ల్స్, ఎథెరియల్సౌండ్ మరియు మరెన్నో లగ్జరీ బ్రాండ్లు వుతో సంబంధాలను తెంచుకున్నాయి, రాపర్‌తో తమ ఒప్పందాలను నిలిపివేస్తున్నట్లు లేదా రద్దు చేస్తున్నట్లు పలువురు ప్రకటించారు. వినోద పరిశ్రమను విడిచిపెట్టి కెనడాకు తిరిగి రావాలని వు నుండి ప్రజల నుండి డిమాండ్లు ఉన్నాయి. చైనీస్ సోషల్ మీడియా ప్లాట్‌ఫామ్ వీబోలో ఒక ప్రకటన ద్వారా వు అన్ని ఆరోపణలకు వ్యతిరేకంగా తనను తాను సమర్థించుకున్నాడు, “నేను చట్టపరమైన ప్రక్రియ యొక్క పురోగతిలో జోక్యం చేసుకోవటానికి ఇష్టపడనందున నేను ఇంతకు ముందు స్పందించలేదు, కాని నేను expect హించలేదు నిశ్శబ్దం పుకార్లను వ్యాప్తి చేస్తున్న వారి నుండి మరింత తీవ్రమైన దాడులకు దారి తీస్తుంది. నేను నా పరిమితిని చేరుకున్నాను! ” అతను డిసెంబర్ 5, 2020 న స్నేహితులతో ఒక సమావేశంలో డును ఒక్కసారి మాత్రమే కలిశానని పేర్కొన్నాడు. “నేను ఆమెను ఎప్పుడూ తాగమని బలవంతం చేయలేదు, ఆమె ఫోన్‌ను తీసివేయలేదు మరియు ఆమె వివరించిన ‘వివరాలు’ ఏవీ జరగలేదు.” తేదీ అత్యాచారం, బలవంతం మరియు మైనర్లపై లైంగిక వేధింపుల గురించి డు చేసిన వాదనలన్నింటినీ ఆయన ఖండించారు, “అలాంటి చర్యలు జరిగితే, దయచేసి చింతించకండి, నేను జైలుకు వెళ్తాను!” తదుపరి దర్యాప్తు కోసం కేసును పోలీసులకు నివేదించామని, పరువు నష్టం కోసం డుపై చట్టపరమైన చర్యలు తీసుకుంటామని వు యొక్క స్టూడియో పేర్కొంది.

ఇంకా చదవండి

RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

Recent Comments