HomeGeneralఅవును బ్యాంక్ COO బ్యాంక్ డిజిటల్ వ్యూహాన్ని పంచుకుంటుంది

అవును బ్యాంక్ COO బ్యాంక్ డిజిటల్ వ్యూహాన్ని పంచుకుంటుంది

Yes Bank COO shares the bank’s digital strategy కస్టమర్ అనుభవం , మొత్తంగా, డిజిటల్ Yes Bank COO shares the bank’s digital strategy లో కేంద్ర స్థానాన్ని సంపాదించుకుంది. బ్యాంకింగ్ మరియు అవును బ్యాంక్ దీన్ని పూర్తిగా గుర్తిస్తుంది.

FY21 చివరి భాగంలో, రిటైల్ మరియు కార్పొరేట్ కస్టమర్ల కోసం బ్యాంక్ తన ఆన్‌లైన్ బ్యాంకింగ్ పోర్టల్‌లను పునరుద్ధరించింది, ఇంటర్‌ఫేస్‌ను మెరుగుపరచడం మరియు వారి అనుభవాన్ని పునర్నిర్వచించడం – ఇది ఒక ప్రక్రియ పూర్తి మౌలిక సదుపాయాల స్టాక్ అప్‌గ్రేడ్.

ఫిన్‌టెక్ కోసం వివిధ రకాల ఇంటిగ్రేషన్ కిట్‌లను అందించడానికి మాత్రమే కాకుండా ఒక ఫ్రేమ్‌వర్క్ కూడా సృష్టించబడింది. కానీ బ్యాంకింగ్‌ను సందర్భోచితంగా చేయడానికి, ముఖ్యంగా చెల్లింపులను డిజిటల్ ఇంటరాక్షన్‌లలో సజావుగా చేర్చడం ద్వారా.

“ఇది సేవా కస్టమర్ అవసరాలను శ్రావ్యంగా, చొరబడని విధంగా సహాయపడుతుంది. ఈ విధానంతో, డిజిటల్ చెల్లింపుల మార్కెట్లో గణనీయమైన నిష్పత్తిని అందించడంలో మేము చాలా ముందుకు వచ్చాము ”, అనితా పై , COO, అవును బ్యాంక్.

పెరుగుతున్న డిజిటల్ లావాదేవీలతో, కస్టమర్ ఇంటర్‌ఫేస్‌ను మాత్రమే కాకుండా కస్టమర్ చుట్టూ మొత్తం తొమ్మిది గజాలను పెంచడానికి సరైన సాంకేతిక సాధనాలలో పెట్టుబడులు పెట్టడం చాలా అవసరం అని అవును బ్యాంక్ భావిస్తోంది. లావాదేవీ, సయోధ్య మరియు వివాద నిర్వహణ.

“లక్ష్యం తక్కువ మాన్యువల్ జోక్యం కలిగి ఉండటం మరియు కస్టమర్ ఆనందాన్ని తీవ్రతరం చేయడం. రాబోయే కొద్ది త్రైమాసికాలలో బ్యాంక్ ఈ ప్రాంతాల్లో అవసరమైన పెట్టుబడులు పెట్టనుంది ”అని ఆమె తెలిపారు.

గత 18 నెలల్లో, అవును బ్యాంక్ డిజిటల్ చెల్లింపులలో, ముఖ్యంగా ఇ-కామర్స్ తో పాటు, క్యూఆర్ కోడ్ ఆధారిత యుపిఐ లావాదేవీల పెరుగుదలను చూసింది. . “టోల్ & ట్రాన్సిట్ లావాదేవీల డిజిటలైజేషన్ మరియు యుటిలిటీ బిల్లుల ఇ-చెల్లింపు ఇతర ముఖ్యమైన పరిణామాలలో ఉన్నాయి, ఇవి గత ఏడాదిన్నర కాలంలో గణనీయంగా పెరిగాయి”.

క్రొత్త సాధారణంతో సమలేఖనం

టెక్నాలజీని పోటీ ప్రయోజనంగా ఉపయోగించడాన్ని బ్యాంక్ విశ్వసిస్తుంది మరియు దాని స్వీకరణను సమర్థిస్తుంది. ప్రధాన సాంకేతిక తత్వశాస్త్రం సురక్షితమైన, స్కేలబుల్ మరియు స్థిరమైన ప్లాట్‌ఫామ్‌ను సృష్టించడం, ఇది కస్టమర్‌కు మెరుగైన సేవలను అందించడానికి మరియు మా డెలివరీ మెకానిజమ్‌లను చక్కగా తీర్చిదిద్దడానికి కొత్త మరియు వినూత్న ఉత్పత్తులను ప్రవేశపెట్టడానికి బ్యాంకును అనుమతిస్తుంది.

“సంస్థాగత ఆదేశం డిజిటల్ పరిణామం యొక్క హోరిజోన్‌ను స్కాన్ చేస్తూ ఉండడం మరియు అవసరమైన మౌలిక సదుపాయాలు లేదా ఫ్రేమ్‌వర్క్‌లతో బ్యాంకును బలపరచడం, కాబట్టి మేము వినియోగదారులకు సమర్ధవంతంగా మరియు సజావుగా సేవలను కొనసాగించవచ్చు. వేగంగా మారుతున్న కస్టమర్ వినియోగ విధానాలతో ”, పై చెప్పారు.

అవును బ్యాంక్ ఫిన్‌టెక్ కంపెనీలు పరిష్కరించే గుప్త అవసరాలను నిరంతరం పరిశీలిస్తుంది, ప్రత్యేకించి COVID-19 చేత కొత్త సాధారణమైన నేపథ్యంలో.

“మరియు కస్టమర్ ప్రయాణాలను సుసంపన్నం చేయగల మరియు వాటిని మరింతగా పెంచే అవకాశం ఉన్న విలువైన భాగస్వామ్యాలను మరియు పరపతి అభివృద్ధి చెందుతున్న సాంకేతిక పరిజ్ఞానాన్ని సృష్టించే అవకాశాన్ని కంపెనీ కోల్పోకుండా చూస్తాము. సౌకర్యవంతంగా ఉంటుంది ”, ఆమె తెలిపారు.

బ్యాంకింగ్ సంస్థ తన సాంకేతిక పరిజ్ఞానాన్ని అభివృద్ధి చెందుతున్న సాంకేతిక పోకడలు, వినియోగదారు ప్రాధాన్యతలు, స్వల్పకాలిక ప్రాధాన్యతలతో పాటు మీడియం మరియు దీర్ఘకాలిక దృష్టితో తీవ్రమైన అవగాహనతో ఖర్చు చేస్తుంది. సంస్థ. ఇది

    క్లౌడ్ టెక్నాలజీస్: వాల్యూమ్‌ల ప్రకారం అవసర-ఆధారిత డైనమిక్ ఇన్‌ఫ్రా కేటాయింపును నిర్ధారించడానికి
  • కృత్రిమ మేధస్సు మరియు యంత్ర అభ్యాసం (AI / ML): పెద్ద ఎత్తున అతుకులు సంఖ్య క్రంచింగ్‌ను సులభతరం చేయడానికి, అర్థాన్ని విడదీసే నమూనాలు లేదా మోసాలను గుర్తించండి. వినియోగదారు పరస్పర చర్యలను అతుకులుగా చేయడానికి సహజ భాషా ప్రాసెసింగ్ (NLP) మరియు AI వంటి సాధనాలు.
  • సైబర్‌ సెక్యూరిటీ: లావాదేవీలను కాపాడటం ద్వారా డిజిటల్ బ్యాంకింగ్ మరియు ఫైనాన్స్‌ను ఎక్కువగా స్వీకరించడానికి వీలు కల్పించడం

మేఘ స్వీకరణ

రుణదాత క్లౌడ్ స్వీకరణ కోసం ఒక సూక్ష్మమైన వ్యూహాన్ని కలిగి ఉంది, ఇది ఆటో-స్కేలింగ్ వంటి క్లౌడ్ యొక్క ప్రధాన ప్రయోజనాలను ఉపయోగించగల అనువర్తనాలను వేరుచేయడం లేదా క్లౌడ్ భాగస్వాములు ఒక కీని స్పష్టంగా బట్వాడా చేయగలగడం మెరుగైన ధర వద్ద తులనాత్మక లేదా మెరుగైన పనితీరు స్థాయిలలో సాంకేతిక ప్రతిపాదన.

“ఈ ప్రక్రియలో భాగంగా, అంతర్నిర్మిత సేవలు లేదా లక్షణాల పరంగా, క్లౌడ్ భాగస్వామికి ఏ విలువను జోడించవచ్చో సమీక్షించడానికి మేము మా అనువర్తనాల పోర్ట్‌ఫోలియోను క్రమానుగతంగా అంచనా వేస్తాము. స్టాక్‌ను ఆధునీకరించడానికి మరియు సరికొత్త సాంకేతిక పరిజ్ఞానాన్ని ఉపయోగించుకునేలా చేయడానికి ప్రతి ప్రయత్నం చేస్తారు ”, పై చెప్పారు.

పై ప్రకారం, క్లౌడ్‌లో తమ వ్యాపారాన్ని నిర్వహించడానికి సన్నద్ధమైన వివిధ ఫిన్‌టెక్ మరియు టెక్ఫిన్ కంపెనీల సహకారంతో అనేక కార్యక్రమాలు ప్రయత్నిస్తున్నారు. అటువంటి భాగస్వామ్యాల ద్వారా అనేక చిన్న కానీ చురుకైన అమలులతో, అవును బ్యాంక్ క్లౌడ్ స్థానిక నిర్మాణం మరియు మౌలిక సదుపాయాలను ఉపయోగించి డిజిటల్ ప్లాట్‌ఫారమ్‌లను సహ-సృష్టిస్తోంది.

ట్విట్టర్ , ఫేస్బుక్, లింక్‌డిన్

ఇంకా చదవండి

RELATED ARTICLES

ఒడిశా బ్యాంక్‌లో దోపిడీకి పాల్పడిన ముఠా జార్ఖండ్ నుంచి పట్టుబడింది

ఒడిశా ఉన్నత విద్యా విభాగం విద్యార్థుల స్కాలర్‌షిప్‌ల ధ్రువీకరణ ప్రక్రియను వేగవంతం చేయాలని కళాశాలలను అడుగుతుంది

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

టోక్యో ఒలింపిక్స్: పురుషుల సింగిల్స్ ఫైనల్లోకి అలెగ్జాండర్ జ్వెరెవ్ ప్రపంచ నంబర్ 1 నొవాక్ జొకోవిచ్‌ని ఓడించాడు.

శృతి హాసన్ తన బాయ్‌ఫ్రెండ్‌తో సాయంత్రం ఎలా గడుపుతుందో చూడండి!

Recent Comments