Sunday, July 25, 2021
HomeGeneralఅవుట్‌బౌండ్ సేల్స్ టీమ్ వారి ప్రచారాలను స్కేల్ చేయడంలో సహాయపడటానికి సీక్వోయా క్యాపిటల్ ఇండియా నుండి...

అవుట్‌బౌండ్ సేల్స్ టీమ్ వారి ప్రచారాలను స్కేల్ చేయడంలో సహాయపడటానికి సీక్వోయా క్యాపిటల్ ఇండియా నుండి అవుట్‌ప్లేకి 3 7.3 మిలియన్లు లభిస్తాయి

అవుట్‌బౌండ్ అమ్మకపు నిర్వాహకులు సాధారణంగా కస్టమర్లను కనుగొనడానికి అధిక పరిమాణ విచారణలపై ఆధారపడతారు, కాని దీని అర్థం వారి ఆదాయం తరచుగా వారి జట్టు పరిమాణానికి అనులోమానుపాతంలో ఉంటుంది. అవుట్‌ప్లే ప్రచారాలను ఆటోమేట్ చేసే, ఇష్టపడే అవకాశాలను గుర్తించే మరియు పిచ్‌లను పంపడానికి సరైన సమయాన్ని నిర్ణయించడానికి డేటాను ఉపయోగించే సాధనాలతో మరింత సులభంగా స్కేల్ చేయడానికి వారికి సహాయపడుతుంది. సీక్వోయా క్యాపిటల్ ఇండియా నుండి 7.3 మిలియన్ డాలర్ల విత్తన నిధులను సేకరించినట్లు కంపెనీ ఈ రోజు ప్రకటించింది.

కొత్త మూలధనం టెక్ అభివృద్ధికి మరియు నియామకానికి ఉపయోగించబడుతుంది మరియు అవుట్‌ప్లే మొత్తం సేకరించినట్లు తెస్తుంది 3 9.3 మిలియన్లకు. ప్రోగ్రాం యొక్క నాల్గవ సహకారంలో అవుట్‌ప్లే పాల్గొన్న తరువాత మార్చిలో ప్రకటించిన సీక్వోయా క్యాపిటల్ ఇండియా సర్జ్ నుండి దాని మునుపటి నిధులు million 2 మిలియన్లు.

సీడ్ రౌండ్ నుండి, అవుట్‌ప్లే తన ఆదాయాన్ని నాలుగు రెట్లు పెంచిందని, ఇప్పుడు 50 కి పైగా దేశాలలో కస్టమర్లను కలిగి ఉందని, ప్రధానంగా బి 2 బి సాఫ్ట్‌వేర్ కంపెనీలకు సేవలు అందిస్తోంది.

Out ట్‌ప్లేను 2019 లో సోదరులు రామ్ మరియు లక్స్ పాపినేని స్థాపించారు. ఇంతకుముందు అనువర్తన డెవలపర్‌ల కోసం రిఫెరల్ మార్కెటింగ్ సాధనం అయిన యాప్‌వైరాలిటీ ను ప్రారంభించింది.

అవుట్‌ప్లే అమ్మకాల కోసం రూపొందించబడింది ఫోన్ కాల్స్, ఇమెయిల్‌లు, SMS, లింక్డ్ఇన్ మరియు ట్విట్టర్ వంటి బహుళ ఛానెల్‌ల ద్వారా అవకాశాలను సంప్రదించే బృందం. ఇది ఛానెల్‌లను ఒక ఇంటర్‌ఫేస్‌లో అనుసంధానిస్తుంది, కాబట్టి అమ్మకందారులు అనువర్తనాల మధ్య మారవలసిన అవసరం లేదు. ముందుగానే అమర్చిన సమయములో ప్రత్యుత్తరం అందకపోతే వివిధ ఛానెల్‌ల ద్వారా పంపబడిన ప్రారంభ పిచ్ మరియు ఆటోమేటిక్ ఫాలో-అప్ సందేశాలను కలిగి ఉన్న సన్నివేశాలను లేదా మార్కెటింగ్ ప్రచారాలను అవుట్‌ప్లే ఆటోమేట్ చేస్తుంది.

కోల్డ్-కాలింగ్ సంభావ్య కస్టమర్ల ప్రక్రియను భర్తీ చేయడానికి ఈ ప్లాట్‌ఫాం ఉద్దేశించబడింది, ఇది సమయం తీసుకుంటుంది మరియు స్కేల్ చేయడం కష్టం, మరియు అమ్మకందారులకు ఉత్తమ అవకాశాలపై దృష్టి పెట్టడానికి వీలు కల్పిస్తుంది, ఏ ఛానెల్‌ను ఉపయోగించాలో మరియు ఎప్పుడు సంప్రదించాలో నిర్ణయించడంలో వారికి సహాయపడుతుంది.

విత్తన నిధుల నుండి, అవుట్‌ప్లే అనేక క్రొత్త సాధనాలను మరియు లక్షణాలను ప్రారంభించింది, వీటిలో క్రోమ్ ఎక్స్‌టెన్షన్‌తో సహా అమ్మకందారులకు లింక్డ్ఇన్ మరియు జిమెయిల్ నుండి అవకాశాలను జోడించడానికి, ఇమెయిల్‌లను పంపడానికి, కాల్ చేయడానికి మరియు ఇతర పనులను చేయడానికి వీలు కల్పిస్తుంది. అవుట్‌ప్లే యొక్క డాష్‌బోర్డ్‌ను సందర్శించకుండా. ఇది గాంగ్, డైనమిక్స్ CRM మరియు జాపియర్ వంటి అమ్మకపు సాధనాలతో అనుసంధానాలను జోడించింది (అవుట్‌ప్లే ఇప్పటికే కస్టమర్ రిలేషన్ మేనేజ్‌మెంట్ ప్లాట్‌ఫామ్‌లతో పైప్‌డ్రైవ్, సేల్స్‌ఫోర్స్ మరియు హబ్‌స్పాట్‌తో అనుసంధానించబడింది).

ఒక కొత్త కొత్త లక్షణం మ్యాజిక్ అవుట్‌బౌండ్ చాట్, కాబోయే కస్టమర్ ఇమెయిల్ లింక్‌పై క్లిక్ చేసినప్పుడు ప్రారంభించబడే వెబ్ చాట్ బాక్స్. అమ్మకందారులకు తెలియజేయబడుతుంది మరియు అవకాశాల గురించి సందర్భం అందించబడుతుంది. చాలా చాట్ బాక్స్‌లు ఇన్‌బౌండ్ సేల్స్ టీమ్‌ల కోసం రూపొందించబడ్డాయి అని లక్ష్మణ్ టెక్ క్రంచ్‌కు చెప్పారు, మరియు మ్యాజిక్ అవుట్‌బౌండ్ చాట్ దాని జట్లలో కొన్ని తమ అమ్మకాల పైప్‌లైన్‌ను 300% పెంచడానికి సహాయపడింది.

లక్ష్మణ్ అవుట్‌ప్లే కోసం ఆన్‌బోర్డింగ్ ప్రక్రియ కొద్ది రోజులు పడుతుంది మరియు అమ్మకాల నిర్వాహకులకు వాటిని ప్రారంభించడంలో సహాయపడటానికి విజయవంతమైన సన్నివేశాల ప్లేబుక్‌ను అందిస్తారు.

అవుట్‌ప్లే యొక్క పోటీదారులలో యునికార్న్స్ ఉన్నాయి అవుట్‌బౌండ్ మరియు సేల్స్‌లాఫ్ట్ . 2000 ల మధ్యలో, సాస్ స్వీకరణ పెరిగిన కొద్దీ ఇన్‌బౌండ్ అమ్మకాల ప్రక్రియలు మరియు సాంకేతిక పరిజ్ఞానం వేగంగా అభివృద్ధి చెందడం ప్రారంభించిందని, అయితే అవుట్‌బౌండ్ అమ్మకాల బృందాలు ఇప్పటికీ వారు సంవత్సరాలుగా ఉపయోగిస్తున్న అదే అధిక-పరిమాణ వ్యూహాలపై ఆధారపడ్డాయని లక్ష్మణ్ చెప్పారు.

“మునుపటి అవుట్‌బౌండ్ సేల్స్ టెక్ అంతరాయం 2011 లో re ట్రీచ్ మరియు సేల్స్‌లాఫ్ట్ స్థాపించబడినప్పుడు జరిగింది. వారు పరిశ్రమకు చేసిన వాటిని మేము నిజంగా గౌరవిస్తాము, కాని ఈ విధానం కొలవలేనిది కాదు మరియు ఆదాయం చివరికి అవుట్‌బౌండ్ అమ్మకాల బృందం యొక్క పరిమాణం యొక్క పనిగా మారుతుంది, ”అని ఆయన అన్నారు, డేటా ఆధారిత సిగ్నల్‌లను ఉపయోగించడం ద్వారా అవుట్‌ప్లే ఈ ప్రక్రియను మారుస్తుందని అన్నారు.

ఉదాహరణకు, అవుట్‌ప్లే యొక్క డైనమిక్ సీక్వెన్సింగ్ స్వయంచాలకంగా ఒక సీక్వెన్స్ నుండి మరొక సీక్వెన్స్ నుండి అవకాశాలను కదిలిస్తుంది. విజయానికి ఎక్కువ అవకాశం. ఒక దృష్టాంతంలో, ఉత్పత్తిపై ఆసక్తి కనబరిచే వ్యక్తులపై దృష్టి సారించే మరొక శ్రేణికి అమ్మకపు ప్రతినిధి యొక్క ఇమెయిల్‌ను నాలుగు రెట్లు ఎక్కువ తెరిచే కాబోయే వ్యక్తిని తరలించడానికి అవుట్‌ప్లే కాన్ఫిగర్ చేయవచ్చు. డైనమిక్ సీక్వెన్సింగ్‌తో రెండవ సీక్వెన్స్‌లో తమ కస్టమర్లలో కొందరు ఓపెన్ రేట్లను 80% అధికంగా చూశారని లక్ష్మణ్ చెప్పారు.

ఒక ప్రకటనలో, సీక్వోయా ఇండియా ప్రిన్సిపాల్ హర్ష్జిత్ సేథి మాట్లాడుతూ “ అవుట్‌బౌండ్ అమ్మకాల అవసరాలు వేగంగా అభివృద్ధి చెందుతున్నాయి మరియు అవుట్‌ప్లే విజయవంతంగా ప్రారంభించే అమ్మకాలను నడపడానికి ప్రతినిధులకు ఇప్పుడు వ్యక్తిగతీకరించిన, స్వయంచాలక మరియు సందర్భోచిత సాధనాలు అవసరం. సేల్స్ ప్రతినిధులు రోజుకు సగటున నాలుగు గంటలు అవుట్‌ప్లేలో గడుపుతారు, ఇది వర్గం-ప్రముఖ కస్టమర్ సమీక్షలను కలిగి ఉన్న ఉత్పత్తి యొక్క ప్రభావాన్ని ప్రదర్శిస్తుంది. ”

ఇంకా చదవండి

RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

Recent Comments