Saturday, July 31, 2021
HomeHealthపాండమిక్ అనంతర ప్రపంచంలో నటనపై సోను సూద్

పాండమిక్ అనంతర ప్రపంచంలో నటనపై సోను సూద్

ఇంటర్వ్యూలో నెట్‌వర్క్ 18 ఇటీవల, నటుడు, పరోపకారి సోను సూద్ స్పష్టీకరించారు, మహమ్మారి సమయంలో అతను చాలా ఉద్రేకంతో చేసిన రచనలు నటుడిగా అతనిపై ప్రభావం చూపుతాయని, కానీ ఒకరు ఆలోచించే విధంగా కాదు.

అతను తనను తాను సరిగ్గా చేయటానికి ప్రయత్నిస్తున్నప్పటికీ మరియు అతని తల్లిదండ్రులు బోధించిన పాఠాలు ఉన్నప్పటికీ, ప్రపంచం ఇప్పుడు ఉందని సూద్‌కు తెలుసు అతనిని ఒక విధమైన మెస్సీయగా చూస్తున్నాడు. “కెరీర్ వారీగా ఇది నన్ను ఏ విధంగానూ ప్రభావితం చేయలేదు. గొప్ప పాత్రలు మరియు గొప్ప కథలు చెప్పడానికి చూస్తున్న అదే నటుడిని నేను ఇప్పటికీ. నాకు ఆసక్తికరంగా కనిపించే స్క్రిప్ట్‌లను నేను ఎంచుకుంటున్నాను, అది నా ప్రాధమిక దృష్టి, ”అని ఆయన చెప్పారు.

కూడా చదవండి; డాక్టర్ జి: ఆయుష్మన్న ఖుర్రానా తన ఆకర్షణీయంగా లేని ఫస్ట్ లుక్

“నేను జీవితం కంటే పెద్ద సినిమాలు మరియు పాత్రలను పొందుతున్నాను కాని నేను అవన్నీ చేస్తానని కాదు. నేను వారితో పూర్తిగా ప్రేమలో ఉన్నప్పుడు మాత్రమే సినిమాలు ఎంచుకుంటాను. ప్రేక్షకులు ఎల్లప్పుడూ నాపై మరియు నేను ఎంచుకున్న ప్రాజెక్టులపై తమ ప్రేమను చూపించారు. కాబట్టి, వారు ముందుకు వెళుతున్నారని నేను ఆశిస్తున్నాను. ”

అతను ఇటీవల ఉన్న వెలుగులో ఉండటం, సూద్ తన హస్తకళ మరియు అతని తదుపరి ప్రదర్శన యొక్క ప్రదర్శనల విషయానికి వస్తే గతంలో కంటే ఎక్కువ ఒత్తిడిని అనుభవిస్తున్నాడని అనుకోవడం తప్పు కాదు. ఏదేమైనా, అవసరమైన ప్రతి ఒక్కరికీ సహాయం చేయలేకపోవడమే తనకు కలిగే ఒత్తిడి అని అతను పేర్కొన్నాడు.

గత సంవత్సరం ప్రభావం, అయితే, జీవితం కొన్నిసార్లు ఎవరి నియంత్రణకు మించినది కాదని అతనికి నేర్పించడం. “మీరు ప్రపంచంలో అత్యంత ధనవంతుడు కావచ్చు, ఇంకా మీకోసం లేదా మీ కుటుంబానికి అవసరమైన వైద్య సహాయం పొందలేకపోతున్నారు. కాబట్టి, ఆ రకమైన సాక్షాత్కారాలు నన్ను మరియు మొత్తం మానవ జాతిని తీవ్రంగా దెబ్బతీశాయి. ఆరోగ్యానికి ప్రాధమిక ప్రాముఖ్యత ఉండాలి. విజయం, కీర్తి, సంపద – మిగతావన్నీ ఆ తర్వాత వస్తాయి. ”

సూద్ కూడా తన సామాజికంలో ఉండాలని కోరుకుంటున్నట్లు స్పష్టం చేశాడు పని, మరొకటి నిర్మూలించదు లేదా ప్రభావితం చేయదు. “సామాజిక పని నా పని యొక్క పొడిగింపు. ఇది భిన్నమైన విషయం కాదు. నా వృత్తిపరమైన మరియు వ్యక్తిగత జీవితాల మధ్య సమతుల్యతను నేను సేంద్రీయంగా నిర్వహిస్తున్నట్లే, నా సామాజిక పని కూడా నా రోజువారీ షెడ్యూల్‌లో సేంద్రీయంగా ఇవ్వబడుతుంది. ఇది నా జీవితంలో ఒక భాగం మరియు నేను దీన్ని కొనసాగిస్తాను, ”అని ఆయన మీడియా హౌస్‌తో చెప్పారు.

సూద్ తన 400 మందికి పైగా వాలంటీర్ల బృందాన్ని వారు గొప్ప కారణంతో చేసిన సహాయం కోసం అభినందిస్తున్నారు.

కూడా చదవండి; ప్రియాంక చోప్రా జోనాస్ తన పుట్టినరోజును అఫర్

ఇంకా చదవండి

RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

Recent Comments