Wednesday, August 4, 2021
HomeGeneral'నటీమణులను సినిమాలతో ఆకర్షించారు, నగ్న సన్నివేశాలు చేశారు': రాజ్ కుంద్రా పోర్న్ కేసులో పోలీసులు షాకింగ్...

'నటీమణులను సినిమాలతో ఆకర్షించారు, నగ్న సన్నివేశాలు చేశారు': రాజ్ కుంద్రా పోర్న్ కేసులో పోలీసులు షాకింగ్ వెల్లడించారు

ముంబై పోలీసులు మంగళవారం దిగ్భ్రాంతికరమైన వెల్లడించారు, అరెస్టు చేసిన వ్యాపారవేత్త రాజ్ కుంద్రా మరియు అతని బావ ప్రదీప్ బక్షి భారతదేశం మరియు యునైటెడ్ కింగ్డమ్ కేంద్రంగా ఉన్న వారి కంటెంట్ ప్రొడక్షన్ కంపెనీల ద్వారా జరిగిన అంతర్జాతీయ పోర్న్ ఫిల్మ్స్ రాకెట్ యొక్క సూత్రధారులు. .

బాలీవుడ్ నటి శిల్పా శెట్టి భర్త, కుంద్రా వియాన్ ఇండస్ట్రీస్ లిమిటెడ్ యజమాని, ఈ జంట సంయుక్తంగా ప్రచారం చేయగా, బక్షి – బ్రిటిష్ పౌరుడు, కుంద్రా సోదరిని వివాహం చేసుకున్నాడు – – లండన్లోని కెన్రిన్ లిమిటెడ్ చైర్మన్.

ముంబై జాయింట్ పోలీస్ కమిషనర్ (క్రైమ్) మిలింద్ భరంబే మాట్లాడుతూ, ఈ రెండు కంపెనీలకు కెన్రిన్ అభివృద్ధి చేసిన `హాట్‌షాట్స్ డిజిటల్ ఎంటర్టైన్మెంట్` అనే మొబైల్ యాప్ ఉందని చెప్పారు. లిమిటెడ్.

హాట్‌షాట్స్ అనువర్తనం “ప్రపంచంలోని మొట్టమొదటి 18+ అనువర్తనం” గా వర్ణించబడింది, ప్రపంచవ్యాప్తంగా ప్రత్యేకమైన హాటెస్ట్ మోడల్స్ మరియు సెలబ్రిటీలను ప్రత్యేకమైన ఫోటోలు, షార్ట్ ఫిల్మ్‌లు మరియు హాట్ వీడియోలలో ప్రదర్శిస్తుంది – మృదువైన-

“ఉచిత డౌన్‌లోడ్ అనువర్తనం ఆపిల్ మరియు గూగ్ల్ రెండింటినీ ఆపివేసింది దాని కంటెంట్ రకం కోసం ప్లేస్టోర్. దర్యాప్తులో ముంబై పోలీసులు అనేక హాట్‌షాట్ చిత్రాలు, వీడియో క్లిప్‌లు, వాట్సాప్ చాట్లు మొదలైన సాక్ష్యాలను కనుగొన్నారు “అని భరంబే రద్దీగా ఉన్న మీడియా సమావేశంలో చెప్పారు.

మొత్తం వ్యవహారంపై దర్యాప్తు జరిగిందని ఆయన అన్నారు 2021 ఫిబ్రవరిలో మాల్వానీ పోలీస్ స్టేషన్ మూత విరుచుకుపడుతూ, అశ్లీల విషయాలను ఉత్పత్తి చేసి, మారుమూల మాధ్ ద్వీపంలోని కొన్ని బంగ్లాలపై మరియు వాయువ్య ముంబైలోని మలాద్ తీరప్రాంతాల్లోని దాని పరిసరాలపై కాల్పులు జరిపారు.

భారతదేశం నలుమూలల నుండి ముంబైకి వస్తున్న కొత్త లేదా iring త్సాహిక నటీమణులు షార్ట్ ఫిల్మ్స్, వెబ్‌సరీలు మరియు ఇతర సినిమాల్లో పని ఆఫర్లతో ఎలా ఆకర్షించబడ్డారనే దానిపై పోలీసుల దర్యాప్తు ఆశ్చర్యపరిచింది.

“వారు ఆడిషన్స్ కొరకు పిలువబడ్డారు మరియు బోల్డ్ సన్నివేశాలను ఎంపిక చేసిన తరువాత, ఇది సెమీ న్యూడ్ మరియు తరువాత పూర్తి-న్యూడ్ షూట్లలోకి వెళ్ళింది. వారిలో కొందరు దీనిని తీవ్రంగా వ్యతిరేకించారు మరియు పోలీసులను సంప్రదించారు, “అని భరంబే చెప్పారు.

కంటెంట్ తయారుచేసిన తరువాత, వయాన్ మరియు కేండ్రిన్ అనే రెండు సంస్థలు వాటిని మొబైల్ అనువర్తనాల్లో అందుబాటులో ఉంచాయి, చందాలను అందిస్తున్నాయి ప్రధాన స్రవంతి OTT ప్లాట్‌ఫామ్‌లకు, వాటిని సోషల్ మీడియాలో ప్రచారం చేయండి, ఇవన్నీ ఏ రూపంలోనైనా అశ్లీల చిత్రాలను భారతదేశంలో నిషేధించాయి.

మాల్వానీ పోలీసులు జరిపిన పరిశోధనల తరువాత మరియు తరువాత క్రైమ్ బ్రాంచ్- సిఐడి మరియు ప్రాపర్టీ సెల్, కుంద్రా, అతని టెక్కీ అసోసియేట్ ర్యాన్ జె. తార్పేతో సహా ఇప్పటివరకు కనీసం 12 మంది అరెస్టులు జరిగాయి, వీరిని జూలై 23 వరకు ముంబై మేజిస్ట్రేట్ కోర్టు రిమాండ్‌కు తరలించింది.

ఇంతకుముందు అరెస్టయిన తొమ్మిది మందిలో టీవీ నటి గెహ్నా వశిష్ట్, 32, యాస్మిన్ ఆర్. ఖాన్, 40, మోను జోషి, 28, ప్రతిభా నాలావాడే, 33, ఎం. అతిఫ్ అహ్మద్, 24, దీపాంకర్ పి. ఖాస్నవిస్, 38, భానుసూర్యు ఠాకూర్, 26, తన్వీర్ హష్మి, 40, మరియు ఉమేష్ కామత్, 39.

కుంద్రాకు సన్నిహితుడైన కామత్, వయాన్ యొక్క భారత కార్యకలాపాలకు నాయకత్వం వహిస్తున్నాడు, అది కూడా కేంట్రిన్ లిమిటెడ్‌తో పాటు కంటెంట్ క్రియేషన్స్, అకౌంట్స్ మరియు ఇతర వివరాలతో సహా హాట్‌షాట్‌ల పూర్తి కార్యకలాపాలను నిర్వహించినట్లు పోలీసులు తెలిపారు.

కుంద్రా విషయంపై కొనసాగుతున్న దర్యాప్తు “బహుశా” అని బాలీవుడ్ మరియు పోలీసు వర్గాలు పేర్కొన్నాయి. పోర్నో-మంచుకొండ యొక్క కొన “వినోద వర్గాలలో వర్ధిల్లుతుంది, దక్షిణ ముంబై మరియు పశ్చిమ శివారు ప్రాంతాల్లోని కొన్ని ఉన్నత స్థాయి` మోడల్ లేదా యాక్టింగ్ కోఆర్డినేటర్స్ ‘సహాయంతో లేదా సహాయంతో, భారీ వాటాను కలిగి ఉంది.

“చాలా మంది పెద్ద సెలబ్రిటీలు, మోడల్స్-నటులు-నటీమణులు కూడా ఇందులో పాల్గొంటున్నట్లు చీకటి పుకార్లు ఉన్నాయి. “సెక్స్-రేవ్ పార్టీలు” భారతదేశంలో మరియు విదేశాలలో రహస్య ప్రదేశాలలో నిర్వహించబడతాయి, ఇక్కడ చర్యలు చిత్రీకరించబడతాయి, తరువాత వాటిని “హాట్ కంటెంట్” గా ప్యాక్ చేసి ప్రపంచవ్యాప్తంగా వివిధ మీడియా ప్లాట్‌ఫామ్‌లలో మిలియన్ల మందికి అమ్ముతారు “అని ఒక అగ్ర నిర్మాత IANS కి చెప్పారు

మరింత చదవండి

RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

Recent Comments