HomeGeneralCOVID-19 | చైనాలోని వుహాన్ 'నివాసితులందరినీ' పరీక్షించడానికి

COVID-19 | చైనాలోని వుహాన్ 'నివాసితులందరినీ' పరీక్షించడానికి

11 మిలియన్ల నగరం లాక్డౌన్ కింద ఉంచబడింది, రవాణా సంబంధాలు తెగిపోయాయి.

నివాసితులు వుహాన్ లోని ఒక సూపర్ మార్కెట్ వద్ద నిత్యావసరాలను నిల్వ చేయడానికి పరుగెత్తుతారు.

11 మిలియన్ల నగరం లాక్డౌన్ కింద ఉంచబడింది, రవాణా లింకులు తెగిపోయాయి.

మంగళవారం వుహాన్‌లో అధికారులు చెప్పారు COVID-19 కోసం దాని మొత్తం జనాభాను పరీక్షిస్తుంది కరోనావైరస్ ఉద్భవించిన సెంట్రల్ చైనీస్ సిటీ తరువాత ఒక సంవత్సరానికి పైగా తన మొదటి స్థానిక ఇన్ఫెక్షన్లను నివేదించింది.

చైనా నెలల్లో అతిపెద్ద కరోనావైరస్ వ్యాప్తితో పోరాడుతోంది , వేగంగా విస్తరిస్తున్న డెల్టా వేరియంట్ దాని సున్నా-కోవిడ్ వ్యూహం మరియు స్వదేశీ వ్యాక్సిన్‌లను సవాలు చేస్తున్నందున, మొత్తం నగరాల నివాసితులను వారి ఇళ్లకే పరిమితం చేయడం, రవాణా లింక్‌లను తగ్గించడం మరియు మాస్ టెస్టింగ్‌ను ప్రారంభించడం.

బీజింగ్ వైరస్‌ను అణిచివేయడంలో విజయం సాధించినట్లు గతంలో గొప్పగా చెప్పుకున్నారు, ప్రపంచవ్యాప్తంగా నాలుగు మిలియన్ల మందికి పైగా ప్రాణాలు కోల్పోయిన మహమ్మారితో పోరాడుతున్నప్పుడు ఆర్థిక వ్యవస్థ పుంజుకుంటుంది మరియు సాధారణ జీవితం తిరిగి వస్తుంది.

కానీ తాజా వ్యాప్తి చైనా విజయానికి ముప్పు తెస్తోంది, విమానాశ్రయ క్లీనర్ల మధ్య క్లస్టర్ అయిన జూలై మధ్య నుండి 400 కంటే ఎక్కువ దేశీయ కేసులు నమోదయ్యాయి. నాన్జింగ్, జియాంగ్సు ప్రావిన్స్, డజనుకు పైగా ప్రావిన్స్‌లలోని 20 కి పైగా నగరాల్లో ఇన్‌ఫెక్షన్లను రేకెత్తించింది. నివాసితులు “, సీనియర్ నగర అధికారి లి టావో మంగళవారం విలేకరుల సమావేశంలో అన్నారు.

నగరంలో వలస కార్మికులలో స్థానికంగా వ్యాప్తి చెందుతున్న ఏడుగురు అంటువ్యాధులు కనుగొనబడినట్లు అధికారులు సోమవారం ప్రకటించారు. వుహాన్ 2020 ప్రారంభంలో అపూర్వమైన లాక్‌డౌన్‌తో ప్రారంభ వ్యాప్తిని అణిచివేసిన తరువాత దేశీయ కేసులు లేని సంవత్సరం పొడవునా పరంపర. పర్యాటక ఆకర్షణలను మూసివేసి, గత వారం సందర్శకులను వదిలి వెళ్ళమని ప్రోత్సహించిన తరువాత, నగరం నుండి నిష్క్రమించడానికి ఎవరినీ అనుమతించరు. ప్రకారం ngాంగ్జియాజీ డైలీ .

మేజర్ సి ఇటీస్, రాజధాని బీజింగ్‌తో సహా, ఇప్పుడు రెసిడెన్షియల్ కాంపౌండ్స్‌ను చుట్టుముట్టే సమయంలో మిలియన్ల మంది నివాసితులను పరీక్షించింది.

Return to frontpage Return to frontpage మా ఎడిటోరియల్ విలువల కోడ్

ఇంకా చదవండి

Previous articleకావేరిలో మనిషి మునిగిపోయాడు
Next articleరెండు గ్రూపుల మధ్య ఘర్షణ, 13 మంది అరెస్టు
RELATED ARTICLES

సిరీస్‌లోకి వెళ్లే 'మచ్చ' ఇంగ్లాండ్‌పై భారత్ విశ్వాసం

CBDT వివిధ పన్ను నిబంధనలకు గడువును పొడిగించింది

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

సిరీస్‌లోకి వెళ్లే 'మచ్చ' ఇంగ్లాండ్‌పై భారత్ విశ్వాసం

CBDT వివిధ పన్ను నిబంధనలకు గడువును పొడిగించింది

పూర్తిగా టీకాలు: స్పెయిన్ డెసిస్ కోసం తిరిగి తెరుస్తుంది; UAE అక్కడ జాబ్‌లు పొందిన రెసిడెన్సీ పర్మిట్ హోల్డర్‌లను రేటు చేయడానికి అనుమతిస్తుంది

Recent Comments