Sunday, July 25, 2021
HomeSportsఇండియా వర్సెస్ కౌంటీ సెలెక్ట్ ఎలెవన్: అవేష్ ఖాన్, వాషింగ్టన్ సుందర్ భారతీయులపై ఎందుకు మారారు

ఇండియా వర్సెస్ కౌంటీ సెలెక్ట్ ఎలెవన్: అవేష్ ఖాన్, వాషింగ్టన్ సుందర్ భారతీయులపై ఎందుకు మారారు

ఇంగ్లండ్‌తో జరిగిన ఐదు మ్యాచ్‌ల టెస్ట్ సిరీస్‌కు ముందు టీమ్ ఇండియా ప్రాక్టీస్ గేమ్ మంగళవారం (జూలై 20) డర్హామ్‌లో జరుగుతోంది. విరాట్ కోహ్లీ, అజింక్య రహానె మరియు రవిచంద్రన్ అశ్విన్ వంటి వారందరూ ఈ ప్రాక్టీస్ ఆటను కూర్చోబెట్టారు. రౌండర్ వాషింగ్టన్ సుందర్ భారతీయుడికి బదులుగా కౌంటీ ఎలెవన్ జట్టుగా నిలిచాడు. భారత్‌తో జరిగిన ప్రాక్టీస్ మ్యాచ్‌లో అవెష్ ఖాన్, వాషింగ్టన్ సుందర్ కౌంటీ ఎలెవన్ తరఫున పాల్గొనడం చూసి భారత అభిమానులు సోషల్ మీడియాలో కలవరపడ్డారు. సుందర్ క్యాప్డ్ టెస్ట్ ఆటగాడు అయితే, అవెష్ ఇంకా టెస్ట్ అరంగేట్రం చేయలేదు మరియు బ్యాకప్ పేసర్లలో ఒకరిగా జట్టుతో ఇంగ్లాండ్ వెళ్ళాడు.

“ఇసిబి భారత జట్టుకు ఒక అభ్యర్థన చేసింది COVID-19 పాజిటివ్ వ్యక్తి యొక్క గాయం లేదా దగ్గరి పరిచయాల కారణంగా వారి ఆటగాళ్ళు కొందరు అందుబాటులో లేరని భావించిన తరువాత, కౌంటీ సెలెక్ట్ XI కోసం భారత ఆగంతుక నుండి ఇద్దరు ఆటగాళ్లను అనుమతించే నిర్వహణ. దీని ప్రకారం, వాషింగ్టన్ సుందర్ మరియు అవేష్ ఖాన్ తమ జట్టు కోసం ఆడటానికి అందుబాటులో ఉంచారు, ”అని బిసిసిఐ ఒక ప్రకటనలో ప్రకటించింది.

సన్నాహక సందర్భంగా కౌంటీ XI కోసం భారత కెప్టెన్ రోహిత్ శర్మకు అవేష్ బౌలింగ్ చేస్తున్నట్లు కనిపించింది. డర్హామ్‌లో మ్యాచ్. ఆట కోసం కోహ్లీకి విశ్రాంతి ఇవ్వడంతో రోహిత్ జట్టుకు నాయకత్వం వహిస్తున్నాడు. రోహిత్ ఓపెనింగ్ పార్టనర్ మయాంక్ అగర్వాల్ అతనిని క్లీనర్ల వద్దకు తీసుకెళ్లడంతో అవెష్ తన స్పెల్ ప్రారంభంలో చాలా రకాలుగా చూశాడు, అతని నుండి మూడు ఓవర్లలో నాలుగు బౌండరీలు కొట్టాడు.

విరాట్ కోహ్లీ మరియు అజింక్య రహానె ఈ ముఖ్యమైన సన్నాహక ఆట ను ఎందుకు కోల్పోయారో కూడా బిసిసిఐ వివరించింది. “కెప్టెన్ విరాట్ కోహ్లీ సోమవారం సాయంత్రం తన వెనుక భాగంలో కొంత దృ ff త్వం అనుభవించాడు మరియు బిసిసిఐ మెడికల్ టీమ్ మూడు రోజుల ఫస్ట్-క్లాస్ సన్నాహక ఆట నుండి విశ్రాంతి తీసుకోమని సలహా ఇచ్చాడు.

“ వైస్- కెప్టెన్ అజింక్య రహానెకు ఎడమ ఎగువ స్నాయువు చుట్టూ తేలికపాటి వాపు ఉంది. దీనిని ఇంజెక్షన్ ద్వారా పరిష్కరించారు. అతను మూడు రోజుల ఫస్ట్-క్లాస్ సన్నాహక ఆటకు అందుబాటులో లేడు. బిసిసిఐ మెడికల్ టీం అతన్ని పర్యవేక్షిస్తోంది, ఆగస్టు 4 నుండి నాటింగ్‌హామ్‌లో ఇంగ్లాండ్‌తో జరిగే తొలి టెస్టులో అతను పూర్తిగా కోలుకుంటాడు ”అని ప్రకటన పేర్కొంది.

అవేష్ ఖాన్ గాయంతో బాధపడుతున్నాడు

డర్హామ్‌లోని చెస్టర్-లే-స్ట్రీట్‌లో జరుగుతున్న సన్నాహక గేమ్‌లో అవెష్ తన రెండవ స్పెల్‌లో ఎడమ చేతికి దారుణమైన దెబ్బ తగిలింది. 35 వ ఓవర్ ఐదవ బంతిపై హనుమా విహారీ పూర్తి నిడివి గల డెలివరీని అతని వైపుకు నేరుగా రప్పించడంతో ఖాన్‌కు గాయం జరిగింది. బంతి అవెష్ ఖాన్‌ను ఎడమ బొటనవేలికి తగిలింది మరియు అతను వెంటనే తీవ్ర నొప్పితో బాధపడ్డాడు.

Delhi ిల్లీ క్యాపిటల్స్ పేస్‌మ్యాన్ వెంటనే భారత వైద్య సిబ్బందిని పిలిచాడు మరియు హనుమా విహారీ కూడా వెంటనే వెళ్ళినప్పుడు చాలా ఆందోళన చెందాడు. తన స్వదేశీయుడిని తనిఖీ చేయడానికి. అవెష్ కొద్దిసేపటికే ఇండియన్ ఫిజియోతో మైదానాన్ని విడిచిపెట్టాడు మరియు అతని ఓవర్ చివరికి క్రెయిగ్ మైల్స్ చేత పూర్తయింది. హసీబ్ హమీద్, జేక్ లిబ్బి, రాబర్ట్ యేట్స్, వాషింగ్టన్ సుందర్, విల్ రోడ్స్ (సి), జేమ్స్ రివ్ (wk), లిండన్ జేమ్స్, లియామ్ ప్యాటర్సన్-వైట్, జాక్ కార్సన్, క్రెయిగ్ మైల్స్, అవెష్ ఖాన్

ఇంకా చదవండి

RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

Recent Comments