Saturday, July 31, 2021
HomeGeneral'హేరా ఫేరి 3': క్లాసిక్ కామెడీ తిరిగి రావడాన్ని పరేష్ రావల్ ధృవీకరించారు

'హేరా ఫేరి 3': క్లాసిక్ కామెడీ తిరిగి రావడాన్ని పరేష్ రావల్ ధృవీకరించారు

ఫర్హాన్ అక్తర్ యొక్క టూఫాన్లో కోచ్ పాత్రను పోషించిన తరువాత, పరేష్ రావల్ తన రాబోయే చిత్రం హంగామా 2 తో మీ ఫన్నీ ఎముకను చప్పరించడానికి సిద్ధంగా ఉన్నాడు.

ఇండియన్ ఎక్స్ప్రెస్కు ఇచ్చిన ఇంటర్వ్యూలో, పరేష్ మాట్లాడారు హేరా ఫేరి 3 గురించి, నటుడు ఇలా అన్నాడు, “వారు దీనిని పని చేయడానికి ప్రయత్నిస్తున్నారు. ఈ సంవత్సరం చివరి నాటికి మీకు శుభవార్త వస్తుందని ఆశిద్దాం. ”

నటుడు ప్రియదర్శన్‌తో కలిసి ‘ఫిర్ హేరా ఫేరి’, ‘చుప్ చుప్ కే’, ‘హల్చుల్’ మరియు ‘

ప్రియదర్శన్ గురించి మాట్లాడేటప్పుడు పరేష్ అంతా సానుకూలంగా ఉన్నాడు,

అతను ఇలా అన్నాడు, “ఆయనకు చాలా స్పష్టత ఉంది. అతను తన చిత్రంలో కోరుకుంటాడు. పాత్రల గురించి, కథాంశం, కథ యొక్క చికిత్స గురించి అతనికి స్పష్టత ఉంది. అతను కామెడీలో నిష్పత్తిలో ఉన్నాడు, ఇది కళా ప్రక్రియకు చాలా ముఖ్యమైనది ఎందుకంటే మీరు అతిగా వెళ్లడానికి ఇష్టపడరు. అలాగే, అతను తన సినిమాను షూట్ చేసిన విధానం… తక్కువ రచ్చ మరియు గరిష్ట ఫలితాలు ప్రశంసనీయం. ప్రాంతీయ సినిమాల్లో ప్రయోగాలు చేస్తున్నారు. కాబట్టి, క్యారెక్టరైజేషన్ మరియు కథాంశం పరంగా మన హిందీ సినిమా పొందుతున్నది కూడా ఆ ప్రయోజనం. కాబట్టి, అతనితో, మేము రెండు ప్రపంచాలలోనూ ఉత్తమమైనవి పొందుతున్నాం. ”

కామెడీ కళా ప్రక్రియతో పునరావృతమవుతుందనే భయం ఉందా అని అడిగినప్పుడు, రావల్,“ మీరు పునరావృతమవుతారు లేదా మీ కథ మంచిది కాకపోతే రిగ్రెసివ్ ”, ప్రియదర్శన్‌తో ప్రేక్షకులు ఎప్పటికీ“ అసభ్యమైన లేదా డబుల్ మీనింగ్ కామెడీని అనుభవించరు. మీరు శారీరక వైకల్యాన్ని ఎగతాళి చేయడాన్ని చూడలేరు. ” హంగమా 2 వంటి “సిట్యుయేషనల్ కామెడీ” ఫ్యాషన్ నుండి బయటపడదని ఆయన వ్యక్తం చేశారు. కాబట్టి, అతనితో పనిచేయడం వల్ల కలిగే ప్రయోజనం అది. ”

“ ఇవన్నీ స్క్రిప్ట్‌పై ఆధారపడి ఉంటాయి. మీరు కామెడీ చిత్రంలో పనిచేస్తున్నప్పుడు, మీరు కామెడీ కోసం ప్రయత్నిస్తున్నారని అనుకోకండి. మరొక లేదా ఇతర పాత్రలాగా వ్యవహరించండి. మీరు హాస్యాస్పదమైన పరిస్థితిలో ఉన్న పాత్రను పోషిస్తున్నారు, కానీ మీరు దానిని మీ మీద తీసుకోకూడదు. మీరు మీ ఉద్యోగానికి కట్టుబడి ఉంటారు, ఇది నటన. మిగిలినవి దర్శకుడిపై ఉన్నాయి. నా దృక్పథంలో, ఇది కామెడీని సమీపించే ఆరోగ్యకరమైన మార్గం, ”.

స్క్రిప్ట్ గురించి మాట్లాడుతున్నప్పుడు,

“ ఇది మరింత క్రమశిక్షణ, వ్యవస్థీకృత మరియు వినూత్నమైనది . వాస్తవానికి, దక్షిణ పరిశ్రమ వలె వినూత్నంగా మరియు క్రమశిక్షణతో కాదు. కొత్త దర్శకులు, కొత్త నటులు మరియు రచయితల వల్ల మన పరిశ్రమ మారుతోంది. కాబట్టి, మేము హిందీ సినిమా యొక్క స్వర్ణ కాలం కోసం సన్నద్ధమవుతున్నాము. ఇప్పుడు, మేము మా స్క్రిప్ట్‌లను చేస్తున్నాము మరియు అరువు తెచ్చుకున్న, ఎత్తివేసిన లేదా దొంగిలించబడినది కాదు. మేము ఇప్పుడు మన గురించి మరియు మన సమస్యల గురించి మాట్లాడుతున్నాము. కాబట్టి, ఇది సానుకూల మార్పు, ”

తిరగబడనివారికి, హంగమా 2 డిస్నీ + హాట్‌స్టార్‌లో జూలై 23 న విడుదల అవుతుంది.

ఇంకా చదవండి

RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

Recent Comments