Saturday, July 31, 2021
HomeGeneral'అడ్డంకుల కోసం విఘాతం కలిగించే వారి నివేదిక': స్నూపింగ్ వరుసలో అమిత్ షా

'అడ్డంకుల కోసం విఘాతం కలిగించే వారి నివేదిక': స్నూపింగ్ వరుసలో అమిత్ షా

కేంద్ర హోంమంత్రి కాంగ్రెస్, గ్లోబల్ ఆర్గనైజేషన్ ఆరోపణలపై విరుచుకుపడ్డారు, దీనిని ‘అడ్డంకిలకు విఘాతం కలిగించేవారు’

విషయాలు
అమిత్ షా | బిజెపి | సమావేశం

కేంద్ర హోంమంత్రి అమిత్ షా సోమవారం ప్రభుత్వం అని సూచించినందుకు ప్రతిపక్ష కాంగ్రెస్ మరియు అంతర్జాతీయ సంస్థలపై విరుచుకుపడింది. రాజకీయ నాయకులు, జర్నలిస్టులు మరియు ఇతరుల ఫోన్‌ల నిఘాలో పాలుపంచుకున్నారు, ఇది భారతదేశ అభివృద్ధి పథాన్ని తమ కుట్రలతో పట్టాలు తప్పించాలనుకునే “అడ్డంకుల కోసం అంతరాయం కలిగించే వారి నివేదిక” అని అన్నారు.

గట్టిగా కొట్టే ప్రకటనలో, రుతుపవనాల సెషన్ సందర్భంగా “సెలెక్టివ్ లీక్స్” యొక్క సమయాన్ని ఆయన ప్రశ్నించారు మరియు భారతదేశాన్ని అవమానించడానికి ఏమైనా చేయడమే లక్ష్యంగా పెట్టుకున్న కొద్దిమంది చేత వాటిని విస్తరించామని చెప్పారు. ప్రపంచ వేదికపై.

“సెలెక్టివ్ లీక్‌ల సమయం, అంతరాయాలు ఆప్ క్రోనాలజీ సమాజియే!” అని ఆయన అన్నారు, ప్రతిపక్ష పార్టీలు సోమవారం పార్లమెంటులో విచారణను నిలిపివేస్తున్నాయి. .

“ఇది అడ్డంకుల కోసం అంతరాయం కలిగించే వారి నివేదిక. అంతరాయం కలిగించేవారు భారతదేశం పురోగతి చెందడానికి ఇష్టపడని ప్రపంచ సంస్థలు. ఈ కాలక్రమం మరియు కనెక్షన్‌ను అర్థం చేసుకోవడంలో భారత ప్రజలు చాలా మంచివారు “అని ఆయన అన్నారు.

భారత ప్రజలకు భరోసా ఇవ్వాలని హోంమంత్రి అన్నారు మోడీ ప్రభుత్వ ప్రాధాన్యత స్పష్టంగా ఉంది ‘ జాతీయ సంక్షేమం’ – మరియు అది సాధించడానికి ఇది కృషి చేస్తుంది ఏమి జరిగినా సరే.

ఇజ్రాయెల్ పెగసాస్ స్పైవేర్ ఉపయోగించి దేశంలోని ప్రముఖ వ్యక్తుల ఫోన్-ట్యాపింగ్ ఆరోపణలపై ప్రతిపక్ష పార్టీలు సోమవారం ప్రభుత్వాన్ని విమర్శించాయి.

అంతర్జాతీయ మీడియా కన్సార్టియం ఆదివారం నివేదించిన 300 మంది మొబైల్ ఫోన్ నంబర్లు, ఇద్దరు పనిచేస్తున్న మంత్రులతో సహా , 40 మందికి పైగా జర్నలిస్టులు, ముగ్గురు ప్రతిపక్ష నాయకులు మరియు ఒక సిట్టింగ్ జడ్జితో పాటు భారతదేశంలో చాలా మంది వ్యాపారవేత్తలు మరియు కార్యకర్తలు ప్రభుత్వ సంస్థలకు మాత్రమే విక్రయించే ఇజ్రాయెల్ స్పైవేర్ ద్వారా హ్యాకింగ్ కోసం లక్ష్యంగా పెట్టుకోవచ్చు.

పాలన ఏది ఏమయినప్పటికీ, నిర్దిష్ట వ్యక్తులపై ఎలాంటి నిఘా ఆరోపణను కొట్టిపారేసింది, దీనికి “దానితో సంబంధం లేని ఖచ్చితమైన ఆధారం లేదా నిజం లేదు” అని అన్నారు.

భారతదేశం యొక్క పురోగతిని దెబ్బతీసేందుకు ఉద్దేశించిన వారు దేశం గురించి అదే పాత కథనాలను పెడతారు.

“చూడటానికి చుక్కాని కాంగ్రెస్, ఈ బ్యాండ్‌వాగన్‌పైకి దూసుకెళ్లడం unexpected హించనిది కాదు.

“ప్రజాస్వామ్యాన్ని తొక్కడంలో వారికి మంచి గత అనుభవం ఉంది మరియు వారి సొంత ఇల్లు కాదు క్రమంలో, వారు ఇప్పుడు పార్లమెంటులో వచ్చే ప్రగతిశీల ఏదైనా పట్టాలు తప్పడానికి ప్రయత్నిస్తున్నారు, “అని ఆయన అన్నారు.

హోం మంత్రి వాస్తవాలు మరియు క్రమం చెప్పారు సంఘటనలు మొత్తం దేశం చూడటానికి మరియు అంతరాయాలు మరియు అడ్డంకులు వారి కుట్రల ద్వారా భారతదేశ అభివృద్ధి పథాన్ని పట్టాలు తప్పించలేరు.

“ప్రజలు ఈ పదబంధాన్ని తరచూ నాతో తేలికైన సిరలో అనుసంధానించారు, కాని ఈ రోజు నేను తీవ్రంగా చెప్పాలనుకుంటున్నాను – s యొక్క సమయం ఎన్నికల లీకులు, అంతరాయాలు ఆప్ క్రోనాలజీ సమాజియే!, “అని ఆయన అన్నారు.

పార్లమెంటు రుతుపవనాల సమావేశం సోమవారం ప్రారంభమైందని, ఇలా అనిపించింది ఒక ఖచ్చితమైన క్యూ, నిన్న సాయంత్రం ఒక నివేదిక కనిపించింది మరియు ఇది కేవలం ఒక లక్ష్యంతో కొన్ని విభాగాల ద్వారా విస్తరించబడింది – ప్రపంచ వేదికపై భారతదేశాన్ని అవమానించడానికి, దేశం గురించి అదే పాత కథనాలను వివరించడానికి మరియు భారతదేశం యొక్క అభివృద్ధి పథాన్ని అరికట్టడానికి సాధ్యమైనంత వరకు. .

రైతులు, యువకులు, మహిళల సంక్షేమం కోసం కీలకమైన బిల్లులుగా ప్రస్తుత రుతుపవనాల సమావేశం నుండి భారత ప్రజలకు ఎంతో ఆశలు ఉన్నాయని హోం మంత్రి అన్నారు మరియు సమాజంలోని వెనుకబడిన వర్గాలు చర్చ మరియు చర్చ కోసం వరుసలో ఉన్నాయి.

ప్రధాని నరేంద్ర మోడీ కంటే తక్కువ కాదు, ప్రభుత్వం చర్చించడానికి సిద్ధంగా ఉందని చెప్పారు అన్ని విషయాలు ఆయన అన్నారు.

కొద్ది రోజుల క్రితం మహిళలకు, ఎస్సీ, ఎస్టీలకు అధిక ప్రాధాన్యతనిస్తూ మంత్రుల మండలిని విస్తరించారని షా అన్నారు. మరియు OBC సభ్యులు.

“కానీ దీనిని జీర్ణించుకోలేని శక్తులు ఉన్నాయి. వారు జాతీయ పురోగతిని కూడా పట్టాలు తప్పాలని కోరుకుంటారు. ఇది ప్రశ్నకు అర్హమైనది – ఈ వ్యక్తులు ఎవరికి నృత్యం చేస్తున్నారు, ఎవరు భారతదేశాన్ని తక్కువ వెలుగులో చూపించాలనుకుంటున్నారు? వారు సమయానికి ఎలాంటి ఆనందం పొందుతారు మరియు మళ్ళీ భారతదేశాన్ని చెడు వెలుగులో చూపిస్తారు? “అని ఆయన అడిగారు.

ప్రధాని లేచినప్పుడు హోంమంత్రి చెప్పారు లోక్సభ మరియు రాజ్యసభలో తన మంత్రుల మండలిని ప్రవేశపెట్టడం, ఇది బాగా స్థిరపడిన ప్రమాణం, కాంగ్రెస్ నేతృత్వంలోని ప్రతిపక్షం ఉభయ సభల బావిలో ఉంది.

“ఇది పార్లమెంటరీ నిబంధనలకు వారి గౌరవం? ఐటి మంత్రి ఈ సమస్య గురించి మాట్లాడుతున్నప్పుడు కూడా అదే ప్రవర్తన కొనసాగింది, “అని ఆయన అన్నారు.

ఫోన్ ట్యాపింగ్ ఆరోపణలపై ప్రతిపక్ష పార్టీలు విరుచుకుపడ్డాయి. రుతుపవనాల సెషన్ మొదటి రోజున పార్లమెంటు ఉభయ సభలలో ఇష్యూ, పదేపదే విచారణను వాయిదా వేయమని బలవంతం చేస్తుంది.

(ఈ నివేదిక యొక్క శీర్షిక మరియు చిత్రం మాత్రమే బిజినెస్ స్టాండర్డ్ సిబ్బందిచే పునర్నిర్మించబడి ఉండవచ్చు; మిగిలిన కంటెంట్ సిండికేటెడ్ ఫీడ్ నుండి స్వయంచాలకంగా ఉత్పత్తి అవుతుంది.)

ప్రియమైన రీడర్,

బిజినెస్ స్టాండర్డ్ మీకు ఆసక్తి కలిగించే మరియు దేశానికి మరియు ప్రపంచానికి విస్తృతమైన రాజకీయ మరియు ఆర్ధిక చిక్కులను కలిగి ఉన్న పరిణామాలపై తాజా సమాచారం మరియు వ్యాఖ్యానాన్ని అందించడానికి ఎల్లప్పుడూ కృషి చేస్తుంది. మా సమర్పణను ఎలా మెరుగుపరచాలనే దానిపై మీ ప్రోత్సాహం మరియు స్థిరమైన అభిప్రాయం ఈ ఆదర్శాలకు మా సంకల్పం మరియు నిబద్ధతను మరింత బలోపేతం చేశాయి. కోవిడ్ -19 నుండి ఉత్పన్నమయ్యే ఈ క్లిష్ట సమయాల్లో కూడా, విశ్వసనీయమైన వార్తలు, అధికారిక అభిప్రాయాలు మరియు of చిత్యం యొక్క సమయోచిత సమస్యలపై కోపంతో కూడిన వ్యాఖ్యానాలతో మీకు సమాచారం ఇవ్వడానికి మరియు నవీకరించడానికి మేము కట్టుబడి ఉన్నాము.
అయితే, మాకు ఒక అభ్యర్థన ఉంది.

మేము మహమ్మారి యొక్క ఆర్ధిక ప్రభావంతో పోరాడుతున్నప్పుడు, మీ మద్దతు మాకు మరింత అవసరం, తద్వారా మేము మీకు మరింత నాణ్యమైన కంటెంట్‌ను అందించడం కొనసాగించవచ్చు. మా ఆన్‌లైన్ కంటెంట్‌కు చందా పొందిన మీలో చాలా మంది నుండి మా చందా మోడల్ ప్రోత్సాహకరమైన ప్రతిస్పందనను చూసింది. మా ఆన్‌లైన్ కంటెంట్‌కు మరింత చందా మీకు మరింత మెరుగైన మరియు మరింత సంబంధిత కంటెంట్‌ను అందించే లక్ష్యాలను సాధించడంలో మాకు సహాయపడుతుంది. మేము ఉచిత, సరసమైన మరియు నమ్మదగిన జర్నలిజాన్ని నమ్ముతున్నాము. మరిన్ని సభ్యత్వాల ద్వారా మీ మద్దతు మేము కట్టుబడి ఉన్న జర్నలిజాన్ని అభ్యసించడంలో మాకు సహాయపడుతుంది.

నాణ్యమైన జర్నలిజానికి మద్దతు ఇవ్వండి మరియు బిజినెస్ స్టాండర్డ్ .

డిజిటల్ ఎడిటర్

ఇంకా చదవండి

RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

Recent Comments