Saturday, July 31, 2021
HomeEntertainmentఆదివి శేష్: గొప్ప ప్రేమకథ అమితాబ్ మరియు జయ బచ్చన్ 'షోలే'

ఆదివి శేష్: గొప్ప ప్రేమకథ అమితాబ్ మరియు జయ బచ్చన్ 'షోలే'

ముంబై : తెలుగు నటుడు ఆదివి శేష్ రాబోయే బయోగ్రాఫికల్ డ్రామా “మేజర్” చిత్రీకరణను తిరిగి ప్రారంభించారు, ఆ తర్వాత అతను యాక్షన్ థ్రిల్లర్ పై దృష్టి పెడతారు ” 2 నొక్కండి మరియు చివరికి “గూడాచరి 2” కి వెళ్లండి. అతని ‘థ్రిల్లింగ్’ జాబితా నుండి ఒక శైలి తప్పిపోయినట్లయితే, అది శృంగారం.

అభిమానులు అతనిని నిరంతరం అడుగుతున్నప్పటికీ, అతను సంతకం చేయడాన్ని మేము చూడలేము. “షోలే” లో అమితాబ్ బచ్చన్ మరియు జయ బచ్చన్ యొక్క రొమాంటిక్ ట్రాక్ యొక్క అభిమాని, శేష్ సరైన ప్రేమకథ వచ్చేదాకా ఎదురుచూస్తున్నాడు.

ఈ నటుడు 2017 లో రొమాన్స్ ఈషా రెబ్బా చేసాడు చిత్రం “అమీ తూమి”, కానీ అతను దీనిని అవుట్ అండ్ అవుట్ రొమాంటిక్ ఫిల్మ్ అని పిలవడు.

“నేను ఎప్పుడూ రొమాంటిక్ ఫిల్మ్ చేశానని అనుకోను ఎందుకంటే అమీ కూడా తుమి ‘ఒక’ అండాజ్ అప్నా అప్నా ‘, స్లాప్ స్టిక్ కామెడీ లాంటిది, మరియు ఇది చాలా సరదాగా ఉంది. ప్రేక్షకులుగా, లోతైన లేయర్డ్ ప్రేమకథలను చూడటం నేను నిజంగా ఆనందించాను. నేను ఎప్పుడూ మిఠాయిలు లేని ప్రేమకథల అభిమానిని కాదు. నా కోసం, హేమా మాలిని-ధర్మేద్రా జీ ప్రేమకథ కంటే ‘షోలే’ లోని అమితాబ్ బచ్చన్ మరియు జయ బచ్చన్ జీ ల ప్రేమకథ ఎప్పటికప్పుడు గొప్ప ప్రేమకథ. ఆ అందమైన ప్రేమకథ వచ్చి నా హృదయాన్ని ప్రలోభపెట్టే వరకు నేను ఎదురు చూస్తున్నాను, ”

35 ఏళ్ల నటుడు తన 2018 గూ y చారి చిత్రం “గూడాచారి” కి సీక్వెల్ గురించి తరచుగా ప్రశ్నలతో నిండిపోతాడు. వేచి ఉండటం పాక్షికంగా తన తప్పు అని శేష్ చెప్పారు.

“నేను ఏదో ఒక విధంగా ఇది నా తప్పు అని అనుకుంటున్నాను ఎందుకంటే మొదట నేను ‘గూడాచారి’ మరియు నేను ‘గుడ్చారి 2’ చేయబోతున్నాను. నా దృక్పథాన్ని పొందడానికి, ఆ విశ్వం నుండి కొంచెం సమయం కావాలి కాబట్టి నా మనసు మార్చుకుంది, “అని నటుడు చెప్పారు.

అతను ఇలా కొనసాగిస్తున్నాడు:” నేను డ్రీమ్ ప్రాజెక్ట్ వచ్చినప్పుడు ‘మేజర్ ‘అది, మహమ్మారితో కలిపి,’ గూడాచరి 2’పై పెద్ద ఆలస్యాన్ని సృష్టించింది, కానీ అది ఉద్దేశించబడలేదు. మా ప్రధాన కథ పూర్తయింది. నేను ‘మేజర్’ షూట్ పూర్తి చేసిన క్షణం, నేను ఒక మంచిని కలిపేందుకు అంకితమిస్తాను ‘గూడాచరి 2’ కోసం స్క్రిప్ట్ మరియు స్క్రీన్ ప్లే. కాబట్టి, అన్ని విషయాలు సరిగ్గా జరిగితే, మేము సంవత్సరం చివరిలో షూటింగ్ ప్రారంభిస్తాము. “

నటుడు తన షూట్ ను తిరిగి ప్రారంభించాడు” మేజర్ “, మహమ్మారి కారణంగా రెండు నెలల ఆగిపోయిన తరువాత, అతను మేజర్ సందీప్ ఉన్నికృష్ణన్ వ్యాసం రాశాడు. ఈ చిత్రం కథ 26/11 అమరవీరుడు ఉన్నికృష్ణన్ జీవితాన్ని వివరిస్తుంది మరియు ముంబై నవంబర్ 26 ఉగ్రవాద దాడుల సమయంలో ఆదర్శప్రాయమైన ధైర్యాన్ని చూపించిన ధైర్యవంతుడిని చేసింది.

ఇద్దరూ- నెల గ్యాప్ పాత్రతో అతని సంబంధాన్ని విచ్ఛిన్నం చేస్తుందా? “నేను ఏమి జరిగిందంటే, చివరిసారి, రెండవ లాక్డౌన్కు ముందు, వారు లాక్డౌన్ ప్రకటించటానికి ఒక నెల ముందు చెడుగా మారడం ప్రారంభమైందని మాకు తెలుసు. ఎందుకంటే ఈ చిత్రంలో చాలా భిన్నమైన సమయపాలనలు ఉన్నాయి, నేను ఏమి చేసాను నేను ప్రతి టైమ్‌లైన్‌ను పూర్తి చేస్తానని నిర్ధారించుకున్నాను. టైమ్‌లైన్‌ను అర్ధంతరంగా వదిలివేసే భావన లేదు. ఇప్పుడు, ఈ షెడ్యూల్ కోసం, మేము చేయబోయేదంతా ఒక వయస్సు, ఒక శకం. “

నటుడు జతచేస్తాడు: కాబట్టి, ఇది దాదాపు ఒక విధంగా విభిన్న పాత్రలను పోషించడం లాంటిది. ఒక వ్యక్తి 21 సంవత్సరాల వయస్సులో ఉన్నవాడు, అతను 31 ఏళ్ళలో ఒకేలా ఉండడు. ప్రస్తుత షెడ్యూల్ కోసం నేను ఆడుతున్న వయస్సు పరిధి నేను ఇంతకు ముందు ఆడని విషయం, కాబట్టి ఇది తాజాదనం కోసం తాజా ప్రిపరేషన్ లాంటిది అక్షరం. “

మూలం: IANS

ఇంకా చదవండి

RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

Recent Comments