HomeEntertainmentస్కూప్: కరణ్ జోహార్ యొక్క ధర్మ ప్రొడక్షన్స్ నిర్మించిన సి. శంకరన్ నాయర్ బయోపిక్ కోసం...

స్కూప్: కరణ్ జోహార్ యొక్క ధర్మ ప్రొడక్షన్స్ నిర్మించిన సి. శంకరన్ నాయర్ బయోపిక్ కోసం అక్షయ్ కుమార్ చర్చలు జరుపుతున్నారు

జలియన్ వల్లా బాగ్ ac చకోత గురించి నిజం వెలికితీసేందుకు శంకరన్ నాయర్ బ్రిటిష్ రాజ్‌పై పోరాడిన పురాణ న్యాయస్థాన యుద్ధం ఆధారంగా ఒక చిత్రాన్ని నిర్మిస్తున్నట్లు కరణ్ జోహార్ ఇటీవల ప్రకటించారు. “శంకరన్ నాయర్ యొక్క ధైర్యం దేశవ్యాప్తంగా స్వాతంత్య్ర సంగ్రామాన్ని రేకెత్తించింది మరియు సత్యం కోసం పోరాడే శక్తికి నిదర్శనం” అని కరణ్ ఒక ప్రకటన చదవండి.

Akshay Kumar in talks for C. Sankaran Nair biopic, produced by Karan Johar’s Dharma Productions

స్టార్-కాస్ట్‌ను త్వరలో ప్రకటిస్తామని ఏస్ నిర్మాత కూడా తెలియజేశారు. ఇప్పుడు, కరణ్ మరియు అతని దర్శకుడు కరణ్ త్యాగి ఈ ప్రాజెక్ట్ కోసం అక్షయ్ కుమార్ తో సంభాషణలు చేస్తున్నారని మనకు తెలిసింది. “ఇది అక్షయ్ కుమార్ చిత్రానికి ప్రసిద్ధి చెందిన అన్ని అంశాలను కలిగి ఉంది మరియు ఈ ప్రాజెక్ట్ కోసం ఎకె ఖచ్చితంగా వారి మొదటి ఎంపిక. రెండు సమావేశాలు ఇప్పటికే జరిగాయి, వ్రాతపని ఇంకా పూర్తి కాలేదు” అని ఒక మూలం తెలిపింది బాలీవుడ్ హంగామా .

అంతే కాదు. “అక్షయ్ స్క్రిప్ట్ మరియు ఈ చిత్రం యొక్క ఆలోచనను ఇష్టపడ్డాడు, కానీ అతని ఏకైక సమస్య షూట్ యొక్క కాలక్రమం. అతని డైరీ రాబోయే 1 సంవత్సరానికి ప్యాక్ చేయబడింది మరియు ప్రాజెక్ట్కు పాల్పడే ముందు తేదీ డైరీలో పని చేస్తోంది. . ”

అక్షయ్ ఈ చిత్రంలో వస్తారా? అతను దీనిని తన ఆశాజనక మరియు బలీయమైన లైనప్‌లోకి పిండుకోగలడా? వేచి చూద్దాం.

కూడా చదవండి: అక్షయ్ కుమార్ సెట్స్‌లో మెరుగుపరుచుకునే అలవాటు ఆమెను బాగా సిద్ధం చేయడానికి ఎలా సహాయపడిందో

BOLLYWOOD NEWS

తాజా కోసం మమ్మల్ని పట్టుకోండి బాలీవుడ్ వార్తలు , కొత్త బాలీవుడ్ సినిమాలు నవీకరణ, బాక్స్ ఆఫీస్ సేకరణ , కొత్త సినిమాల విడుదల , బాలీవుడ్ న్యూస్ హిందీ , వినోద వార్తలు , బాలీవుడ్ న్యూస్ టుడే & రాబోయే సినిమాలు 2020 మరియు బాలీవుడ్ హంగమాలో మాత్రమే తాజా హిందీ సినిమాలతో నవీకరించండి.

Previous articleఈ కార్యక్రమం ప్రసారం కానున్నందున సెజ్బాన్ అజీమ్ మరియు రీమ్ షేక్ తుజ్సే హై రాబ్తాలో పాల్గొనడం గర్వంగా ఉంది
Next articleతనిఖీ చేయండి! రాజ్‌కుమార్ సంతోషి దర్శకత్వం వహించిన బాడ్ బాయ్ లోని జనబ్-ఎ-అలీ పాటలో మిథున్ చక్రవర్తి అతిధి పాత్రలో నటించారు
RELATED ARTICLES

శివకార్తికేయన్ తన కొత్త కుమారుడి పేరును మొదటి అందమైన ఫోటోతో వెల్లడించాడు

యషికా ఆనంద్ తన శరీరానికి జరిగిన నష్టాలు మరియు కోలుకోవడానికి ఎంతకాలం అనే దాని గురించి దిగ్భ్రాంతికరమైన వివరాలను వెల్లడించింది

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here