HomeEntertainmentఈ కార్యక్రమం ప్రసారం కానున్నందున సెజ్బాన్ అజీమ్ మరియు రీమ్ షేక్ తుజ్సే హై రాబ్తాలో...

ఈ కార్యక్రమం ప్రసారం కానున్నందున సెజ్బాన్ అజీమ్ మరియు రీమ్ షేక్ తుజ్సే హై రాబ్తాలో పాల్గొనడం గర్వంగా ఉంది

జీ టీవీకి చెందిన తుజ్సే హై రాబ్తా ఈ నెలాఖరులోగా ప్రసారం కానుంది. ప్రదర్శన దాదాపు 3 సంవత్సరాల తర్వాత ముగిసింది. సెహబాన్ అజీమ్ మరియు రీమ్ షేక్ కథానాయకులతో, ప్రదర్శన యొక్క కథాంశం కళ్యాణి (రీమ్) మరియు సవతి తల్లి అనుప్రియా (పూర్వా గోఖలే) తో ఆమెకున్న ప్రత్యేక సంబంధం చుట్టూ తిరుగుతుంది. ACP మల్హార్ (సెహ్బాన్) ఆమెను బలవంతంగా వివాహం చేసుకుంటాడు మరియు చివరికి వారు ఒకరికొకరు భావాలను పెంచుకున్నారు.

Sehban Azim and Reem Shaikh feels proud to be a part of Tujhse Hai Raabta as the show is about to go off-air

ఇప్పుడు, ప్రదర్శన ముగియబోతున్న తరుణంలో, లీడ్స్ సెబాన్ అజీమ్ మరియు రీమ్ షేక్ ఒక టాబ్లాయిడ్తో మాట్లాడి, ప్రదర్శన ప్రసారం కావడం గురించి మాట్లాడారు. ఈ కార్యక్రమం తనకు చాలా ఇచ్చిందని, పోలీసుగా నటించినప్పటికీ వేర్వేరు వ్యక్తుల మారువేషంలో వైవిధ్యభరితమైన పాత్రలు పోషించటం తనకు ఒక అందమైన ప్రయాణం అని సెహబాన్ అన్నారు. ఈ కాలంలో, వారి ప్రదర్శన మూడు సంవత్సరాలు నడిచినందుకు అతను గర్వపడుతున్నాడు. టీవీ ప్రధానంగా మహిళా కేంద్రీకృత మాధ్యమం అని కూడా అతను భావిస్తాడు, అయితే ఈ ప్రదర్శన మల్హర్, కల్యాణి మరియు అనుప్రియా అనే మూడు పాత్రలపై దృష్టి పెట్టింది. చివరకు తనకు చాలా పొరలు ఉన్న ప్రధాన పాత్ర పోషించే అవకాశం లభించినందుకు అతను సంతోషంగా ఉన్నాడు. జట్టు సభ్యులతో, ప్రత్యేకంగా రీమ్‌లో షూటింగ్ మరియు బంధాన్ని కోల్పోతామని అతను చెప్పాడు, ఎందుకంటే వారు మంచి స్నేహితులు.

వివిధ వెబ్ షోలు మరియు ఇతర ప్రాజెక్టుల కోసం తనకు చాలా ఆఫర్లు వచ్చాయని ఆయన వెల్లడించారు. , కానీ ఈ పాత్ర తనకు చాలా ప్రియమైనందున అతను ప్రదర్శనను కొనసాగించాలని నిర్ణయించుకున్నాడు. 3 సంవత్సరాల తరువాత కూడా ప్రతిరోజూ పాత్రలో కనుగొన్న ఆసక్తికరమైన విషయం ఉన్నందున మల్హర్ పాత్రలో తాను ఎప్పుడూ అలసిపోలేదని సెహ్బాన్ ముగించాడు.

రాబ్తా చాలా ప్రేమతో తయారైందని రీమ్ చెప్పాడు మరియు ఆమె సహ నటులు విస్తరించిన కుటుంబం లాంటివారు. చాలా మంది వారిని నిరుత్సాహపరిచేందుకు ప్రయత్నిస్తున్న మధ్య ఇది ​​మూడు సంవత్సరాలు నడిచిందని ఆమె చాలా గర్వంగా ఉంది. ఈ సమయంలో వారు బలంగా ఉన్నారని ఆమె అన్నారు. ప్రదర్శన తప్పిపోయినప్పుడు, ప్రదర్శన గురించి తాను అన్నింటినీ కోల్పోతానని మరియు కల్యాణి మరియు మల్హార్ మధ్య బంధం చాలా ప్రత్యేకమైనది కనుక తాను ఇకపై కళ్యాణి రాణే ఆడను అని ఆమె చెప్పింది. ఈ కార్యక్రమం తన మనోహరమైన స్నేహితులైన సెహ్బాన్, పూర్వా గోఖలే, రజత్ దహియా మరియు షాగున్ పాండేలను ఇచ్చిందని ఆమె నోట్ ముగించారు.

ఇది కూడా చదవండి: ప్రపంచ సంగీత దినోత్సవం 2021: తుజ్సే హై రాబ్తా యొక్క సెహబాన్ అజీమ్ – “సంగీతం నా జీవితంలో ఒక భాగంగా ఉంది”

BOLLYWOOD NEWS

తాజా బాలీవుడ్ వార్తలు , కొత్త బాలీవుడ్ మూవీస్ నవీకరణ, బాక్స్ ఆఫీస్ సేకరణ , కొత్త సినిమాల విడుదల , బాలీవుడ్ న్యూస్ హిందీ , ఎంటర్టైన్మెంట్ న్యూస్ , బాలీవుడ్ న్యూస్ టుడే & రాబోయే సినిమాలు 2020 మరియు తాజా హిందీ సినిమాలతో మాత్రమే నవీకరించండి బాలీవుడ్ హంగామా.

ఇంకా చదవండి

RELATED ARTICLES

శివకార్తికేయన్ తన కొత్త కుమారుడి పేరును మొదటి అందమైన ఫోటోతో వెల్లడించాడు

యషికా ఆనంద్ తన శరీరానికి జరిగిన నష్టాలు మరియు కోలుకోవడానికి ఎంతకాలం అనే దాని గురించి దిగ్భ్రాంతికరమైన వివరాలను వెల్లడించింది

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here