Saturday, July 31, 2021
HomeEntertainmentఫహద్ ఫాసిల్ యొక్క మాలిక్ వారాంతంలో తప్పక చూడవలసిన 5 కారణాలు

ఫహద్ ఫాసిల్ యొక్క మాలిక్ వారాంతంలో తప్పక చూడవలసిన 5 కారణాలు

ఫహద్ ఫాసిల్ యొక్క క్రైమ్ డ్రామా మాలిక్ విడుదల చేసింది. ఈ చిత్రం మహేష్ నారాయణ్‌తో కలిసి బ్లాక్ బస్టర్ దర్శకుడు-నటుడు ఫహద్ ఫాసిల్‌ను కలిపిస్తుంది, ఈ చిత్రం కోసం వేచి ఉండడం మరింత విలువైనది. గతంలో, వీరిద్దరూ ‘సియు సూన్’, ‘టేక్ ఆఫ్’, మరియు ఇప్పుడు ‘మాలిక్’ వంటి సూపర్హిట్ చిత్రాలతో ప్రేక్షకులను చూసుకున్నారు. మాలిక్ నిమిషా సజయన్, జోజు జార్జ్, వినయ్ ఫోర్ట్, దిలీష్ పోథన్, జలజా, సలీమ్ కుమార్, ఇంద్రాన్స్, సనల్ అమన్, దినేష్ ప్రభాకర్, దివ్య ప్రభా మరియు పార్వతి కృష్ణ ముఖ్య పాత్రల్లో నటించారు. ఫహద్ ఫాసిల్ నటించిన చిత్రం తప్పక చూడవలసిన 5 కారణాలను ఇక్కడ చూడండి. ఇది కూడా చదవండి – ఫహద్ ఫాసిల్ యొక్క మాలిక్ పూర్తి చిత్రం ఆన్‌లైన్‌లో లీక్ అయ్యింది తమిళ రాకర్లపై ఉచితంగా డౌన్‌లోడ్ చేసుకోండి మరియు విడుదల రోజున

చమత్కార ట్రైలర్ మరియు కథాంశం

మహేష్ నారాయణన్ కమర్షియల్ మసాలా సినిమాలు చేయనందుకు పేరుగాంచారు. అతను ప్రతిదీ వాస్తవికంగా మరియు సాధ్యమైనంత అసాధారణంగా ఉంచడాన్ని ఇష్టపడతాడు. మాలిక్ లో దర్శకుడు ప్రజల సరిహద్దు సమస్యలను పరిష్కరిస్తాడు. ఈ చిత్రం యొక్క కథనం సులైమాన్ మాలిక్ అనే ప్రజాకర్షక నాయకుడి జీవితం గుండా వెళుతుంది, అతను తన సమాజంలోని ప్రజలకు సహాయం చేయడానికి మరియు అవినీతి శక్తులకు వ్యతిరేకంగా నిలబడటానికి వారికి సహాయాన్ని అందించడానికి అదనపు మైలు దూరం వెళ్తాడు, వారి దురాశ ఎజెండా నుండి వారిని రక్షించడం మరియు ఆక్రమించడం వారి ప్రయోజనం కోసం చట్టవిరుద్ధంగా భూములు. ఇది కూడా చదవండి – మాలిక్ సినిమా సమీక్ష: కమల్ హాసన్ యొక్క క్లాసిక్ నాయకన్‌ను పోలి ఉన్నప్పటికీ, ఫహద్ ఫాసిల్-మహేష్ నారాయణన్ చిత్రం ఒక ఇసుకతో కూడిన, లేయర్డ్ క్రైమ్ సాగా

మహేష్ నారాయణన్ మరియు ఫహద్ ఫాసిల్ combo

టేకాఫ్ మరియు CU తరువాత, మహేష్ నారాయణన్ మరియు ఫహద్ ఫాసిల్ ఒక కాలం నాటకం మాలిక్ కోసం తిరిగి కలిసి ఉన్నారు , తీరప్రాంతంలో సెట్ చేయబడింది. గతంలో వారి విజయవంతమైన సహకారాలు అధిక అంచనాలను మాత్రమే కలిగి ఉన్నాయి. ఇది కూడా చదవండి – అల్లు అర్జున్ యొక్క పుష్పా నుండి రజనీకాంత్ యొక్క అన్నాట్టే వరకు: పూర్తి థొరెటల్

మలయాళ సినిమా మరియు అమెజాన్ ప్రైమ్ వీడియో

మలయాళ సినిమా భారతీయ చిత్ర పరిశ్రమకు భారీగా తోడ్పడింది. భారతదేశంలోనే కాదు, ప్రపంచవ్యాప్తంగా, కంటెంట్ ప్రేక్షకుల హృదయాలను గెలుచుకుంటుంది. జోజి వంటి చిత్రాల తరువాత, అమెజాన్ ప్రైమ్ వీడియో ద్వారా సినీ ప్రేక్షకులు తమ కోసం ఏమి ఉంచాలో తెలుసుకోవటానికి చాలా సంతోషిస్తున్నారు.

ఫహద్ ఫాసిల్ ఇంతకు ముందెన్నడూ లేని విధంగా

ఫహద్ అపారమైన బరువు తగ్గించే ప్రయాణం ద్వారా వెళ్ళాడు మాలిక్ లో అతని పాత్ర. అతను వృద్ధాప్యంలో నటించడం ఇదే మొదటిసారి. పాత్ర కోసం, నటుడు కుదించవలసి వచ్చింది మరియు అదే సినిమా ట్రైలర్‌లో కూడా చూడవచ్చు.

సంగీతం

క్రైమ్ డ్రామా విషయానికి వస్తే బ్యాక్‌గ్రౌండ్ స్కోర్ చాలా ముఖ్యమైన పాత్ర పోషిస్తుంది మరియు ఇది తీవ్రతను పెంచుతుంది సినిమాలోని ప్రతి సన్నివేశం. ట్రెయిలర్ కూడా మనకు అదే సంగ్రహావలోకనం ఇస్తుంది.

నుండి తాజా స్కూప్‌లు మరియు నవీకరణల కోసం బాలీవుడ్ లైఫ్‌లో ఉండండి. బాలీవుడ్ , హాలీవుడ్ , దక్షిణ , టీవీ మరియు వెబ్-సిరీస్ .
క్లిక్ చేయండి ఫేస్బుక్ , ట్విట్టర్ , యూట్యూబ్ మరియు Instagram .
తాజా నవీకరణల కోసం ఫేస్బుక్ మెసెంజర్ లో కూడా మమ్మల్ని అనుసరించండి.

ఇంకా చదవండి

RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

Recent Comments