HomeBusinessఅమరీందర్ సింగ్ పోల్ పోటీకి నాయకత్వం వహించనున్నారు, సిద్ధూకు 'వసతి'

అమరీందర్ సింగ్ పోల్ పోటీకి నాయకత్వం వహించనున్నారు, సిద్ధూకు 'వసతి'

శుక్రవారం పంజాబ్‌లో జరగబోయే అసెంబ్లీ ఎన్నికలలో ముఖ్యమంత్రి అమరీందర్ సింగ్ నాయకత్వానికి కాంగ్రెస్ కేంద్ర నాయకత్వం మద్దతు ఇచ్చింది – తన విరోధి నవజోత్ సింగ్ సిద్ధుకు కూడా పార్టీ నిర్మాణంలో చోటు కల్పించబడుతుందని.

తదుపరి అసెంబ్లీ ఎన్నికలు జరిగినప్పుడు సింగ్ సిఎంగా కొనసాగుతారని ఆల్ ఇండియా కాంగ్రెస్ కమిటీ ప్రధాన కార్యదర్శి హరిష్ రావత్ అన్నారు. అయినప్పటికీ, ప్రత్యర్థులు కలిసి పనిచేయడానికి పార్టీ నాయకత్వం ఒక సూత్రాన్ని రూపొందిస్తోందని ఆయన నొక్కిచెప్పారు.

“మేము ముఖ్యమంత్రి మరియు సిద్దూ ఇద్దరూ కలిసి పనిచేయగల ఒక సూత్రాన్ని రూపొందిస్తున్నాము,” రావత్ ఇక్కడ విలేకరులతో అన్నారు.

పార్టీ నాయకులు రాహుల్ మరియు ప్రియాంక గాంధీ పోల్ స్ట్రాటజిస్ట్ ప్రశాంత్ కిషోర్‌తో సమావేశమైన తరువాత హరీష్ రావత్ కూడా హాజరైన తరువాత ఈ ఫార్ములా రూపొందించబడింది. రాష్ట్రంలో సమీకరణాన్ని సమతుల్యం చేయడానికి కొంత సమయం పట్టవచ్చని రావత్ అన్నారు, పార్టీ హైకమాండ్ నిర్ణయానికి కట్టుబడి ఉండటానికి సుముఖతను అమరీందర్ సింగ్ ఇప్పటికే తెలియజేశారని, అయితే సిద్దును ప్రముఖ స్థానంలో నియమించాలని పార్టీ చూస్తోంది.

అమరీందర్ సింగ్ పంజాబ్‌లోని కాంగ్రెస్ కేడర్ మరియు ఇతర నాయకుల పట్ల తనను తాను ప్రత్యేకంగా ఇష్టపడకపోవచ్చు, అయితే, కేంద్ర నాయకత్వం బయటి వ్యక్తి అయిన సిధును వినోదభరితంగా తీర్చిదిద్దిన తీరు పట్ల వారు సంతోషంగా లేరు. బిజెపి.

“రెండు నెలల క్రితం, మేము పంజాబ్‌లో ఇంటికి, పొడిగా ఉన్నామని చెప్పాను. రైతుల నిరసన కెప్టెన్ (అమరీందర్ సింగ్) ఎదుర్కొంటున్న అధికార వ్యతిరేకతను తుడిచిపెట్టింది. కానీ వారు (కాంగ్రెస్ కేంద్ర నాయకత్వం) కాంగ్రెస్ విభజించబడిన సభ అని ఒక అభిప్రాయాన్ని సృష్టించారు. మా పార్టీకి మరణ కోరిక ఉంది ”అని కాంగ్రెస్ సీనియర్ నాయకుడు బిజినెస్ లైన్ అన్నారు.

ఇంకా చదవండి

Previous articleకరోనావైరస్ ప్రత్యక్ష నవీకరణలు: మహారాష్ట్రకు పూర్తిగా టీకాలు వేసిన ఫ్లైయర్స్ ఇకపై ప్రతికూల RT-PCR నివేదిక అవసరం లేదు
Next articleటీకా పేస్ సగం మార్గం వద్ద తిరుగుతుంది

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

పాత సిలిండర్‌ను న్యూ ఇండేన్ కాంపోజిట్ స్మార్ట్ సిలిండర్‌తో ఎలా మార్పిడి చేయాలి; ధర మరియు ప్రయోజనాలు తెలుసుకోండి

పూర్తిగా టీకాలు వేసిన ప్రయాణికుల కోసం మహారాష్ట్ర ఆర్టీ-పిసిఆర్ పరీక్షను రద్దు చేసింది

రథయాత్ర 2021: భక్తులకు పైకప్పు వీక్షణను అనుమతించినందుకు పూరిలో 2 భవనాలు మూసివేయబడ్డాయి

బ్లూ ఆరిజిన్ యొక్క 1 వ ప్రయాణీకుల అంతరిక్ష ప్రయాణంలో అమెజాన్ సీఈఓ జెఫ్ బెజోస్‌లో చేరడానికి 18 ఏళ్ల

Recent Comments