HomeEntertainmentWOAH! దిషా పర్మార్ మరియు రాహుల్ వైద్య యొక్క ఈ అద్భుతమైన చిత్రాలను వారి...

WOAH! దిషా పర్మార్ మరియు రాహుల్ వైద్య యొక్క ఈ అద్భుతమైన చిత్రాలను వారి మెహెండి వేడుక నుండి చూడండి

వార్తలు

Tellychakkar Team's picture

14 జూలై 2021 11:27 PM

ముంబై

ముంబై: రాహుల్ వైద్య మరియు దిశా పర్మార్ వివాహ ఉత్సవాలు ప్రారంభమయ్యాయి మరియు పూర్తి స్థాయిలో జరుగుతున్నాయి. తన లేడీ లవ్ దిశా పర్మర్‌తో పిచ్చిగా ప్రేమలో ఉన్న గాయకుడు, మెహేండి వేడుకలో తన వధువును కలవడానికి వెళ్ళాడు. వారి మిలియన్ డాలర్ల చిరునవ్వులను వెలిగించి, చిత్రాలకు పోజులివ్వడంతో వీరిద్దరూ చంద్రునిపైకి చూశారు. దిశా బ్లష్ అవుతోంది మరియు ఆమె అతన్ని కౌగిలించుకుంది. దిషా తన అమ్మాయి ముఠాతో కలిసి ఉంది. నటి పింక్ కుర్తీ మరియు ఆకుపచ్చ షరారాలో అందంగా కనిపించింది. ఆమె చోకర్ నెక్లెస్ మరియు అందమైన చెవిరింగులతో తన రూపాన్ని పూర్తి చేసింది. ఆమె చేతులు అందంగా మెహెందీతో అలంకరించబడ్డాయి. మరోవైపు రాహుల్ ఆమెను ఆకుపచ్చ పట్టు కుర్తా పైజామాలో పొగడ్తలతో ముంచెత్తారు. సాంప్రదాయ దుస్తులలో అతను అందంగా కనిపించాడు.

దిషా, రాహుల్ జూలై 16 న ముంబైలో ముడి కట్టడానికి సిద్ధంగా ఉన్నారు. ఈ వివాహానికి రాహుల్, దిషా సన్నిహితులు, కుటుంబ సభ్యులు హాజరుకానున్నారు. మికా సింగ్, అలీ గోని మరియు జాస్మిన్ ఈ వివాహంలో ప్రదర్శన ఇవ్వనున్నారు.

కూడా చదవండి: ఎక్స్‌క్లూజివ్! ఈషా డియోల్ యొక్క హోమ్ ప్రొడక్షన్ చిత్రం ‘ఏక్ దువా’

లో రాహుల్ మరియు దిషా చివరిసారిగా స్నేహితులుగా ఉన్నారు. కొన్ని సంవత్సరాలు. ఏదేమైనా, బిగ్ బాస్ 14 ఇంట్లో ఉన్న సమయంలోనే అతను ఆమె పట్ల తన భావాలను గ్రహించాడు. అతను జాతీయ టెలివిజన్లో ఆమెకు ప్రతిపాదించాడు మరియు ఆమెను వివాహం కోరాడు. ఈ సంవత్సరం ప్రేమికుల రోజున దిశా ఇంట్లోకి ప్రవేశించి అతని ప్రతిపాదనను అంగీకరించారు.

ఇటీవల, గాయకుడు తన హనీమూన్ ప్రణాళికల గురించి తెరిచి, అతను ఇలా అన్నాడు, “” నేను మా కోసం లోనావ్లా వెళ్తాను హనీమూన్ (నవ్వుతుంది!) ఎందుకంటే మీరు మహమ్మారి కారణంగా మరెక్కడా ప్రయాణించలేరు. మేము ఇంకా ఒక స్థలంపై నిర్ణయం తీసుకోలేదు, ఎందుకంటే పెళ్లి తర్వాత మేము ఒక వారం విశ్రాంతి తీసుకోవాలనుకుంటున్నాము మరియు ఏమీ చేయకూడదు. అలాగే, పెళ్లిని మొదటి పోస్ట్ పూర్తి చేయడానికి నాకు కొన్ని ముందస్తు కట్టుబాట్లు ఉన్నాయి. మేము కొంతకాలం తర్వాత మా హనీమూన్ కోసం వెళ్తాము.

అయితే, మేము చేసినప్పుడు, మేము యూరప్‌లోని ఏదో ఒక ప్రదేశానికి వెళ్తాము, స్విట్జర్లాండ్ లేదా ఆస్ట్రియా అని చెప్పండి. ”

కూడా చదవండి: ఎక్స్‌క్లూజివ్! ఆజాద్ ఛానల్ యొక్క పవిత్ర కి ప్రతిజ్ఞ

మరిన్ని నవీకరణలు మరియు గాసిప్‌ల కోసం ఈ స్థలంలో ఉండండి.

క్రెడిట్స్: TOI

ఇంకా చదవండి

Previous articleఎక్స్‌క్లూజివ్! పార్త్ ప్రొడక్షన్స్ కోసం ఆజాద్ తరువాతి కోసం శివానీ చక్రవర్తి ముందుకు వచ్చాడు
Next articleషాకింగ్! ఎరికా ఫెర్నాండెజ్ బాడీ-సిగ్గుతో తెరవబడుతుంది; లోపల చదవండి
RELATED ARTICLES

ఎక్స్‌క్లూజివ్! నితిన్ వఖారియాను ఫ్లిప్‌కార్ట్ క్రైమ్ డైరీస్‌లో చూడనున్నారు

షాకింగ్! ఎరికా ఫెర్నాండెజ్ బాడీ-సిగ్గుతో తెరవబడుతుంది; లోపల చదవండి

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here