HomeHealthస్కార్లెట్ జోహన్సన్ ఒక బిడ్డను కలిగి ఉన్నాడు, నివేదికలు సూచించాయి

స్కార్లెట్ జోహన్సన్ ఒక బిడ్డను కలిగి ఉన్నాడు, నివేదికలు సూచించాయి

బ్లాక్ విడో నటి, స్కార్లెట్ జోహన్సన్ తన రాబోయే సూపర్ హీరో చిత్రం ప్రమోషన్లో బిజీగా ఉన్నారు. అన్ని రద్దీ మధ్య, నటి గర్భవతి అని ఆన్‌లైన్‌లో పుకార్లు మొదలయ్యాయి. బ్లాక్ వితంతువు కోసం ప్రచార కార్యక్రమాల సందర్భంగా, చాలా సంఘటనలకు జోహన్సన్ ఎలా లేడని మీడియా గమనించింది మరియు ఆమె నిజంగా గర్భవతి కావచ్చునని ulated హించారు. .

ఇది కూడా చదవండి: స్కార్లెట్ జోహన్సన్ బ్లాక్ వితంతువు మరణం గురించి ఆమెకు చెప్పిన క్షణం మార్వెల్ గుర్తుచేసుకున్నాడు

జోహాన్సన్ తన భర్త కోలిన్ జోస్ట్‌తో కలిసి తన మొదటి బిడ్డను ఆశిస్తున్నట్లు అనేక వర్గాలు పేజ్ సిక్స్కు తెలిపాయి. ఒక మూలం మీడియా పోర్టల్‌తో మాట్లాడుతూ, “స్కార్లెట్ వాస్తవానికి త్వరలో జరగబోతోంది, ఆమె మరియు కోలిన్ ఆశ్చర్యపోయారని నాకు తెలుసు.” మరొక మూలం జోడించబడింది, “ఆమె బ్లాక్ విడో, ను ప్రోత్సహించడానికి చాలా ఇంటర్వ్యూలు లేదా ఈవెంట్స్ చేయలేదు, ఇది భారీ మార్వెల్ / డిస్నీ విడుదల అయినందున ఆశ్చర్యంగా ఉంది మరియు ఆమె స్టార్ మరియు ఎగ్జిక్యూటివ్ ప్రొడ్యూసర్

“స్కార్లెట్ గర్భవతి, కానీ చాలా నిశ్శబ్దంగా ఉంది. ఆమె చాలా తక్కువ ప్రొఫైల్‌ను ఉంచుతోంది, ”అని మూలం తెలిపింది. దాని సన్నబడటానికి, స్కార్లెట్ జోహన్సన్ జూమ్ ద్వారా ఆమె ప్రమోషనల్ ప్రదర్శనలన్నిటినీ చేస్తున్నాడు. జూన్ 21 న ఆమె జిమ్మీ ఫాలన్ యొక్క టాక్ షో – ది టునైట్ షో లో కూడా కనిపించింది మరియు బహుశా ఆమె బిడ్డ బంప్‌ను దాచడానికి భుజాల నుండి మాత్రమే కాల్చివేసింది.

మరొక మూలం పేజ్ సిక్స్‌తో ఇలా చెప్పింది, “జోహన్సన్ సాధారణంగా వేసవిని అమగన్‌సెట్ మరియు మాంటౌక్‌లో గడుపుతాడు, మరియు ఆమె తన కుక్కలను బీచ్‌లో నడవడం లేదా కాఫీ తీసుకోవడం మీరు తరచుగా చూస్తారు. కానీ ఈ వేసవిలో ఆమె ఉద్దేశపూర్వకంగా తక్కువ ప్రొఫైల్ ఉంచడానికి ప్రయత్నిస్తున్నట్లు అనిపిస్తుంది. ”

పుకార్లు నిజమైతే, కొత్త రాక జోహన్సన్ రెండవ సంతానం. ఆమె గతంలో కుమార్తె రోజ్‌ను తన మాజీ భర్త రోమైన్ డౌరియాక్‌తో కలిసి స్వాగతించింది. ఆమె మరియు జోస్ట్ యొక్క సంబంధం గురించి మాట్లాడుతూ, ఇద్దరూ మూడేళ్ల డేటింగ్ తర్వాత 2020 అక్టోబర్‌లో నిశ్శబ్దంగా ముడి కట్టారు. లవ్‌బర్డ్‌లు 2006 లో ఎస్‌ఎన్‌ఎల్ సెట్‌లో కలుసుకున్నాయి, అయితే మే 2017 వరకు వారు పార్టీలో ముద్దులు మార్పిడి చేసుకునే వరకు ప్రేమతో సంబంధం కలిగి ఉండరు.

ఇంకా చదవండి

Previous articleసిఎస్‌కె అభిమానులు ఆనందంగా ఉన్నారు, సిఇఒ ధోని మరెన్నో సంవత్సరాలు ఉండాలని ధృవీకరించారు
Next articleహిమాచల్ ప్రదేశ్: ముసుగులు మరియు సామాజిక దూరం లేకుండా, పర్యాటకులు ధర్మశాలలో COVID నిబంధనలను ఉల్లంఘిస్తున్నారు

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here