Wednesday, August 4, 2021
HomeHealthలూయిస్ విట్టన్ పతనం / వింటర్ 2021 BTS తో స్పిన్-ఆఫ్ షో

లూయిస్ విట్టన్ పతనం / వింటర్ 2021 BTS తో స్పిన్-ఆఫ్ షో

లూయిస్ విట్టన్ తన స్పిన్-ఆఫ్ ఫాల్ / వింటర్ 2021 సేకరణను సియోల్‌లో ప్రదర్శించింది. పురుషుల క్రియేటివ్ డైరెక్టర్ వర్జిల్ అబ్లోహ్ రూపొందించిన ఈ లుక్స్ జనవరిలో విడుదలైన మునుపటి పురుషుల పతనం / శీతాకాలపు 2021 సేకరణపై విస్తరించే 34 కొత్త డిజైన్లను కలిగి ఉంది.

సమూహం యొక్క ఏడుగురు సభ్యులు, RM, జిన్, సుగా, జె-హోప్, జిమిన్, వి మరియు జంగ్‌కూక్, సేకరణ నుండి ఏడు రూపాలను రూపొందించారు, ఎందుకంటే కె-పాప్ సమూహం స్పష్టమైన ఆకుకూరలు, కంటికి కనిపించే రెడ్లు, విమానం-అలంకరించిన సూట్లు మరియు లోహ సంక్షిప్త కేసులు.

కొరియా దర్శకుడు జియోన్ గో-వూన్ దర్శకత్వం వహించిన ఈ ఫ్యాషన్ చిత్రం స్థలం, కదలిక మరియు గ్లోబల్ కనెక్టివిటీ మధ్య సంభాషణను మన క్షణానికి కేంద్రంగా చేస్తుంది మరియు అన్వేషిస్తుంది వైవిధ్యం యొక్క లెన్స్ ద్వారా సియోల్ నగరం. సౌండ్‌ట్రాక్‌లో సిఫికా, కిమ్ కేట్ యాడ్ నెట్ గాలా వ్రాసిన మరియు నిర్మించిన అసలు స్కోరు ఉంది.

స్పిన్-ఆఫ్ షో 2020 లో వర్జిల్ అబ్లో ప్రారంభించిన ‘ది వాయేజ్’ ఆకృతిని ప్రతిధ్వనిస్తుంది, ఇందులో సేకరణలు మరియు ప్రయాణాలు లూయిస్ విట్టన్ యొక్క గ్లోబల్ కమ్యూనిటీ యొక్క గమ్యస్థానాలకు, ప్రపంచంలోని వారి స్వంత ప్రాంతాలలో ఖాతాదారులను కలుసుకోవడం. సాంప్రదాయిక కాలానుగుణతను అధిగమించే ‘ది వాయేజ్’ అంతటా – సేకరణలు సంస్కృతులు మరియు దేశాల అంతటా మాజీ మార్పులలో రూపాంతరం చెందుతాయి, అబ్లో యొక్క అభ్యాసానికి వైవిధ్యం, చేరిక మరియు ఐక్యత కీ యొక్క ప్రధాన విలువలను గమనిస్తాయి. ‘ది వాయేజ్’ అదనంగా 2020 లో లూయిస్ విట్టన్ పురుషుల సేకరణల కోసం ప్రారంభించిన బహుముఖ ‘అప్‌సైక్లింగ్ ఇనిషియేటివ్’కు రుణాలు ఇస్తుంది.

దీన్ని క్రింద చూడండి.

Louis Vuitton BTS

Louis Vuitton BTS

ఈ సంవత్సరం ప్రారంభంలో, BTS నామినేట్ చేసిన మొదటి కొరియా పాప్ గ్రూపుగా చరిత్ర సృష్టించింది ఉత్తమ పాప్ ద్వయం / సమూహ ప్రదర్శన కోసం గ్రామీ అవార్డులు. ఫిబ్రవరిలో వారు USA TODAY తో చార్ట్-టాపింగ్ ఇంగ్లీష్-లాంగ్వేజ్ హిట్ “డైనమైట్” కోసం చారిత్రాత్మక నామినేషన్ గురించి మాట్లాడారు.

“మేము ఇంకా ఏమి చేయాలో గుర్తించాము. కానీ ఇది గొప్ప గౌరవం అని మాకు తెలుసు మరియు మేము చాలా కృతజ్ఞతలు. మా అభిమానుల నుండి మాకు లభించిన అన్ని మద్దతును తిరిగి ఇవ్వడానికి గొప్ప పనితీరును అందించడానికి మేము మా వంతు ప్రయత్నం చేస్తున్నాము, ”అని సమూహ సభ్యుడు జిమిన్ ఒక వ్యాఖ్యాత ద్వారా చెప్పారు.

ఇది కూడా చదవండి: లూయిస్ విట్టన్ స్ప్రింగ్ / సమ్మర్ 2022 సేకరణ

ఇంకా చదవండి

RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

Recent Comments