HomeHealthయూరోలను గెలిస్తే ఇంగ్లీష్ జట్టు పొందే విచిత్రమైన హ్యారీకట్ ఇక్కడ ఉంది

యూరోలను గెలిస్తే ఇంగ్లీష్ జట్టు పొందే విచిత్రమైన హ్యారీకట్ ఇక్కడ ఉంది

విచిత్రమైన జుట్టు కత్తిరింపులు, ప్రత్యేకమైన దుస్తులు మరియు జనాదరణ పొందిన బూట్లు, ఇవన్నీ ఇప్పుడు ఏ క్రీడా ప్రముఖులకు లేదా సాధారణంగా ఏదైనా ప్రముఖులకు రెగ్యులర్‌గా మారాయి. ఆటగాళ్ళు మరియు అథ్లెట్లు పందెం ఉంచడానికి మొగ్గు చూపుతారు, మరియు ఓడిపోయిన వ్యక్తి ఒక హ్యారీకట్ పొందాలి లేదా అల్ట్రా-ప్రత్యేకమైనదాన్ని పొందకూడదు. గత దశాబ్దంలో ఈ విషయాలు ఇప్పుడు క్రమం తప్పకుండా కనిపిస్తాయి, ఇక్కడ ఆటగాళ్ళు జుట్టు కత్తిరింపులను పొందుతారు మరియు వాటిని చాలా కాలం పాటు ఉంచుతారు. ఈ విచిత్రమైన జుట్టు కత్తిరింపులను పొందడంలో ప్రసిద్ధి చెందిన ఆటగాళ్ళు పాల్ పోగ్బా, హార్దిక్ పాండ్యా మరియు నేమార్ జూనియర్.

కూడా చదవండి: “ఇది ఇంటికి వస్తోంది” శ్లోకం అంటే ఏమిటి మరియు ఎలా ఉంది ఇది దత్తత తీసుకున్నారా?

మాంచెస్టర్ సిటీ మరియు ఇంగ్లాండ్ యొక్క ప్రకాశవంతమైన యువ ప్రతిభ ఫిల్ ఫోడెన్ ఇప్పుడు అందగత్తె హ్యారీకట్ కలిగి ఉన్నారు. ఈ క్రొత్త ఫోడెన్ లుక్ 1996 లో యూరోల కోసం ఇలాంటి హ్యారీకట్ కలిగి ఉన్న ఇంగ్లాండ్ ఫుట్‌బాల్ లెజెండ్ పాల్ గ్యాస్కోయిగిన్ చేత ప్రేరణ పొందింది. ఫోడెన్ దానిని ప్రతిబింబించాలని కోరుకున్నాడు మరియు లెజెండ్ వలె అదే హ్యారీకట్ను కాపీ చేశాడు. టోర్నమెంట్ ప్రారంభానికి కొద్ది రోజుల ముందు ఫోడెన్ ఈ ట్రిమ్ పొందాడు మరియు ఆ సంవత్సరం ఇంగ్లాండ్ జట్టును ప్రతిబింబించాలని మరియు 1996 లో ఇంగ్లాండ్ చేసిన సెమీ-ఫైనల్స్‌ను కూడా అధిగమించాలని జట్టు భావిస్తోందని చెప్పాడు. నిన్న రాత్రి, ఇంగ్లాండ్ యూరో 2021 ఫైనల్‌కు అర్హత సాధించింది డెన్మార్క్‌పై అదనపు సమయం గెలిచిన తరువాత. కాస్పర్ ష్మెచెల్ తన పెనాల్టీని కాపాడిన తరువాత హ్యారీ కేన్ విజేతగా నిలిచాడు మరియు అతను రీబౌండ్ను మార్చాడు. టోర్నమెంట్ ప్రారంభమైనప్పుడు, యూరో 2020 లో విజయం సాధించినట్లయితే తన ఇంగ్లాండ్ సహచరులు అతనిలాగే వారి జుట్టుకు రంగు వేయడానికి అంగీకరించారని ఫిల్ ఫోడెన్ చెప్పారు. టోర్నమెంట్ సందర్భంగా మిడ్ఫీల్డర్ తన కొత్త రూపాన్ని ఆవిష్కరించాడు, పాల్ గ్యాస్కోయిగ్నేతో పోలికలు వచ్చాయి. యూరో 96 కోసం అందగత్తె.

ఫిల్ ఫోడెన్ # EURO2020 👀

📸 Instagram: philfoden pic.twitter.com/lgt9raoct5

– లక్ష్యం (al లక్ష్యం) జూన్ 8, 2021

ఆదివారం జరిగిన యూరో ఫైనల్స్‌లో ఇంగ్లండ్ ఇటలీని ఓడించగలిగితే ఈ వాగ్దానం సాకారం అవుతుంది. ఇరు జట్లు ఇప్పటివరకు అత్యుత్తమంగా కనిపించాయి మరియు ఇప్పటి వరకు కొన్ని ప్రమాదకరమైన జట్లను చూశాయి మరియు అన్ని అడ్డంకులను అధిగమించాయి. ఫోడెన్ మరియు ఇంగ్లాండ్ తమ వైపు మరింత అదృష్టం పొందాలని ఆశిస్తున్నారు మరియు వారు ప్రయత్నించినప్పుడు మరియు ఇతర ఇంగ్లీష్ జట్టు చేయలేనిది, యూరోస్ టైటిల్ గెలుచుకుంటారు. ఇంగ్లాండ్ ఫుట్‌బాల్‌ను ఇంటికి తీసుకురాగలదా అని సమయం మాత్రమే తెలియజేస్తుంది, మరియు ఆటగాళ్ళు ఆ హ్యారీకట్ పొందాలా వద్దా.

ఇంకా చదవండి

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

అస్సాంలో 15 మంది బంగ్లాదేశ్‌కు చెందిన రోహింగ్యాలను అరెస్టు చేశారు

కాలిఫోర్నియా: పాశ్చాత్య అడవి మంటలు చెలరేగడంతో డిక్సీ మంటలు వ్యాపించాయి

Recent Comments