HomeHealthబ్లాక్ విడో ప్రపంచవ్యాప్తంగా 8 218 మిలియన్లతో తెరుచుకుంటుంది

బ్లాక్ విడో ప్రపంచవ్యాప్తంగా 8 218 మిలియన్లతో తెరుచుకుంటుంది

బ్లాక్ విడో ఉత్తర అమెరికాలో మహమ్మారి బాక్సాఫీస్ రికార్డును బద్దలు కొట్టింది, దీనిని గతంలో విన్ డీజిల్ ఎఫ్ 9 కలిగి ఉంది. స్కార్లెట్ జోహన్సన్ మరియు ఫ్లోరెన్స్ పగ్ నటించిన ఈ చిత్రం ప్రపంచవ్యాప్తంగా మొత్తం 8 218 మిలియన్లకు డిస్నీ ప్లస్‌లో అదనంగా million 60 మిలియన్లు మరియు అంతర్జాతీయంగా million 78 మిలియన్లు తీసుకుంది.

ఆదివారం ఒక ప్రకటనలో ఉదయం, డిస్నీ యొక్క మీడియా మరియు వినోద పంపిణీ చైర్మన్ కరీం డేనియల్ మాట్లాడుతూ “ బ్లాక్ విడోస్ బలమైన పనితీరు ఈ వారాంతంలో ఫ్రాంచైజ్ చిత్రాలను నిజమైన సినిమా అనుభవం కోసం థియేటర్లలో అందుబాటులో ఉంచే మా సౌకర్యవంతమైన పంపిణీ వ్యూహాన్ని ధృవీకరిస్తుంది మరియు COVID గా ప్రపంచవ్యాప్తంగా ఆందోళనలు కొనసాగుతున్నాయి, ఇంట్లో చూడటానికి ఇష్టపడే వినియోగదారులకు ఎంపికను అందిస్తాయి… ”

నివేదికల ప్రకారం, థియేటర్లు తెరిచి ఉంటే మరియు COVID చుట్టూ ఆందోళనలు ఉంటే మార్వెల్ చిత్రం యొక్క రికార్డ్ ఎక్కువగా ఉంటుంది. 19 అంత ఎత్తులో లేవు. బాక్సాఫీస్ వద్ద సాధించిన సంఖ్యల వెనుక OTT స్ట్రీమింగ్ ఎంపికలు కూడా ఒక ప్రధాన కారణం, వాణిజ్య విశ్లేషకులు చెప్పేది ఎక్కువగా ఉండవచ్చు. యూనివర్సల్ ‘ఎఫ్ 9: ది ఫాస్ట్ సాగా’ 8 10.8 మిలియన్లతో రెండవ స్థానంలో నిలిచింది. ఇది మూడు వారాల క్రితం పెద్ద తెరపై విడుదలైనప్పటి నుండి, విన్ డీజిల్ నటించిన యాక్షన్ సీక్వెల్ ఉత్తర అమెరికాలో 1 141 మిలియన్లను సంపాదించింది. అంతర్జాతీయ బాక్సాఫీస్ వద్ద, ‘ఎఫ్ 9’ 400 మిలియన్ డాలర్లను దాటి, ప్రపంచ మొత్తాన్ని 1 541.8 మిలియన్లకు పెంచింది. ఈ చిత్రం ప్రేక్షకులకు నచ్చింది, దీనికి ఎ-మైనస్ సినిమాస్కోర్ మరియు విమర్శకులు ఇచ్చారు. బ్లాక్ విడో ప్రస్తుతం రాటెన్ టొమాటోస్‌పై 80 శాతం పాజిటివ్ రేటింగ్‌ను కలిగి ఉంది.

జోహన్సన్ తన పాత్ర మరణం గురించి తెలుసుకున్న సమయాన్ని గుర్తుచేసుకున్నాడు ఎండ్‌గేమ్. ఎంపైర్ మ్యాగజైన్‌తో మాట్లాడుతూ, జోహన్సన్ ఇలా అన్నాడు, “ఇన్ఫినిటీ వార్ షూటింగ్‌కు ముందు, ఏమి జరగబోతోందో నాకు తెలుసు. ఎండ్‌గేమ్ . కెవిన్ నన్ను పిలిచి, ‘చూడండి, స్పష్టంగా మేము పెద్ద త్యాగాలు మరియు పెద్ద నష్టాలు జరిగే ప్రదేశంలో ఉన్నాము’ అని అన్నారు. మేము అందరం had హించాము. కనుక ఇది పాత్ర నుండి బయటపడలేదు. ఇది ఒక రకమైన నాకు అర్ధమైంది, నేను దాని గురించి విచారంగా ఉన్నప్పటికీ, నేను ess హిస్తున్నాను. నేను ఫోన్‌ను వేలాడదీసిన తర్వాత, ‘సరే, ఇది నేను అని’ అనుకున్నాను. మరియు దాన్ని ప్రాసెస్ చేయడానికి నాకు ఒక నిమిషం పట్టింది. ఇది తీపి చేదు, కానీ అది షాక్ కాదు. ”

ఇది కూడా చదవండి: స్కార్లెట్ జోహన్సన్ క్షణం మార్వెల్ గుర్తుచేసుకున్నాడు బ్లాక్ విడోవ్ మరణం గురించి ఆమె

ఇంకా చదవండి

Previous articleలియో మెస్సీ యొక్క మొట్టమొదటి అంతర్జాతీయ ట్రోఫీకి క్రిస్టియానో ​​రొనాల్డోతో అసాధారణమైన సంబంధం ఉంది
Next articleOTT లో దాని గుడ్‌షో చేయడానికి చిన్న సినిమాలను పొందడం

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here