HomeGeneralడబ్బూ రత్నాని యొక్క క్యాలెండర్ షూట్ కోసం కార్తీక్ ఆర్యన్ యొక్క బాడ్ బాయ్ ఇమేజ్...

డబ్బూ రత్నాని యొక్క క్యాలెండర్ షూట్ కోసం కార్తీక్ ఆర్యన్ యొక్క బాడ్ బాయ్ ఇమేజ్ తుఫాను ద్వారా ఇంటర్నెట్ను తీసుకుంటోంది, ఫోటో చూడండి

ఇది ఏస్ ఫోటోగ్రాఫర్ డబ్బూ రత్నానితో కార్తీక్ ఆర్యన్ యొక్క మూడవ క్యాలెండర్ ఫూట్‌షూట్. Kartik Aaryan’s bad boy image for Dabboo Ratnani’s calendar shoot is taking the internet by storm

Instagram / కార్తీక్ ఆర్యన్

నవీకరించబడింది: జూలై 15, 2021, 12:04 AM IST

డబ్బూ రత్నాని యొక్క క్యాలెండర్ కోసం వరుసగా మూడవ షాట్‌ను ఆవిష్కరించే ముందు, కార్తీక్ ఆర్యన్ ఇన్‌స్టాగ్రామ్ లైవ్‌లో ఏస్ ఫోటోగ్రాఫర్‌తో కలిసి తన ‘నంబర్ వన్’ షాట్ వెనుక వివరాలను వెల్లడించాడు.

ఈ సంవత్సరం క్యాలెండర్ చిత్రానికి ఆయన పేరు ఏమిటని అడిగినప్పుడు, కార్తీక్ ఆర్యన్ ఇది తన ఉత్తమ క్లిక్ అని మరియు దీనిని ‘ ప్రథమ’. డాబూ రత్నాని తన భార్య మనీషా మరియు పిల్లలతో కలిసి కార్తీక్ ఆర్యన్ చిత్రంపై తమ ఉత్సాహాన్ని వ్యక్తం చేయడమే కాకుండా, కార్తీక్ షాట్ ఈ సంవత్సరం నుండి చాలా ntic హించిన వాటిలో ఒకటి అని వెల్లడించారు.

డబ్బూ, మనీషా యొక్క ఇన్‌బాక్స్‌లతో పాటు, కార్తీక్ ఆర్యన్ చిత్రాన్ని ఆవిష్కరించాలని అభ్యర్థనలు మరియు డిమాండ్లతో మునిగిపోయిన పిల్లలతో, అతని మధ్య ఉన్మాదం అభిమానులు మరియు అనుచరులు ప్రత్యక్ష సెషన్‌లో మరోసారి నిరూపించబడ్డారు.

ఈ సంవత్సరం, కార్తీక్ ఆర్యన్ ఒక అడవి అవతారంతో పాటు తన పొడవాటి వస్త్రాలను కలిగి ఉన్న గజిబిజి హెయిర్ లుక్‌తో బార్‌ను మరింత పెంచుతాడు. నటుడి షాట్ నిజంగా నంబర్ వన్ ఎందుకంటే అతను కలిగి ఉన్న సంతోషకరమైన మరియు తీపి అబ్బాయి ఇమేజ్, ఇది అతన్ని వేరే కాంతిలో చూపిస్తుంది మరియు అతను కోరుకుంటే అతను కూడా చెడ్డ అబ్బాయి కాగలడని నిరూపిస్తాడు!

ఫోటోను తన ఇన్‌స్టాగ్రామ్‌లో షేర్ చేస్తున్నప్పుడు, కార్తీక్ ఇలా వ్రాశాడు, “ది నంబర్ 1 షాట్ # డబ్బూ రత్నాని క్యాలెండర్ 2021.”

కార్తీక్ ఆర్యన్ ఇంతకుముందు క్యాలెండర్లో రెండుసార్లు విభిన్నమైన మరియు ప్రత్యేకమైన రూపాలను ప్రదర్శించాడు. అతని తొలి షాట్ అతనిని రెండు పిల్లులతో మంచం మీద చూపించగా, అతని రెండవ అనుభవం అతని చిత్రం నుండి ఒకదానితో సహా మూడు విభిన్న రూపాలను చూసింది. తన ఇన్‌స్టాగ్రామ్ లైవ్‌లో డబ్బూ రత్నానితో తనకున్న బంధం గురించి తెరిచిన కార్తీక్ ఆర్యన్, ఫోటోగ్రాఫర్‌తో తన క్లిక్‌లను తిరిగి పరిశీలించారు. డబ్బూ రత్నాని యొక్క క్యాలెండర్లో తన బకెట్ జాబితాలో ఉన్నట్లు స్టార్ వెల్లడించాడు మరియు వరుసగా మూడుసార్లు దాన్ని తీసివేయగలిగినందుకు కృతజ్ఞతలు.

గతంలో, డాబూ రత్నాని కృతి సనోన్, కియారా అద్వానీ వంటి నటులతో మ్యాజిక్ సృష్టించారు. అతను ఇటీవల ‘బిగ్ బాస్ 13’ ఫేమ్ షెహ్నాజ్ గిల్‌తో కలిసి ఫోటోషూట్ చేసాడు మరియు నెటిజన్లు దాని కోసం ఎంతో ఆసక్తిగా ఎదురుచూస్తున్నారు.

ఇంకా చదవండి

Previous articleకాజోల్ సోదరి తనీషా ముఖర్జీ స్వపక్షపాతాన్ని 'చెత్త వాదన' అని పిలుస్తూ, 'నేను నంబర్ వన్ పోస్టర్ చైల్డ్ ఫెయిల్ అవుతున్నాను'
Next articleఅభిమానులను ఉత్తేజపరిచేందుకు 'చెడ్డ రోజున తీసిన' ఫోటోను గుల్ పనాగ్ పంచుకున్నారు, 'చీకటి ప్రదేశాల్లో ఆశావాదం కోసం వెతకాలి'
RELATED ARTICLES

पति हमारी संस्कृति, मैंने उनसे शादी की तो तो जूते होंगे … तानी्तानी ऐक्ट्रेस बोली

మీ ఆహారంలో చేర్చడానికి ఉత్తమ రోగనిరోధక శక్తిని పెంచే గింజలు

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

पति हमारी संस्कृति, मैंने उनसे शादी की तो तो जूते होंगे … तानी्तानी ऐक्ट्रेस बोली

మీ ఆహారంలో చేర్చడానికి ఉత్తమ రోగనిరోధక శక్తిని పెంచే గింజలు

Recent Comments