HomeGeneralఅభిమానులను ఉత్తేజపరిచేందుకు 'చెడ్డ రోజున తీసిన' ఫోటోను గుల్ పనాగ్ పంచుకున్నారు, 'చీకటి ప్రదేశాల్లో ఆశావాదం...

అభిమానులను ఉత్తేజపరిచేందుకు 'చెడ్డ రోజున తీసిన' ఫోటోను గుల్ పనాగ్ పంచుకున్నారు, 'చీకటి ప్రదేశాల్లో ఆశావాదం కోసం వెతకాలి'

నటి మరియు ఫిట్‌నెస్ i త్సాహికులు ఇన్‌స్టాగ్రామ్‌లో చాలా యాక్టివ్‌గా ఉన్నారు. ఆమె ఇన్‌స్టాగ్రామ్‌లో అర మిలియన్ల మంది అభిమానులను పొందుతోంది. మాజీ మిస్ ఇండియా తన జీవితంలో సంతోషకరమైన క్షణాలను అభిమానులతో పంచుకుంటుంది. ఏదేమైనా, ఒక ఉదాహరణను ఉంచడం మరియు ఆమె మనస్సును మాట్లాడటం, గుల్ పనాగ్ బుధవారం (జూలై 14) తన అభిమానులను గుర్తుచేసుకోవడానికి ‘చెడ్డ రోజున తీసిన’ ఫోటోను పంచుకున్నారు, అన్ని రోజులు మంచి రోజులు కాదని మరియు నటి కూడా ‘నిస్సహాయంగా భావిస్తుంది

సెల్ఫీలో, గుల్ ఒక నల్లటి టి-షార్ట్ మరియు నో మేకప్ ముఖంలో చూడవచ్చు. ఆమె కన్ను ఎర్రగా మరియు వాపుతో ఉంది మరియు ఆమె జుట్టు పోనీలో కట్టివేయబడుతుంది. ఫోటోలో నటి విచారంగా ఉంది.

చిత్రాన్ని పంచుకునేటప్పుడు, గుల్ క్యాప్షన్‌లో ఇలా వ్రాశాడు, “ఇదంతా ఆనందం మరియు సాధన కాదు. మరియు లక్ష్యం సాధన. నాకు చెడ్డ రోజులు కూడా ఉన్నాయి. (ఈ చిత్రం చెడ్డ రోజున తీయబడింది.) నేను కూడా ఉలిక్కిపడ్డాను. నేను కూడా కొన్ని సార్లు నిస్సహాయంగా మరియు నిస్సహాయంగా భావిస్తున్నాను. నేను కూడా ఒక గదిలోకి వెళ్లి ఏడుస్తున్నాను. ప్రతి పని, పెద్దది లేదా చిన్నది, మీరు పనికిరానివారని, మీరు విఫలమవుతున్నారని భావిస్తున్న రోజులకు విరామం ఇవ్వబడుతుంది. లేదా మీరు కొనసాగలేరు. ”

ఆమె ఇంకా ఇలా వ్రాసింది,” అయితే, ఒకరు లోతుగా త్రవ్వి, కొనసాగించడానికి బలాన్ని కనుగొనాలి. ఒకరు ఒక ఆత్మను ప్రేరేపించాలి, మరియు ఒక ఆత్మను గుర్తు చేసుకోవాలి ‘ఇది కూడా దాటిపోతుంది’. ఆ జీవితం ఒక సైన్ వక్రత లాంటిది. చీకటి ప్రదేశాలలో ఆశావాదం కోసం వెతకాలి. మరియు దానిని కనుగొనండి. రోడ్ బ్లాక్స్ ఉంటాయి, తరచూ స్వయంగా సృష్టించబడతాయి, కాని వాటిని తప్పించుకోవడానికి ఒక మార్గాన్ని కనుగొనాలి . ”

నటి అప్పుడు చెడు రోజులను ఎదుర్కోవటానికి సహాయపడే ‘సాధనాలను’ పంచుకుంటుంది.

ఆమె ఇలా వ్రాసింది,“ ఇలా చెప్పిన తరువాత, కొన్నిసార్లు ఒకరు చేయలేరు ఉపరితలం, ఏది ఉన్నా. సహాయం కోరే సమయం ఇది. స్నేహితులు మరియు కుటుంబ సభ్యుల నుండి. మరియు అవసరమైతే, శిక్షణ పొందిన ప్రొఫెషనల్ నుండి. చెడు రోజులను ఎదుర్కోవడంలో నాకు సహాయపడే కొన్ని సంవత్సరాలుగా నేను సంపాదించిన కొన్ని సాధనాలు నా దగ్గర ఉన్నాయి. ఒకటి పరుగు కోసం వెళ్ళడం (వ్యాయామం కాదు, ఎందుకంటే అది ఎక్కువ సంకల్పం తీసుకుంటుంది). రెండవది విరామం కొట్టడం మరియు ఆ క్షణంలో నేను కృతజ్ఞతతో ఉన్న 5 విషయాలను త్వరగా జాబితా చేయడం. మీరు చెడు రోజులను ఎలా ఎదుర్కొంటారు? ”(మీరు చెడ్డ రోజులను ఎలా ఎదుర్కొంటారు?”

“PS నేను దీన్ని ఎందుకు పంచుకుంటున్నాను? ఎందుకంటే నేను మీలో చాలామంది నాతో దయగల విషయాలు చెప్పినప్పుడు నేను వినయంగా ఉన్నానని మీరందరూ తెలుసుకోవాలనుకుంటున్నారు. నేను మీకు స్ఫూర్తినిచ్చాను. (అది చాలా పెద్ద బాధ్యత). ఇదంతా డ్రీం చేజింగ్ మరియు గోల్ సెట్టింగ్ మరియు సాధించడం కాదని మీరందరూ తెలుసుకోవాలని నేను కోరుకుంటున్నాను. ఇదంతా హత్య కాదు. నాకు ఇవన్నీ కలిసి లేవు. ఎవరూ చేయరు. పిపిఎస్ నేను చెడు రోజులలో ఫోటోలు తీస్తాను. అందువల్ల నేను మంచి రోజులను అభినందిస్తున్నాను, ”అని గుల్ అన్నారు.

“ చివరగా, ఈ రోజు చెడ్డ రోజు కాదు. నేను దీనిని దృక్పథం కోసం తీసివేసాను. ఎందుకంటే మునుపటి పోస్ట్ మీలో చాలా మంది మంచి విషయాలతో వ్రాస్తున్నారు. ఎవరైనా దిగువ వరకు చదువుతారా అని నేను ఆశ్చర్యపోతున్నాను? ”అని ఆమె తన పోస్ట్‌లో ముగించారు.

వర్క్ ఫ్రంట్‌లో, గుల్ పనాగ్ చివరిసారిగా అనుష్క శర్మ నిర్మించిన వెబ్ షో ‘పాటల్ లోక్’ లో జైదీప్ అహ్లవత్‌తో కలిసి కనిపించారు. . తారక్ రైనా మరియు నటాషా భరద్వాజ్ నటించిన ‘పవన్ మరియు పూజ’లలో కూడా ఆమె కనిపించింది.

ఇంకా చదవండి

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here