HomeHealthటీం ఇండియాకు కోచ్‌గా రాహుల్ ద్రవిడ్ పాత్రపై అభిమానులు వసీం జాఫర్ అభిప్రాయాన్ని సమర్థించారు

టీం ఇండియాకు కోచ్‌గా రాహుల్ ద్రవిడ్ పాత్రపై అభిమానులు వసీం జాఫర్ అభిప్రాయాన్ని సమర్థించారు

రాహుల్ ద్రావిడ్, క్రికెట్‌ను గ్రేస్ చేసిన గొప్ప బ్యాట్స్‌మన్‌లలో ఒకడు. అతను ఈ ఆటకు చిహ్నంగా ఉన్నాడు మరియు ఇప్పటికీ తన దేశానికి మద్దతు ఇవ్వడం మరియు సహాయం చేయడం ఆపలేదు. మీ జీవితం లైన్‌లో ఉంటే మీరు బ్యాంక్ చేయగల వ్యక్తులలో ఆయన ఒకరు. మరోవైపు, భారత దేశీయ క్రికెట్ ఇప్పటివరకు చూడని హాస్యాస్పదమైన మరియు నమ్మదగిన వ్యక్తులలో వసీం జాఫర్ ఒకరు. రంజీ ట్రోఫీ క్రికెట్‌లో 150 మ్యాచ్‌లు ఆడిన ఏకైక ఆటగాడు. ఈ గణాంకం ఆటగాడిగా మరియు ఒక వ్యక్తిగా అతని విశ్వసనీయత గురించి వాల్యూమ్లను మాట్లాడుతుంది.

రాహుల్ ద్రవిడ్ ప్రస్తుతం భారత జట్టుతో తాత్కాలిక ప్రధాన శిక్షకుడిగా పర్యటనలో ఉన్నారు. విరాట్ కోహ్లీ, ప్రధాన కోచ్ రవిశాస్త్రి నేతృత్వంలోని ప్రాధమిక భారత జట్టు ఇంగ్లాండ్‌లో ఆగస్టులో ప్రారంభమయ్యే టెస్ట్ సిరీస్‌కు సిద్ధమవుతోంది. భారత క్రికెట్ చూసిన ఉత్తమ కోచ్లలో ద్రవిడ్ ఒకరు. ఇటీవల అండర్ 19 జట్లతో హెడ్ కోచ్‌గా ఆయన చేసిన ప్రదర్శనలతో దీనిని చూడవచ్చు. భారత క్రికెట్‌లో యువ ఆటగాళ్ల అభివృద్ధిలో ఆయన భారీ పాత్ర పోషించారు. అతను 2019 లో న్యూజిలాండ్‌లో ప్రపంచ కప్ గెలిచిన అండర్ 19 భారత జట్టుకు ప్రధాన కోచ్‌గా పనిచేశాడు. ఆ యువ జట్టుకు కెప్టెన్ పృథ్వీ షా, మరియు ఈ పర్యటనలో భారత జట్టు యొక్క క్లిష్టమైన సభ్యులలో అతను ఒకడు. శిఖర్ ధావన్, సూర్య కుమార్ యాదవ్ వంటి ఇతర ఆటగాళ్ళు కూడా బయటకు వచ్చి రాహుల్ ద్రవిడ్ కోచింగ్ కింద చాలా నేర్చుకుంటామని చెప్పారు. మాజీ క్రికెటర్, ప్రసిద్ధ సోషల్ మీడియా వ్యక్తి వసీం జాఫర్, రాహుల్ ద్రావిడ్ జట్టు శాశ్వత ప్రధాన కోచ్ కాకూడదని అభిప్రాయపడ్డాడు. అతను తన యూట్యూబ్ ఛానెల్‌లో ఈ విషయం చెప్పాడు, ప్రస్తుత భారత జట్టు రవిశాస్త్రి మరియు సంస్థ క్రింద బాగా పనిచేస్తున్నందున అతను దీనిని అనుభవిస్తున్నాడు మరియు విషయాలు మార్చడం ఈ ప్రక్రియను ఆపివేయవచ్చు. భారత క్రికెట్‌లోని యువ తరాలకు అతని సహాయం అవసరమని, యువ భారతీయ ప్రతిభను పెంపొందించే ఈ పాత్ర తనకు బాగా సరిపోతుందని ఆయన అన్నారు. ఈ ప్రకటన వెలువడినప్పుడు, చాలా మంది అభిమానులు అతనితో ఏకీభవించారు, మరియు అతను ఈ పాత్రను ముందు మరియు పరిపూర్ణతతో చేసినందున, అతను దానిని కొనసాగించడాన్ని కూడా పట్టించుకోవడం లేదు.

రాహుల్ ద్రావిడ్ టీం ఇండియా శాశ్వత ప్రధాన కోచ్‌గా ఉండకూడదని వసీం జాఫర్ భావిస్తాడు. pic.twitter.com/5BhXLYSsNU

– స్పోర్ట్స్కీడా ఇండియా (p స్పోర్ట్స్కీడా) జూలై 9, 2021

ఈ స్థానం గురించి ఇంతకుముందు అడిగినప్పుడు, తాను సంతోషంగా ఉన్నానని రాహుల్ ద్రవిడ్ చెప్పారు అతను ప్రస్తుతం ఎక్కడ ఉన్నాడు మరియు రవిశాస్త్రి మార్గదర్శకత్వంలో ప్రస్తుత జట్టు అనూహ్యంగా మంచి ప్రదర్శన ఇస్తుందని నమ్ముతాడు. కోచ్‌లు మళ్లీ దరఖాస్తు చేసినప్పుడు తదుపరి చక్రంలో బిసిసిఐ ఏ నిర్ణయం తీసుకోవాలో చూడాలి. అప్పటి వరకు, రాబోయే పర్యటనలతో కోచ్‌లు ఇద్దరికీ శుభాకాంక్షలు తెలియజేయవచ్చు.

ఇంకా చదవండి

Previous article'బీయింగ్ హ్యూమన్ ఫ్రాడ్' కేసు కోసం చల్దిగ పోలీసులు పోలీసులు సల్మాన్ ఖాన్ ను పిలిచారు
Next article'కేరళ నుండి తరిమివేయబడింది', కిటెక్స్ యొక్క జాకబ్ హైదరాబాద్కు ఎగురుతుంది, ₹ 1,000-కోట్ల పెట్టుబడిని చేస్తుంది

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here