HomeHealthకేబినెట్ మంత్రిగా ప్రమాణ స్వీకారం చేసిన వెంటనే జ్యోతిరాదిత్య సింధియా ఫేస్ బుక్ ఖాతా హ్యాక్...

కేబినెట్ మంత్రిగా ప్రమాణ స్వీకారం చేసిన వెంటనే జ్యోతిరాదిత్య సింధియా ఫేస్ బుక్ ఖాతా హ్యాక్ అయింది

జ్యోతిరాదిత్య సింధియా కేబినెట్ మంత్రిగా ప్రమాణ స్వీకారం చేసిన కొన్ని గంటల తర్వాత ఫేస్‌బుక్ ఖాతా హ్యాక్ చేయబడింది. బిజెపి మరియు మోడీ ప్రభుత్వంపై సింధియా దాడి చేస్తున్నట్లు హ్యాకర్లు పాత వీడియోను పోస్ట్ చేశారు.

కేంద్ర పౌర విమానయాన మంత్రి జ్యోతిరాదిత్య ఓం సింధియా. (ఫైల్ PTI ఫోటో)

కేబినెట్ మంత్రిగా ప్రమాణ స్వీకారం చేసిన కొన్ని గంటల తర్వాత కేంద్ర పౌర విమానయాన మంత్రి జ్యోతిరాదిత్య సింధియా ఫేస్ బుక్ ఖాతా హ్యాక్ అయినట్లు తెలిసింది బుధవారం సాయంత్రం నరేంద్ర మోడీ ప్రభుత్వంలో. సింధియా ఖాతాను హ్యాక్ చేసిన తరువాత, అతను బిజెపిపై దాడి చేస్తున్న చోట మరియు మోడీ ప్రభుత్వ విధానాలపై హ్యాకర్లు అతని పాత వీడియోలో పోస్ట్ చేశారు. ఈ వీడియో జ్యోతిరాదిత్య సింధియా ప్రముఖ కాంగ్రెస్ నాయకుడిగా ఉన్న కాలం నుండి. సింధియా యొక్క సోషల్ మీడియా బృందం ఈ సమస్యను కనుగొని, వివాదాస్పద వీడియోను తీసివేసింది, దాని తరువాత ఫేస్బుక్ ఖాతా పునరుద్ధరించబడింది.

జ్యోతిరాదిత్య సింధియా యొక్క ఫేస్బుక్ ఖాతాలో హ్యాకర్లు పోస్ట్ చేసిన వీడియో యొక్క స్క్రీన్ షాట్.

మాజీ ఎమ్మెల్యే రమేష్ అగర్వాల్ ఫిర్యాదు ఆధారంగా గురువారం గ్వాలియర్ పోలీసులు ఎఫ్ఐఆర్ నమోదు చేశారు. ఇన్ఫర్మేషన్ టెక్నాలజీ చట్టం కింద పోలీసులు తెలియని వ్యక్తులపై కేసు నమోదు చేసి, ఈ విషయంపై దర్యాప్తు ప్రారంభించారు. గత ఏడాది మార్చిలో, కాంగ్రెస్‌ను విడిచిపెట్టి, దాదాపు రెండు డజన్ల మంది కాంగ్రెస్ ఎమ్మెల్యేలతో బిజెపిలో చేరిన తరువాత మధ్యప్రదేశ్‌లో బిజెపి ప్రభుత్వాన్ని స్థాపించడంలో సింధియా కీలక పాత్ర పోషించింది. అతని చర్య సంఘటనల గొలుసును ప్రేరేపించింది, ఇది చివరికి కమల్ నాథ్ ప్రభుత్వం ఏర్పడిన 15 నెలల తరువాత పతనానికి దారితీసింది, 2018 చివరిలో బిజెపి కోల్పోయిన అధికారాన్ని చేపట్టడానికి మార్గం సుగమం చేసింది. బిజెపిలో చేరిన తరువాత ఆయనను రాజ్యసభ సభ్యునిగా, శివరాజ్ సింగ్ చౌహాన్ తిరిగి ముఖ్యమంత్రిగా వచ్చారు. ఇంకా చదవండి | 30 సంవత్సరాల వ్యవధిలో, జ్యోతిరాదిత్య సింధియా తన తండ్రి మాధవరావు నిర్వహించిన మంత్రిత్వ శాఖ అధిపతి ఇంకా చదవండి | జ్యోతిరాదిత్య సింధియా భారతదేశపు కొత్త పౌర విమానయాన మంత్రి

IndiaToday.in యొక్క ఇక్కడ క్లిక్ చేయండి కరోనావైరస్ మహమ్మారి యొక్క పూర్తి కవరేజ్.

ఇంకా చదవండి

Previous articleసాంస్కృతిక సమీక్ష వెనుక తక్షణ ప్రభావంతో మను సాహ్నీని సీఈఓగా ఐసిసి బోర్డు ఉపశమనం కలిగిస్తుంది
Next articleవింబుల్డన్ 2021: కరోలినా ప్లిస్కోవా ఆర్య సబాలెంకాను దాటి ర్యాలీ చేసి ఆష్ బార్టీకి వ్యతిరేకంగా తుది ఘర్షణను ఏర్పాటు చేసింది
RELATED ARTICLES

ఒలింపిక్స్‌లో ఆధిపత్యం వహించిన ఈ 5 దేశాల నుండి భారతదేశం నేర్చుకోవచ్చు

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

ఒడిశా బ్యాంక్‌లో దోపిడీకి పాల్పడిన ముఠా జార్ఖండ్ నుంచి పట్టుబడింది

ఒడిశా ఉన్నత విద్యా విభాగం విద్యార్థుల స్కాలర్‌షిప్‌ల ధ్రువీకరణ ప్రక్రియను వేగవంతం చేయాలని కళాశాలలను అడుగుతుంది

Recent Comments