HomeHealthకన్జర్వేటర్ పదవి నుండి తండ్రిని తొలగించడానికి బ్రిట్నీ స్పియర్స్ ఒక పెద్ద న్యాయ సంస్థను సంప్రదించింది

కన్జర్వేటర్ పదవి నుండి తండ్రిని తొలగించడానికి బ్రిట్నీ స్పియర్స్ ఒక పెద్ద న్యాయ సంస్థను సంప్రదించింది

కొనసాగుతున్న కన్జర్వేటర్‌షిప్ యుద్ధంలో ఓటమి తరువాత కూడా, బ్రిట్నీ స్పియర్స్ అన్ని ఆశలను కోల్పోలేదు. ఆమె తన తండ్రి, జామీ స్పియర్స్ ను అధికారం వలె తొలగించడంలో దృ is ంగా ఉంది మరియు ఆమె కేసుపై పోరాడటానికి కొత్త పెద్ద న్యాయ సంస్థను సంప్రదించినట్లు పుకారు ఉంది.

ఇవి కూడా చదవండి: పేలుడు కోర్టు విచారణ తర్వాత బ్రిట్నీ స్పియర్స్ మరియు సామ్ అస్గారి హవాయికి వెళ్లారు

. గాయకుడు తన కోసం ఒక శక్తివంతమైన న్యాయవాదిని నియమించుకోవటానికి ఆసక్తి చూపుతున్నాడని మరియు దాని కోసం మాజీ ఫెడరల్ ప్రాసిక్యూటర్ మాథ్యూ రోసెన్‌గార్ట్‌ను సంప్రదించినట్లు అభివృద్ధికి దగ్గరగా ఉన్న వర్గాలు టిఎమ్‌జెడ్‌కు తెలిపాయి. రోసెన్‌గార్ట్ ఇంతకుముందు స్టీవెన్ స్పీల్బర్గ్, సీన్ పెన్న్, బెన్ మరియు కాసే అఫ్లెక్, ఎడ్డీ వెడ్డెర్, సోలెడాడ్ ఓ’బ్రియన్, మైఖేల్ మన్ మరియు ఎన్బిఎ స్టార్ జిమ్మీ బట్లర్ మరియు మరెన్నో ఉన్నత-ఖాతాదారులకు ప్రాతినిధ్యం వహించారు.

“నేను నా జీవితాన్ని తిరిగి కోరుకుంటున్నాను. ఇది 13 సంవత్సరాలు మరియు ఇది చాలు, ”స్పియర్స్ 20 నిమిషాల చిరునామా వీడియోలో చెప్పారు. “నేను సంతోషంగా లేను. నేను నిద్రపోలేను. నాకు చాలా కోపం ఉంది. ఇది పిచ్చి, ”ఆమె చెప్పింది, ఆమె ప్రతిరోజూ ఏడుస్తుంది. ఈ కన్జర్వేటర్షిప్ దుర్వినియోగం అని నేను నిజంగా నమ్ముతున్నాను. నాకు మార్పులు కావాలి, మార్పులకు నేను అర్హుడిని ”అని స్పియర్స్ న్యాయమూర్తి బ్రెండా పెన్నీ ఈలియర్‌కు విజ్ఞప్తి చేశారు.

గాయకుడు కన్జర్వేటర్‌షిప్ గురించి కొన్ని దిగ్భ్రాంతికరమైన వెల్లడించారు మరియు కన్జర్వేటర్‌షిప్ “ఆమెకు వ్యతిరేకంగా అణచివేత మరియు నియంత్రణ సాధనంగా మారింది” అని కోర్టు పరిశోధకుడికి చెప్పారు. ఆమె “ప్రయోజనం పొందటానికి అనారోగ్యంతో” ఉన్నందున వీలైనంత త్వరగా కన్జర్వేటర్‌షిప్‌ను రద్దు చేయాలని ఆమె కోరుకుంటుందని ఆమె వారికి చెప్పింది. ఆమె తన తండ్రి మరియు అతని సహచరులు తనను ఎలా బెదిరిస్తారనే దాని గురించి మాట్లాడటానికి వెళ్ళారు. వారు ఆమెకు కొంత మందులు ఇస్తారు, అది ఆమెను “తాగిన” అనుభూతిని కలిగిస్తుంది. “నేను దీన్ని చేయకపోతే, వారు నన్ను ఏమి చేయాలో, నన్ను బానిసలుగా చేస్తే, వారు నన్ను శిక్షిస్తారు” అని ఆమె అన్నారు.

ఈ పేలుడు వినికిడి రోజుల తరువాత, బ్రిట్నీ స్పియర్స్ మరియు సామ్ అస్ఘారీ విహారయాత్ర కోసం హవాయికి వెళ్లారు. జూన్ 24 న స్పియర్స్ మరియు అస్ఘారీ హవాయి ద్వీపమైన మౌయికి వెళ్లారు. గాయకుడి ప్రియుడు అస్ఘారి ఒక విమానంలో దంపతుల వరుస ఇన్‌స్టాగ్రామ్ వీడియోలను పోస్ట్ చేయడానికి ఇన్‌స్టాగ్రామ్‌కు వెళ్లారు.

గాయకుడు కోర్టులో బాధాకరమైన ప్రకటనలు ఇచ్చినప్పటి నుండి అస్ఘారి సూపర్ సపోర్టివ్‌గా ఉన్నారని యుఎస్ వీక్లీకి ఒక మూలం. మూలం వెల్లడించింది, “వినికిడి తర్వాత వారంలో 100 శాతం ఆమెకు ఉండటానికి మరియు ఆమెకు మద్దతు ఇవ్వడానికి సామ్ తన షెడ్యూల్ స్పష్టంగా ఉందని నిర్ధారించుకున్నాడు.”

ఇంకా చదవండి

Previous articleబిల్‌బోర్డ్ హాట్ 100 లో డాన్స్ యొక్క టాప్ పొజిషన్‌కు బిటిఎస్ సాంగ్ పర్మిషన్‌ను సుగా ic హించింది
Next articleఫ్లాష్ వరదలు: హిమాచల్ ప్రదేశ్‌లో పసుపు హెచ్చరిక, కుల్లులో అడ్వెంచర్ స్పోర్ట్స్ నిలిపివేయబడ్డాయి

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

అస్సాంలో 15 మంది బంగ్లాదేశ్‌కు చెందిన రోహింగ్యాలను అరెస్టు చేశారు

కాలిఫోర్నియా: పాశ్చాత్య అడవి మంటలు చెలరేగడంతో డిక్సీ మంటలు వ్యాపించాయి

Recent Comments