HomeHealthఎం అండ్ ఎం బొలెరో నియోను ప్రారంభించింది

ఎం అండ్ ఎం బొలెరో నియోను ప్రారంభించింది

కొత్త థార్ ఎస్‌యూవీతో గత సంవత్సరం విజయవంతం అయిన ఎం అండ్ ఎం, ఇప్పుడు మునుపటి టియువి 300 యొక్క రీబ్యాడ్ మరియు అప్‌డేట్ చేసిన బొలెరో నియోను విడుదల చేసింది. సమర్థవంతంగా కఠినమైన, సరసమైన మరియు కాంపాక్ట్ మల్టీ-యుటిలిటీ వాహనం, ఏడుగురు వరకు కూర్చుని, బొలెరో నియో మహీంద్రా యొక్క 1.5-లీటర్ ‘ఎంహాక్’ డీజిల్ ఇంజన్ ద్వారా శక్తిని పొందుతుంది, ఇది 100 హార్స్‌పవర్ మరియు 260 ఎన్ఎమ్ టార్క్ ఉత్పత్తి చేస్తుంది. ఐదు-స్పీడ్ మాన్యువల్ ట్రాన్స్మిషన్ అన్ని వేరియంట్లలో ప్రామాణికం, టాప్-ఎండ్ ఎన్ 10 వెర్షన్ బ్లూటూత్ మరియు యుఎస్బి కనెక్టివిటీతో 17.8 సెం.మీ టచ్స్క్రీన్ ఇన్ఫోటైన్‌మెంట్ సిస్టమ్‌ను పొందుతుంది.

. పిల్లల సీటు మౌంట్ అవుతుంది. ఇంటీరియర్‌లను పినిన్‌ఫరీనా (2015 లో మహీంద్రా కొనుగోలు చేసిన అంతస్థుల ఇటాలియన్ ఆటోమోటివ్ డిజైనర్ మరియు కోచ్‌బిల్డర్) రూపొందించారు మరియు అధిక-నాణ్యత ప్లాస్టిక్‌లు మరియు ఫాబ్రిక్ అప్హోల్‌స్టరీలను కలిగి ఉంది. వంపు-సర్దుబాటు చేయగల స్టీరింగ్, ఎత్తు-సర్దుబాటు చేయగల డ్రైవర్ సీటు మరియు రెండవ మరియు మూడవ వరుస సీట్లు మడవగలవి, ఇది అవసరమైనప్పుడు పెరిగిన బూట్ స్థలాన్ని అందిస్తుంది. . ఫ్రేమ్ నిర్మాణం, నిరూపితమైన mHawk డీజిల్ ఇంజిన్ మరియు మల్టీ-టెర్రైన్ టెక్నాలజీ కఠినమైన భూభాగాలకు అనుకూలంగా ఉంటాయి ‘అని కంపెనీ గ్లోబల్ ప్రొడక్ట్ డెవలప్‌మెంట్ చీఫ్, వేలుసామి ఆర్.

బొలెరో నియోలో క్రూయిజ్ కంట్రోల్ సిస్టమ్, డ్రైవర్ ఇన్ఫర్మేషన్ సిస్టమ్, వాయిస్ మెసేజింగ్ సిస్టమ్, ఇంధన సామర్థ్యాన్ని మెరుగుపరచడంలో సహాయపడే ఎలక్ట్రానిక్ స్టాప్-స్టార్ట్ సిస్టమ్, సులభంగా పార్కింగ్ విన్యాసాల కోసం రివర్స్ అసిస్ట్ సిస్టమ్ మరియు హైటెక్ బిట్స్ ఉన్నాయి. ‘బ్లూ సెన్స్’ మొబైల్ అనువర్తనం కూడా, ఇది వాహనాన్ని ట్రాక్ చేయడానికి యజమానిని అనుమతిస్తుంది. 7 సీట్ల కాంపాక్ట్ (సబ్ -4 ఎమ్) ఎస్‌యూవీ ఇప్పుడు దేశంలోని అన్ని మహీంద్రా డీలర్‌షిప్‌లలో లభిస్తుంది, ఎంట్రీ లెవల్ మోడల్‌కు ఎక్స్‌షోరూమ్ ధర రూ .8.48 లక్షలు.

ఇతర బాడీ-ఆన్-ఫ్రేమ్లు లేవు (ఇది మోనోకోక్ నిర్మాణంతో పోలిస్తే ఆఫ్-రోడ్ వాడకానికి మరింత అనుకూలంగా ఉంటుంది) భారతదేశంలో ఈ ధర వద్ద MUV లు అందుబాటులో ఉన్నాయి. నియో వెనుక-వీల్-డ్రైవ్ మాత్రమే కలిగి ఉంది మరియు 4WD అందుబాటులో లేదు, అయితే టాప్-ఎండ్ N10 వేరియంట్‌లో మాన్యువల్‌గా లాక్ చేయగల అవకలన దీనికి రహదారి సామర్థ్యాన్ని కొద్దిగా ఇవ్వాలి. అందువల్ల, చెడు, విరిగిన రహదారులను దాని స్ట్రైడ్‌లో తీసుకోగల తీవ్రమైన 7-సీట్ల వర్క్‌హోర్స్ కోసం వెతుకుతున్న వారు ఖచ్చితంగా బొలెరో నియోను నిశితంగా పరిశీలించాలి.

ఇంకా చదవండి

Previous articleవిజయ్ సేతుపతి కుటుంబ మనిషిలో తన పాత్రపై బీన్ చిందించాడు 3
Next articleబిల్‌బోర్డ్ హాట్ 100 లో డాన్స్ యొక్క టాప్ పొజిషన్‌కు బిటిఎస్ సాంగ్ పర్మిషన్‌ను సుగా ic హించింది

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

అస్సాంలో 15 మంది బంగ్లాదేశ్‌కు చెందిన రోహింగ్యాలను అరెస్టు చేశారు

కాలిఫోర్నియా: పాశ్చాత్య అడవి మంటలు చెలరేగడంతో డిక్సీ మంటలు వ్యాపించాయి

Recent Comments