HomeEntertainmentఆచార్య: మెగాస్టార్ చిరంజీవి మరియు మెగా పవర్ స్టార్ రామ్ చరణ్ ఈ తేదీన షూటింగ్...

ఆచార్య: మెగాస్టార్ చిరంజీవి మరియు మెగా పవర్ స్టార్ రామ్ చరణ్ ఈ తేదీన షూటింగ్ తిరిగి ప్రారంభించనున్నారు – ఈ చిత్రం ఎంత పెండింగ్‌లో ఉంది

కోవిడ్ -19 సెకండ్ వేవ్ కారణంగా కొన్ని నెలలు విరామం ఇచ్చిన మెగా స్టార్ చిరంజీవి మరియు మెగా పవర్ స్టార్ రామ్ చరణ్ మెగా మూవీ ఆచార్య షూటింగ్ తిరిగి ప్రారంభించారు. ప్రొడక్షన్ హౌస్ ఒక పోస్టర్‌ను విడుదల చేసింది, ఇక్కడ రామ్ చరణ్‌ను సీన్నా కలర్ షర్ట్, బ్రౌన్ ప్యాంటు, సాంప్రదాయ లేత నారింజ కండువా మరియు క్లాసిక్ హ్యాండిల్ బార్ మీసంతో చూడవచ్చు. రామ్ చరణ్ పాత్రను సిద్ధ అని పిలుస్తారు మరియు ఈ చిత్రంలో కీలక పాత్ర పోషిస్తానని చెప్పారు. .

లాక్‌డౌన్ 2.0 కి ముందు దాదాపు 90 శాతం షూట్ పూర్తయింది. మిగిలిన 10 శాతం ఈ బృందం రాబోయే రోజుల్లో పూర్తి చేస్తుంది. ఆచార్య ఒక యాక్షన్-డ్రామా చిత్రంగా అభివర్ణించారు, ఇది ఇప్పటికే తన టీజర్‌తో సంచలనాన్ని సృష్టించింది. . )

ఆచార్యతో, మెగా స్టార్ మరియు మెగా పవర్ స్టార్ మొదటిసారి పూర్తి స్థాయి పాత్రలలో కలిసి కనిపిస్తారు. ఈ చిత్రంలో కాజల్ అగర్వాల్ , పూజా హెగ్డే మరియు సోను సూద్ . ఈ చిత్రాన్ని మ్యాటినీ ఎంటర్టైన్మెంట్ మరియు కొనిడెలా ప్రొడక్షన్ కంపెనీ బ్యాంక్రోల్ చేస్తాయి. ఈ చిత్రానికి మణి శర్మ సంగీతం సమకూర్చుతున్నారు. ఆచార్య మే 2021 లో విడుదల కావాల్సి ఉంది, కాని రెండవ వేవ్ సమయంలో కోవిడ్ -19 కేసులు పెరగడంతో, సినిమా విడుదల తేదీ నిరవధికంగా మరో తేదీకి నెట్టివేయబడింది. .

లాక్డౌన్ కారణంగా వారు షూట్ చేయలేకపోయినప్పుడు, రెండూ చిరంజీవి మరియు రామ్ చరణ్ ఆంధ్రప్రదేశ్‌లోని COVID-19 పాండేమి బారిన పడిన వారందరికీ సహాయం చేయడానికి లేచారు. మరియు రెండు రాష్ట్రాలలో ఆక్సిజన్ సంక్షోభాన్ని అరికట్టడానికి ఆక్సిజన్ బ్యాంక్ ప్రారంభించడం ద్వారా తెలంగాణ. ఆక్సిజన్ బ్యాంకులను చెర్రీ (రామ్ చరణ్ యొక్క మారుపేరు) పర్యవేక్షిస్తున్నారు మరియు వారి రోజువారీ కార్యకలాపాలను వివిధ జిల్లాల ఇద్దరు నటుల అభిమానుల సంఘం అధ్యక్షులు నిర్వహిస్తున్నారు. చిరు (అది చిరంజీవి యొక్క మారుపేరు) పైప్‌లైన్‌లో మరికొన్ని ఉత్తేజకరమైన చిత్రాలు కూడా ఉన్నాయి. తన 153 వ చిత్రం కోసం చిరంజీవి దర్శకుడు మోహన్ రాజాతో జతకట్టనున్నారు. బాలీవుడ్ , హాలీవుడ్ , దక్షిణ , టీవీ మరియు వెబ్-సిరీస్ .
ఫేస్బుక్ , ట్విట్టర్ , యూట్యూబ్ మరియు ఇన్స్టాగ్రామ్.
కూడా అనుసరించండి తాజా నవీకరణల కోసం మమ్మల్ని ఫేస్బుక్ మెసెంజర్ .

ఇంకా చదవండి

Previous articleయే రిష్టా క్యా కెహ్లతా హై, ఘుమ్ హై కిసికే ప్యార్ మెయిన్, అనుపమా మరియు మరిన్ని – ఈ రోజు టాప్ టివి షోల నుండి మెగా-ట్విస్ట్స్ చూడండి
Next articleBOLD అని పిలవబడటంపై రాఖీ సావంత్ స్పందన అదే సమయంలో ఫన్నీ మరియు ఆకట్టుకుంటుంది – వీడియో చూడండి

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

ఒడిశా బ్యాంక్‌లో దోపిడీకి పాల్పడిన ముఠా జార్ఖండ్ నుంచి పట్టుబడింది

ఒడిశా ఉన్నత విద్యా విభాగం విద్యార్థుల స్కాలర్‌షిప్‌ల ధ్రువీకరణ ప్రక్రియను వేగవంతం చేయాలని కళాశాలలను అడుగుతుంది

Recent Comments