HomeEntertainmentఅమెజాన్ ప్రైమ్ మ్యూజిక్ సమర్పించిన భూషణ్ కుమార్ యొక్క టి-సిరీస్ 'మిక్స్ టేప్ రివైండ్ యొక్క...

అమెజాన్ ప్రైమ్ మ్యూజిక్ సమర్పించిన భూషణ్ కుమార్ యొక్క టి-సిరీస్ 'మిక్స్ టేప్ రివైండ్ యొక్క మూడవ సీజన్లో దర్శన్ రావల్ మరియు ప్రకృతి కాకర్ నేత మేజిక్!

అమెజాన్ ప్రైమ్ మ్యూజిక్ సమర్పించిన భూషణ్ కుమార్ యొక్క టి-సిరీస్ ‘మిక్స్ టేప్ రివైండ్ యొక్క 3 వ సీజన్ కోసం మొదటిసారి వారి పాటలతో అభిమానులను నింపిన జనరల్ ఎక్స్ గాయకులు, దర్శన్ రావల్ & ప్రకృతి కక్కర్ జట్టు. అభిజిత్ వాఘని మిళితం చేసిన ఈ ఆత్మను కదిలించే చిత్రాలలో వీరిద్దరూ రొమాంటిక్ క్లాసిక్‌లను ‘ పెహ్లి పెహ్లి బార్ మరియు’ ధీరే ధీర్ ‘ను తిరిగి సందర్శించారు.

Darshan Raval and Prakriti Kakar weave magic in the third season of Bhushan Kumar’s T-Series’ MixTape Rewind, presented by Amazon Prime Music!

90 మరియు 2000 ల శ్రావ్యాలను మించి, మిక్స్ టేప్ సీజన్ 3 మంత్రముగ్దులను చేస్తుంది రొమాంటిక్ హిట్స్ యొక్క పరిశీలనాత్మక మిశ్రమంతో ప్రేక్షకులు! పెహ్లి పెహ్లి బార్-ధీర్ ధీర్ యొక్క మిక్స్ టేప్ రివైండ్ వెర్షన్ వేణువు, గిటార్, డ్రమ్స్, పెర్కషన్స్ మరియు కీబోర్డ్ శబ్దాలను కలుపుతుంది; ఈ క్లాసిక్ సంఖ్యలకు ఆధునిక స్పర్శను ఇస్తుంది. ఈ ప్రదర్శన చెవులను ఉపశమనం చేయడమే కాకుండా, వీడియోను అహ్మద్ ఖాన్ దర్శకత్వం వహించినందున ఇది చాలా ఆనందంగా ఉంటుంది.

కొత్త సీజన్ ప్రత్యేకంగా అమెజాన్ ప్రైమ్ మ్యూజిక్ ఫర్ ప్రైమ్‌లో మొదట అందుబాటులో ఉంటుంది సభ్యులు అలెక్సాతో ప్రకటన-రహిత మరియు హ్యాండ్స్-ఫ్రీ వాయిస్-ఎనేబుల్ అనుభవాన్ని ఆస్వాదించడానికి. భూషణ్ కుమార్ ఇలా అంటాడు, “ఈ ఎపిసోడ్ యొక్క ప్రతి అంశం స్వరాల నుండి, కూర్పు వరకు, సమితి వరకు, మిమ్మల్ని ప్రేమ కోసం మానసిక స్థితిలో ఉంచుతుంది. పెహ్లి పెహ్లి బార్ మరియు ధీరే ధీరే దర్శన్ మరియు ప్రకృతి యొక్క ఆత్మీయమైన గాత్రాల అందమైన సంగమం మరియు అభిజిత్ చేత ఆసక్తికరమైన సంగీత ఏర్పాట్లు కూడా ఉన్నాయి. ”

బ్లెండింగ్ గురించి మాట్లాడుతూ ‘ పెహ్లి పెహ్లి బార్ ‘ మరియు’ ధీరే ధీరే ‘, సంగీత స్వరకర్త అభిజిత్ వాఘని ఇలా అంటాడు, “ధీరే ధీరేకు సమకాలీన శ్రావ్యత ఉంది మరియు పెహ్లి పెహ్లి బార్ ఒక ఐకానిక్ రెట్రో ట్రాక్. నేను వాటిని ఎన్నుకున్నాను ఎందుకంటే నేను యుగాలను సమతుల్యం చేయాలనుకుంటున్నాను మరియు సాహిత్యం బాగా సరిపోతుంది. దర్శన్ ప్రస్తుత కాలానికి హృదయ స్పందన, అతని పాటలు చాలా ప్రేమపై ఆధారపడి ఉన్నాయి మరియు అతనికి శృంగార ప్రకాశం ఉంది. మరోవైపు ప్రకృతికి తీపి టోనాలిటీ ఉంది. వారి స్వరాలు రెండూ ఒకదానికొకటి బాగా సరిపోతాయి. ”

దర్శన్ రావల్ ఇలా అంటాడు,“ మిక్స్‌టేప్ ఒక ఆస్తిగా ప్రతి గాయకుడికి సరదాగా ఉంటుంది మరియు ఇందులో భాగం కావడం మరియు ప్రకృతితో వేదికను పంచుకోవడం చాలా ఆనందంగా ఉంది . అభిజిత్ వాఘని యొక్క పెహ్లి పెహ్లి బార్ మరియు ధీరే ధీరే యొక్క సజావుగా కలపడం ప్రశంసనీయం. ఈ ట్రాక్‌లలో పనిచేయడం చాలా అదృష్టంగా భావిస్తున్నాను మరియు దానిలోని ప్రతి బిట్‌ను నేను ఆస్వాదించాను. ”

ప్రకృతి కాకర్‌ను జతచేస్తుంది,“ ఇది ఒక అందమైన అనుభవం. నేను ఈ పాటలకు క్రూనింగ్ పెరిగాను మరియు వాటిని దర్శన్ రావల్‌తో కలిసి మిక్స్‌టేప్‌లో ప్రదర్శించడం కల నెరవేరింది. ప్రతిఒక్కరి ప్రతిచర్యను చూడటానికి నేను వేచి ఉండలేను మరియు మేము ఈ క్రొత్త మాషప్‌ను సృష్టించినంతగా వారు ఆనందిస్తారని నేను నమ్ముతున్నాను. ”

ఇంకా చదవండి: 100 మిలియన్ వ్యూస్ లో దర్శన్ రావల్ గడియారాలతో తులసి కుమార్ ‘ఈజ్ ఖదర్’ అని ముంచెత్తారు.

BOLLYWOOD NEWS

తాజా కోసం మమ్మల్ని పట్టుకోండి బాలీవుడ్ వార్తలు , కొత్త బాలీవుడ్ సినిమాలు నవీకరణ, బాక్స్ ఆఫీస్ కలెక్షన్ , కొత్త సినిమాల విడుదల , బాలీవుడ్ న్యూస్ హిందీ , వినోద వార్తలు , బాలీవుడ్ న్యూస్ టుడే & రాబోయే సినిమాలు 2020 మరియు బాలీవుడ్ హంగమాలో మాత్రమే తాజా హిందీ సినిమాలతో నవీకరించండి.

ఇంకా చదవండి

Previous articleభారత సంతతి జస్టిన్ నారాయణ్ మాస్టర్ చెఫ్ ఆస్ట్రేలియా సీజన్ 13 టైటిల్‌ను గెలుచుకున్నాడు, రూ. ప్రైజ్ మనీగా 1.8 కోట్లు
Next articleగురు రాంధవ భూషణ్ కుమార్ 'నైన్ బెంగాలీ' తో సీజన్ రుచిని మీకు తెస్తుంది
RELATED ARTICLES

ఎక్స్‌క్లూజివ్! నితిన్ వఖారియాను ఫ్లిప్‌కార్ట్ క్రైమ్ డైరీస్‌లో చూడనున్నారు

షాకింగ్! ఎరికా ఫెర్నాండెజ్ బాడీ-సిగ్గుతో తెరవబడుతుంది; లోపల చదవండి

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here