HomeEntertainmentగురు రాంధవ భూషణ్ కుమార్ 'నైన్ బెంగాలీ' తో సీజన్ రుచిని మీకు తెస్తుంది

గురు రాంధవ భూషణ్ కుమార్ 'నైన్ బెంగాలీ' తో సీజన్ రుచిని మీకు తెస్తుంది

‘లాహోర్’, ‘పటోలా’ మరియు ‘ హై రేటెడ్ గాబ్రూ ‘, పంజాబీ పాప్ వంటి మిలియన్ల వీక్షణలతో హిట్స్ ఇచ్చిన తరువాత సంచలనం గురు రాంధవా భూషణ్ కుమార్ యొక్క టి-సిరీస్ సమర్పించిన తన తాజా సింగిల్ ‘ నైన్ బెంగాలీ’ తో తిరిగి తన అభిమాన జోన్లోకి వచ్చారు. భూషణ్ కుమార్ మరియు గురు రంధవా ప్రేక్షకులను రికార్డ్ బద్దలు కొట్టారు మరియు ఇది కూడా వారిద్దరి నుండి మరొక రత్నం అని హామీ ఇచ్చింది. గురు రాంధవా తన సూపర్ గాత్రంతో మరియు సున్నితమైన స్టైలింగ్‌తో ‘ నైన్ బెంగాలీతో మీ దృష్టిని ఆకర్షించడానికి సిద్ధంగా ఉంది.

Guru Randhawa brings you the flavour of the season with Bhushan Kumar’s 'Nain Bengali'

డేవిడ్ జెన్నీ దర్శకత్వం వహించిన ఈ స్వాన్కీ మ్యూజిక్ వీడియోలో పంజాబీ పాప్ స్టార్ జెట్-సెట్టర్‌గా మారి, అందమైన మోడల్స్, గ్లాం విల్లాస్, ఉన్నత స్థాయి క్లబ్‌లు, మరియు ఖరీదైన పడవలు మరియు కార్లు. వీ మ్యూజిక్ సంగీతంతో గురు రాంధవా రాసిన మరియు కంపోజ్ చేసిన డ్యాన్స్ పార్టీ ట్రాక్ దుబాయ్‌లో చిత్రీకరించబడింది. గురు రుచి వారు ఎప్పుడూ ఇష్టపడతారు. ఈ పాట గురుని తన అసలు అవతారంలో తిరిగి తెస్తుంది; ఇది అతని రేట్ లాహోర్, అధిక రేటెడ్ గాబ్రూ అదే తరంలో ఉంది. గురు రంధవా అభిమానులు ఈ ట్రాక్‌ని ఇష్టపడటం ఖాయం – దీనికి గొప్ప సంగీతం, ఆకర్షణీయమైన బీట్స్, అద్భుతమైన విజువల్స్ మరియు గురు ఒక స్టైలిష్ అవతార్‌లో ఉన్నాయి. “

పాట గురించి మాట్లాడుతూ గురు రంధవా,” నైన్ బెంగాలీ ఒక పార్టీ పాట, కానీ చాలా కూల్ మరియు లాంజ్ వైబ్ తో. ఈ పాట డేవిడ్ జెన్నీ మరియు భూషణ్ సర్ దృష్టిలో నాకు చాలా కొత్తగా మరియు భిన్నంగా కనిపిస్తుంది. మేము ఈ పాటను దుబాయ్‌లో భారీ స్థాయిలో చిత్రీకరించాము మరియు ప్రతి ఒక్కరూ మ్యూజిక్ వీడియో చూడటానికి నేను నిజంగా సంతోషిస్తున్నాను. “

నైన్ బెంగాలీ’ ఇప్పుడు టి-సిరీస్ యూట్యూబ్ ఛానెల్‌లో ముగిసింది.

ఇంకా చదవండి: భూషణ్ కుమార్ జానీని తీసుకువచ్చాడు , బి ప్రాక్ మరియు గురు రంధవా కలిసి ‘డూబ్ గయే’ లో మొదటిసారి Ur ర్వశి రౌతేలా

BOLLYWOOD NEWS

తాజా కోసం మమ్మల్ని పట్టుకోండి బాలీవుడ్ వార్తలు , కొత్త బాలీవుడ్ సినిమాలు నవీకరణ, బాక్స్ ఆఫీస్ కలెక్షన్ , కొత్త సినిమాల విడుదల , బాలీవుడ్ న్యూస్ హిందీ , వినోద వార్తలు , బాలీవుడ్ న్యూస్ టుడే & రాబోయే సినిమాలు 2020 మరియు బాలీవుడ్ హంగమాలో మాత్రమే తాజా హిందీ సినిమాలతో నవీకరించండి.

ఇంకా చదవండి

Previous articleఅమెజాన్ ప్రైమ్ మ్యూజిక్ సమర్పించిన భూషణ్ కుమార్ యొక్క టి-సిరీస్ 'మిక్స్ టేప్ రివైండ్ యొక్క మూడవ సీజన్లో దర్శన్ రావల్ మరియు ప్రకృతి కాకర్ నేత మేజిక్!
Next articleరణబీర్ కపూర్‌తో తనకున్న బంధం గురించి నీతు కపూర్ తెరుస్తుంది; ఆమె నటనకు తిరిగి వచ్చిన తర్వాత అది బలపడిందని వెల్లడించింది
RELATED ARTICLES

'RRR' నుండి ప్రతిష్టాత్మక స్నేహ గీతం ఇప్పుడు విడుదలైంది!

'మృగం' నటి పూజా హెగ్డే యొక్క తాజా అత్యంత హాట్ ఫ్లవర్స్ మరియు ఫైర్ పిక్ ఇంటర్నెట్‌లో మండింది

నటి కన్నికా రవి ఏడు సంవత్సరాల తర్వాత తన మొదటి ప్రేమ ఫోటోను పంచుకున్నారు

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

భారతదేశం-బంగ్లాదేశ్ సరిహద్దుల మధ్య వాణిజ్యాన్ని పెంచడానికి కొత్త రైలు మార్గాన్ని ప్రారంభించింది

సెక్యూరిటీ క్లియరెన్స్‌పై జెకె పోలీసు ఆదేశానికి వ్యతిరేకంగా ఒమర్ మాట్లాడారు

की आबादी 1 अरब 300 करोड़ … इमरान खान का 'भूगोल' ही नहीं गणित भी है कमजोर

Recent Comments