HomeEntertainmentఅమిత్ త్రివేది, ఆండ్రియా బోసెల్లి, విశాల్ దాడ్లాని మరియు మరిన్ని ఈ వారం జోష్ యాక్ట్...

అమిత్ త్రివేది, ఆండ్రియా బోసెల్లి, విశాల్ దాడ్లాని మరియు మరిన్ని ఈ వారం జోష్ యాక్ట్ కచేరీలో చేరండి

బెన్నీ దయాల్, శిల్పా రావు, నిఖితా గాంధీ మరియు మరిన్ని కళాకారులు నటించిన ‘కృతజ్ఞతా గీతం’ చిన్న వీడియో ప్లాట్‌ఫాం యొక్క నిధుల సమీకరణ

ముంబైకి చెందిన స్వరకర్త, గాయకుడు అమిత్ త్రివేది. ఫోటో: సౌలాఫెస్ట్ సౌజన్యంతో
భారతీయ మరియు అంతర్జాతీయ తారలు చిన్న వీడియో అనువర్తనం కోసం జోష్ యొక్క కొత్త వర్చువల్ ఫండ్ రైజర్ కచేరీ కోసం కలిసి వస్తారు. జూలై 17 న జరిగే జోష్ ACT కచేరీ అనువర్తనం యొక్క ‘బ్రీత్ ఆఫ్ లైఫ్’ సోషల్ మీడియా ప్రచారంలో భాగం, కృతజ్ఞతపై దృష్టి పెట్టింది మరియు మహమ్మారి మధ్యలో ఆశావాదాన్ని పంచుకోవడానికి వారి మిలియన్ల మంది కంటెంట్ సృష్టికర్తలను కలిగి ఉంది. నటుడు (మరియు అప్పుడప్పుడు రాకర్) సైఫ్ అలీ ఖాన్ హోస్ట్ చేసిన, మూడు గంటల కచేరీలో ఇటాలియన్ ఒపెరా వెటరన్ ఆండ్రియా బోసెల్లి (కొడుకు మరియు గాయకుడు మాటియో బోసెల్లితో కలిసి), టాప్ లైన్ కంపోజర్-గాయకులు అమిత్ త్రివేది , విశాల్ దాద్లాని మరియు పాపోన్, ప్లస్ పవర్ హౌస్ గాయకుడు సుఖ్వీందర్ సింగ్, ప్లేబ్యాక్ సింగర్ షాహిద్ మాల్యా మరియు రాపర్-ప్రొడ్యూసర్ రాఫ్తార్ తదితరులు ఉన్నారు. ఓషో జైన్, ధ్రువ్ విశ్వనాథ్ , గాయకుడు-పాటల రచయిత అంకుర్ తివారీ , పాప్-రాక్ బ్యాండ్ ఫరీద్‌కోట్ , ఫ్యూజన్ యాక్ట్ నీరజ్ ఆర్య కబీర్ కేఫ్, సోనమ్ కల్రా , ఆభా హంజురా , జోష్ ACT కచేరీకి మాలి కూడా ప్రదర్శన ఇస్తుంది. COVID-19 మార్గదర్శకాలు మరియు సహాయక చర్యల చుట్టూ ప్రజా సేవా ప్రకటనలు మరియు స్కిట్‌లు కూడా ప్రదర్శనలతో విభజిస్తాయి. ఈ కచేరీ సాయంత్రం 5 గంటల నుండి జీ కేఫ్‌లో ప్రసారం చేయడంతో పాటు జోష్, డైలీహంట్ మరియు ఫేస్‌బుక్ మరియు ఇన్‌స్టాగ్రామ్ హ్యాండిల్స్ జోష్‌లలో ప్రసారం చేయబడుతుంది. ఈ ప్రచారంలో అమిత్ త్రివేది స్వరపరిచిన “కృతజ్ఞతా గీతం” రూపంలో ఎక్కువ సంగీతాన్ని చూడవచ్చు, ఇందులో భూమి త్రివేది, నిఖితా గాంధీ, శిల్పా రావు, మహ్మద్ ఇర్ఫాన్ మరియు బెన్నీ దయాల్ సహా 11 మంది కళాకారుల గాత్రాలు ఉన్నాయి. జోష్ యొక్క సామాజికంగా ఉండండి మరిన్ని వివరాల కోసం మీడియా .

ఇంకా చదవండి

Previous articleకృతి బి యొక్క మూడీ డెబ్యూట్ సింగిల్ 'పర్ఫెక్ట్ లవ్' వినండి
Next articleపశ్చిమ బెంగాల్ జూలై 30 వరకు అడ్డాలను పొడిగిస్తుంది, మరిన్ని సడలింపులు అందిస్తున్నాయి
RELATED ARTICLES

శివకార్తికేయన్ తన కొత్త కుమారుడి పేరును మొదటి అందమైన ఫోటోతో వెల్లడించాడు

యషికా ఆనంద్ తన శరీరానికి జరిగిన నష్టాలు మరియు కోలుకోవడానికి ఎంతకాలం అనే దాని గురించి దిగ్భ్రాంతికరమైన వివరాలను వెల్లడించింది

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

पति हमारी संस्कृति, मैंने उनसे शादी की तो तो जूते होंगे … तानी्तानी ऐक्ट्रेस बोली

మీ ఆహారంలో చేర్చడానికి ఉత్తమ రోగనిరోధక శక్తిని పెంచే గింజలు

Recent Comments