HomeEntertainmentకృతి బి యొక్క మూడీ డెబ్యూట్ సింగిల్ 'పర్ఫెక్ట్ లవ్' వినండి

కృతి బి యొక్క మూడీ డెబ్యూట్ సింగిల్ 'పర్ఫెక్ట్ లవ్' వినండి

న్యూ Delhi ిల్లీ గాయకుడు-గేయరచయిత యొక్క మొదటి సమర్పణను తారానా మార్వా అకా కొమొరెబి

నిర్మించారు. డేవిడ్ బ్రిట్టో జూలై 14, 2021

న్యూ Delhi ిల్లీ గాయకుడు-గేయరచయిత కృతి బి. ఫోటో: కళాకారుడి సౌజన్యంతో

న్యూ Delhi ిల్లీ గాయకుడు -సాంగ్ రైటర్ కృతి బి. ఇండీ మ్యూజిక్ సన్నివేశంలో ఫోటోగ్రఫీ ద్వారా. కృతి ఆమె గిగ్స్‌కు ఎలా హాజరవుతుందో మరియు కొత్త బ్యాండ్‌లను కనుగొనడంతో పాటు కనెక్షన్‌లను ఎలా పొందాలో గుర్తుచేస్తుంది. ఆమె చెప్పింది, “నా కెమెరాతో నేను చూపించగలిగాను మరియు సంగీతాన్ని స్వయంగా ఆస్వాదించగలిగాను.” ఆమె చిన్నతనంలో భారతీయ శాస్త్రీయ సంగీత తరగతులకు చేరినప్పటికీ, కళాశాలలోనే కృతి పాశ్చాత్య సంగీతాన్ని అన్వేషించడం ప్రారంభించింది. ఇప్పుడు, ఆర్టిస్ట్ తన తొలి ఎలెక్ట్రో-పాప్ ట్రాక్‌తో “పర్ఫెక్ట్ లవ్.”

కృతి 2015 లో తిరిగి సంగీతంలోకి దూసుకెళ్లింది, అయినప్పటికీ, ఆమె మొదటి పాటను సిద్ధం చేయడానికి ఆరు సంవత్సరాలు పట్టింది. ఎందుకు, ఆమె చెప్పింది, “నాకు సంగీతం మరియు నా స్వరం చుట్టూ చాలా అభద్రత ఉంది. ఆమె జతచేస్తుంది, “ఎక్కువగా, నేను కళాశాలలో సంగీతాన్ని తిరిగి ప్రారంభించినప్పుడు, నేను గ్రౌండ్ సున్నా నుండి ప్రారంభించాల్సి వచ్చింది మరియు ఉపాధ్యాయులతో సహా ప్రజలు నేను మంచివాడిని కాదని నాకు చెప్పారు.” ఆ సమయంలో, కృతి ఫోటోగ్రఫీ మరియు యోగా బోధనపై ఎక్కువ దృష్టి పెట్టారు. “ఇది నా ధ్వని మరియు నా వేగంతో సుఖంగా ఉండవలసిన దానికంటే ఎక్కువ సమయం తీసుకుంది.” మహమ్మారి సమయంలో ఎటువంటి ప్రదర్శన లేకుండా, కృతి చివరకు తన విషయాన్ని రికార్డ్ చేసి విడుదల చేయాల్సిన సమయం వచ్చిందని భావించారు.

“పర్ఫెక్ట్ లవ్” లో సున్నితమైన ఎలక్ట్రానిక్ సౌండ్‌స్కేప్‌లు ఉన్నాయి, అయితే కృతి “విధిని ప్రశ్నించడం” గురించి మానసికంగా పాడుతుంది ఎందుకు అంత పరిపూర్ణంగా అనిపించిన ప్రేమ అకాలంగా ముగిసింది. ” న్యూ Delhi ిల్లీ కళాకారిణి తారానా మార్వా అకా కొమొరెబి ఈ పాటను నిర్మించగా, సంగీతకారుడు డానిక్ ఘోష్ ఈ పాటలో బాస్ మరియు గిటార్ భాగాలను జోడించారు. మార్వాతో సహకరించినప్పుడు, కృతి ఇలా అంటాడు, “ఆమెతో పనిచేయడం ఒక అద్భుతమైన అనుభవం, మా సృజనాత్మక ఆలోచనలు సరిపోలాయి, ఆమె చాలా ఓపికగా ఉంది మరియు ఉత్పత్తి కాకుండా ఇతర విషయాలతో కూడా సహాయపడింది.” ఇలస్ట్రేటర్ ప్రియాంక టాంపి ఇప్పటికే రూపొందించిన లిరిక్ వీడియోతో, కృతి ఇప్పుడు మరిన్ని విషయాలను విడుదల చేయడానికి ఎదురు చూస్తోంది.

క్రింద “పర్ఫెక్ట్ లవ్” కోసం లిరిక్ వీడియో చూడండి మరియు పాటను ప్రసారం చేయండి ఇతర ప్లాట్‌ఫారమ్‌లు .

ఇంకా చదవండి

Previous articleపంజాబీ-ఆస్ట్రేలియన్ ఆర్టిస్ట్ పర్విన్ రూపకం-భారీ 'వాట్ యు సీ' వీడియోతో సోలో ప్రాజెక్ట్ను ప్రారంభించాడు
Next articleఆఫ్ఘనిస్తాన్ ట్రూప్ ఒక 'పొరపాటు' ఉపసంహరించుకుందని మాజీ అధ్యక్షుడు జార్జ్ డబ్ల్యూ. బుష్ చెప్పారు
RELATED ARTICLES

OTT లో క్రొత్తది: 'మిమి,' 'ఇష్క్ అనిపిస్తుంది' మరియు మరిన్ని

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

అస్సాంలో 15 మంది బంగ్లాదేశ్‌కు చెందిన రోహింగ్యాలను అరెస్టు చేశారు

కాలిఫోర్నియా: పాశ్చాత్య అడవి మంటలు చెలరేగడంతో డిక్సీ మంటలు వ్యాపించాయి

Recent Comments