HomeGENERALసోనమ్ కపూర్ థాంక్స్ గాడ్ ఆమె బాలీవుడ్ నుండి ఒకరిని వివాహం చేసుకోలేదు, ఇక్కడ ఎందుకు

సోనమ్ కపూర్ థాంక్స్ గాడ్ ఆమె బాలీవుడ్ నుండి ఒకరిని వివాహం చేసుకోలేదు, ఇక్కడ ఎందుకు

సోనమ్ కపూర్ మరియు ఆనంద్ అహుజా మే 2018 లో ముడి కట్టారు మరియు న్యూ Delhi ిల్లీ మరియు లండన్లోని వారి ఇళ్ళ మధ్య తమ సమయాన్ని పంచుకుంటున్నారు.

Sonam Kapoor thanks god she didn't marry somebody from Bollywood, says she is 'fortunate to have met' Anand Ahuja

ఫోటో: ఇన్‌స్టాగ్రామ్ / సోనమ్ కపూర్

నవీకరించబడింది: జూలై 6, 2021, 08:40 PM IST

సోనమ్ కపూర్ ‘భానే’ యజమాని ఆనంద్ అహుజాను వివాహం చేసుకున్నాడు. మే 2018 లో ఇద్దరూ ముడి కట్టారు. బాలీవుడ్ నుండి ఒకరిని వివాహం చేసుకోనందుకు దేవునికి కృతజ్ఞతలు తెలుపుతున్నానని ఇటీవల ఇచ్చిన ఇంటర్వ్యూలో సోనమ్ వెల్లడించారు.

వోగ్ ఇండియాతో మాట్లాడుతున్నప్పుడు, సోనమ్ తన భర్తను ప్రశంసించి, అతన్ని ‘ఇలాంటి మనస్సుగల మరియు స్త్రీవాది’ అని పిలిచాడు. సినీ పరిశ్రమ ‘చాలా పరిమితమైనది’ మరియు తన గురించి తాను కూడా చెప్పింది.

“నేను ఒకరిని కలవడం నిజంగా అదృష్టం ఎవరు మనస్సు గలవారు మరియు స్త్రీవాది, ”అని ఆమె అన్నారు,“ దేవునికి ధన్యవాదాలు, నాతో సమానమైన పరిశ్రమకు చెందిన వారిని నేను కలవలేదు ఎందుకంటే వారి ప్రపంచ దృష్టికోణం చాలా పరిమితం కావచ్చు. బాలీవుడ్‌లో ఏమి జరుగుతుందో ఇదంతా. ”

ఏదైనా ఆమెను ఆశ్చర్యపరిచిందా అని అడిగినప్పుడు, ఆమె ఇలా చెప్పింది, “మేము ప్రతి రాత్రి కలిసి గడిపిన మొదటి సంవత్సరం ఇది. సాధారణంగా, మేము చాలా ప్రయాణిస్తాము. మేము ఒకరికొకరు మత్తులో ఉన్నామని నేను గ్రహించాము మరియు మేము చాలా ఆనందించాము. ”

సోనమ్ మరియు ఆనంద్ ఉన్నారు న్యూ Delhi ిల్లీ మరియు లండన్లోని వారి ఇళ్ళ మధ్య వారి సమయాన్ని విభజించారు. విదేశాలలో నివసించడం ఆమెకు స్వల్ప అనామకతను ఇచ్చినప్పటికీ, గోధుమరంగు ప్రజలు ఆమెను గుర్తిస్తారని ఆమె అన్నారు.

“మేము తరచుగా కలిసి గుర్తించబడుతున్నాము ఎందుకంటే మేము నిరంతరం చేతులు పట్టుకొని. గోధుమ ప్రజలు, మేము ప్రతిచోటా ఉన్నాము. నేను స్కాట్లాండ్‌లో ఉన్నాను, ప్రతిచోటా భారతీయులు, పాకిస్తానీలు, బంగ్లాదేశీయులు మరియు మధ్యప్రాచ్య ప్రజలు ఉన్నారు, వారందరికీ బాలీవుడ్ పట్ల మక్కువ ఉంది. ”

ముసుగులు ప్రాబల్యం ఉన్నప్పటికీ, అది ఆమె గొంతును ఇస్తుంది. ఆమె, “ప్రజలు, ‘ఓహ్, ఇది ఇబ్బందికరమైన సోనమ్ కపూర్ లాగా ఉంది.’ నేను విచిత్రంగా అనిపిస్తున్నాను. ”

ఈ నటి చివరిసారిగా 2019 చిత్రం ‘ది జోయా ఫాక్టర్’ లో కనిపించింది. ఆమె తండ్రి అనిల్ కపూర్ మరియు అనురాగ్ కశ్యప్ నటించిన ‘ఎకె వర్సెస్ ఎకె’ లో సోనమ్ అతిధి పాత్రలో నటించారు. ఆమె తరువాత దక్షిణ కొరియా థ్రిల్లర్ రీమేక్ అయిన ‘బ్లైండ్’ లో కనిపిస్తుంది. సుజోయ్ ఘోష్ కలిసి నిర్మించిన ఈ చిత్రం స్కాట్లాండ్‌లో చిత్రీకరించబడింది.

ఇంకా చదవండి

RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

ఇండియా vs ఇంగ్లాండ్: విరాట్ కోహ్లీ అండ్ కో. జూలై 7 మరియు 9 తేదీలలో UK లో COVID-19 వ్యాక్సిన్ యొక్క రెండవ మోతాదును పొందటానికి

టి 20 ఐ ప్రపంచ కప్: ఆఫ్ఘనిస్తాన్ టి 20 ఐ కెప్టెన్‌గా రషీద్ ఖాన్ నియమితులయ్యారు

Recent Comments