HomeENTERTAINMENTఎక్స్‌క్లూజివ్! అనిల్ జార్జ్ 'సేఫ్ హౌస్' చిత్రం కోసం నటించారు

ఎక్స్‌క్లూజివ్! అనిల్ జార్జ్ 'సేఫ్ హౌస్' చిత్రం కోసం నటించారు

అనిల్ జార్జ్ సేఫ్ హౌస్ చిత్రం యొక్క తారాగణం చేరాడు.

ముంబై: సినిమాలు మరియు టీవీ ప్రపంచం నుండి మరో ఆసక్తికరమైన నవీకరణతో టెల్లీచక్కర్ తిరిగి వచ్చాడు. చలనచిత్ర మరియు టెలివిజన్ ప్రపంచం నుండి అన్ని తాజా ఆచూకీ గురించి మీకు తెలియజేయడానికి మేము ఎల్లప్పుడూ ముందంజలో ఉన్నాము. COVID-19 మహమ్మారి కారణంగా, ఆనాటి కాంతిని చూడని అనేక చిత్రాలు ఇప్పుడు థియేట్రికల్ విడుదల కోసం ఎదురుచూడకుండా డిజిటల్‌గా విడుదల అవుతున్నాయని మనందరికీ తెలుసు. సినిమాలు డిజిటల్ విడుదలలు చేసినప్పటికీ అద్భుతాలు చేస్తున్నాయి. ఇంకా చదవండి: ఎక్స్‌క్లూజివ్! బాలీవుడ్ దివా మాధూ సేఫ్ హౌస్ చిత్రంలో కనిపించనున్నారుజనాదరణ పొందిన నటులు అక్ష పర్దాసాని, ధ్రువ కరుణకర్, సమీర్ ధర్మధికారి సేఫ్ హౌస్ అనే సినిమా కోసం రోప్ చేసినట్లు మాకు ప్రత్యేకంగా సమాచారం అందింది. ఈ చిత్రం షూటింగ్ ప్రస్తుతం జోరందుకుంది మరియు ఇది త్వరలో ముగుస్తుంది. ఇప్పుడు, కాస్టింగ్ దర్శకుడు గిర్ధర్ స్వామి ఈ చిత్రానికి ఎంపికైన మరో పేరును వెల్లడించారు. ఇది నటుడు అనిల్ జార్జ్. అనిల్ కబీ పాస్ కబీ ఫెయిల్, మిస్ లవ్లీ, మర్దానీ, హమారీ అధూరి కహానీ, ఉడాంచూ, ముజఫర్ నగర్ వంటి అనేక చిత్రాల్లో పనిచేశారు. అతను ఉరి – ది సర్జికల్ స్ట్రైక్ మరియు మీర్జాపూర్ చిత్రాలలో కూడా ప్రసిద్ది చెందాడు. అక్ష వంటి ఇతర నటుల గురించి మాట్లాడుతూ, ఆమె కొన్ని హిందీ చిత్రాలలో మరియు అనేక సౌత్ సినిమాల్లో పనిచేసింది. జమ్తారా మరియు ఖాట్మండు కనెక్షన్ వంటి వెబ్ సిరీస్లలో ఆమె నటనకు ప్రసిద్ది చెందింది. ఇంతలో, ధ్రువ అశ్వమేధం అనే సౌత్ చిత్రం చేసాడు. ఈ చిత్రంలో ధ్రువ మరియు అక్ష ప్రధాన పాత్రల్లో నటించనున్నారు. మరోవైపు, సమీర్ సినిమాలు, టీవీ మరియు వెబ్ సిరీస్‌లలో కూడా పనిచేశాడు. పాపులర్ సౌత్ దివా మాధూ కూడా ఈ చిత్రంలో కీలక పాత్రలో కనిపిస్తుంది. విడుదల తేదీ, అలాగే సేఫ్ హౌస్ విడుదల చేయబోయే డిజిటల్ ప్లాట్‌ఫాం ఇంకా వెల్లడించలేదు. అన్ని తాజా నవీకరణల కోసం టెలీచక్కర్‌తో ఉండండి. ఇంకా చదవండి: ఎక్స్‌క్లూజివ్! అక్ష పర్దాసాని, ధ్రువ కరుణకర్ మరియు సమీర్ ధర్మధికారి సినిమా – సేఫ్ హౌస్

ఇంకా చదవండి

Previous articleహర్యానా: సిర్సాలో జరిగిన కార్యక్రమంలో బిజెపి నేతాస్‌ను రైతులు కొట్టారు
Next articleషాకింగ్! ఈ బాలీవుడ్ నటులు అత్యంత ఖరీదైన విడాకులను ఎదుర్కొన్నారు, ఇక్కడ వారి జీవిత భాగస్వాములకు లభించింది
RELATED ARTICLES

జల్లియన్‌వాలా బాగ్ ac చకోతపై వెబ్ సిరీస్‌కు నాయకత్వం వహించనున్న రామ్ మాధ్వానీ

అశోక్ పండిట్ ట్రాక్ అండ్ ఫీల్డ్ అథ్లెట్ పింకీ ప్రమానిక్ చిత్రం ప్రకటించారు

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

ఇండియా vs ఇంగ్లాండ్: విరాట్ కోహ్లీ అండ్ కో. జూలై 7 మరియు 9 తేదీలలో UK లో COVID-19 వ్యాక్సిన్ యొక్క రెండవ మోతాదును పొందటానికి

టి 20 ఐ ప్రపంచ కప్: ఆఫ్ఘనిస్తాన్ టి 20 ఐ కెప్టెన్‌గా రషీద్ ఖాన్ నియమితులయ్యారు

Recent Comments