HomeHEALTHBMW M5 పోటీ అప్‌గ్రేడ్ పొందుతుంది

BMW M5 పోటీ అప్‌గ్రేడ్ పొందుతుంది

రెండు దశాబ్దాలకు పైగా, BMW M5 ప్రపంచంలోని అత్యుత్తమ-పనితీరు గల నాలుగు-డోర్ల సెడాన్లలో ఒకటిగా ఖ్యాతిని పొందింది. 1980 ల మధ్యలో మొట్టమొదటి M5 ప్రారంభించబడినప్పుడు, ఇది BMW యొక్క ప్రసిద్ధ స్ట్రెయిట్-సిక్స్ ఇంజిన్లలో ఒకటి చేత శక్తిని పొందింది; 3.5-లీటర్ యూనిట్ 280 బిహెచ్‌పి చుట్టూ ఉత్పత్తి అవుతుంది, ఇది 80 లలో బాగా ఆకట్టుకుంది.
సంవత్సరాలుగా, M5 పరిమాణం మరియు బరువు పరంగా, అలాగే ఇంజిన్ సామర్థ్యం మరియు శక్తి పరంగా పెద్దదిగా ఉంది. ఏది మారలేదు, అయితే, కారు అందించే తీవ్ర స్థాయి పనితీరు. అభిమానుల మొత్తం తరం చూస్తూ పెరిగింది ఐదవ గేర్ మరియు టాప్ గేర్ M5 యొక్క యూట్యూబ్‌లోని వీడియోలు టిఫ్ నీడెల్, క్రిస్ హారిస్ మరియు ది స్టిగ్ వంటి వారు ట్రాక్‌లలో పరీక్షించబడుతున్నాయి. అద్భుతమైన పదం M5 యొక్క సామర్థ్యాలను వివరించడానికి సరిపోదు.

BMW ఇప్పుడు సరికొత్త (ఫేస్‌లిఫ్టెడ్, 2021) -స్పెక్) స్థానిక మార్కెట్లో ఎం 5 పోటీ. ఈ కారు టర్బోచార్జ్డ్ 4.4-లీటర్ వి 8 తో పనిచేస్తుంది, ఇది 625 హార్స్‌పవర్ మరియు 750 ఎన్ఎమ్ టార్క్ చేస్తుంది. 8-స్పీడ్ ఆటోమేటిక్ ట్రాన్స్మిషన్ ద్వారా శక్తిని పొందడంతో, సున్నా నుండి 100 కిలోమీటర్లు కేవలం 3.3 సెకన్లలో వస్తుంది, మరియు టాప్ స్పీడ్ స్ట్రాటో ఆవరణ 300 కిలోమీటర్లు. ఆల్-వీల్-డ్రైవ్, యాక్టివ్ డిఫరెన్షియల్ మరియు అడాప్టివ్ సస్పెన్షన్ అద్భుతమైన శక్తి మరియు వేగాన్ని నియంత్రించే పని వరకు ఉన్నాయి.

M5 కాంపిటీషన్ ఒక రహదారి-రాకెట్ అయితే, ఇది నిరంతరం పట్టీ వద్ద వడకడుతుంది, ఇది కూడా అతి విలాసవంతమైనది. అందువల్ల మీరు 4-జోన్ క్లైమేట్ కంట్రోల్ సిస్టమ్, లెదర్ అప్హోల్స్టరీ, పవర్-సర్దుబాటు చేయగల ముందు సీట్లు, వెనుక వైపు సైడ్ విండోస్ కోసం రోలర్ సన్-బ్లైండ్స్, 16-స్పీకర్ హర్మాన్ కార్డాన్ సౌండ్ సిస్టమ్ మరియు మరిన్నింటిని పొందుతారు. భద్రత మరియు డ్రైవర్ సహాయం పరంగా, ఎబిఎస్, ట్రాక్షన్ కంట్రోల్, స్టెబిలిటీ కంట్రోల్, బహుళ ఎయిర్‌బ్యాగులు, పార్కింగ్ సెన్సార్లు, రియర్ వ్యూ కెమెరా, ఇన్ఫోటైన్‌మెంట్ సిస్టమ్ కోసం పూర్తిగా అనుకూలీకరించదగిన డిజిటల్ ఇన్స్ట్రుమెంటేషన్ మరియు వాయిస్ కంట్రోల్ ఉన్నాయి.
‘అధిక పనితీరు మరియు ఉన్నతమైన స్థాయిని ఆస్వాదించేవారికి M బ్యాడ్జ్. కొత్త BMW M5 పోటీతో, మేము భారతదేశంలో మా పనితీరు పోర్ట్‌ఫోలియోను బలపరుస్తున్నాము. కొత్త M5 కాంపిటీషన్ సరిపోలని పనితీరును అందించడానికి రూపొందించబడింది మరియు ఇంజనీరింగ్ చేయబడింది మరియు బిజినెస్ సెడాన్ యొక్క రోజువారీ వినియోగాన్ని అజేయమైన స్పోర్ట్స్ కార్ డైనమిక్స్‌తో మిళితం చేస్తుంది ‘అని BMW గ్రూప్ ఇండియా అధ్యక్షుడు విక్రమ్ పవా చెప్పారు.

కొత్త BMW M5 తో పోరాడాలి భారతదేశంలో కొంతమంది తోటి జర్మన్ ప్రత్యర్థులు. వీటిలో ఆడి ఆర్ఎస్ 7, మెర్సిడెస్-ఎఎమ్‌జి జిటి 63 ఎస్ ఉన్నాయి, ఇవి ఇలాంటి పనితీరు మరియు లగ్జరీని అందిస్తాయి. పోర్స్చే పనామెరా టర్బో ఉంది, దీనికి ఏ పరిచయం అవసరం లేదు మరియు ప్రపంచంలోని అత్యుత్తమ అధిక-పనితీరు గల నాలుగు-డోర్ల లగ్జరీ సెడాన్ల జాబితాలో అక్కడే ఉంది.

ఎక్స్-షోరూమ్ ధర 1.62 కోట్ల రూపాయలతో, M5 అందరికీ కాదు. మీరు ఒకదాన్ని కొనగలిగితే, కారు ప్రతి రూపాయి విలువైనది.

ఇంకా చదవండి

Previous articleవైరల్ స్విస్ అభిమాని ఫ్రాన్స్ ఆట సమయంలో తొలగించిన తర్వాత ఉచిత యూరో టికెట్‌ను గెలుచుకున్నాడు
Next articleటోక్యో ఒలింపిక్స్‌లో తొలి భారతీయ మహిళా ఈతగాడు మనా పటేల్ జర్నీ ఇక్కడ ఉంది
RELATED ARTICLES

ఫిలిప్పీన్స్‌లో సి -130 సైనిక విమానం కూలిపోవడంతో 40 మందిని రక్షించారు

ఇంగ్లాండ్ వర్సెస్ ఇండియా మహిళలు: అక్కడ ఉండి భారత్ తరఫున ఆట గెలవాలని కెప్టెన్ మిథాలీ రాజ్ అన్నారు

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

వీక్లీ పోల్ ఫలితాలు: ఫోల్డబుల్స్ తర్వాత రోలబుల్ ఫోన్లు తదుపరి పెద్ద విషయం

రియల్మేస్ డిజో తన మొట్టమొదటి మొబైల్ ఫోన్‌ను టీజ్ చేస్తుంది

అమాజ్‌ఫిట్ GTS 2 సమీక్ష

Recent Comments