HomeENTERTAINMENTహసీన్ దిల్‌రూబా: తాప్సీ పన్నూపై నీడ విసిరిన తరువాత, అదితి రావు హైడారి మంచి ఎంపికగా...

హసీన్ దిల్‌రూబా: తాప్సీ పన్నూపై నీడ విసిరిన తరువాత, అదితి రావు హైడారి మంచి ఎంపికగా ఉండేదని రంగోలి చందేల్ అన్నారు

తాప్సీ పన్నూ మరియు కంగనా రనౌత్ మధ్య సోషల్ మీడియా ఉమ్మి అంతంతమాత్రంగానే ఉంది. తరువాతి శిబిరానికి చలి లేదని స్పష్టంగా తెలుస్తుంది. తాప్సీ పన్నూ యొక్క హసీన్ దిల్‌రూబాకు ప్రతికూల సమీక్షలు వచ్చినప్పుడు కంగనా రనౌత్ సోదరి రంగోలి చందేల్ సంబరాలు చేసుకున్నారు. అస్థిరమైన స్క్రిప్ట్ ద్వారా నటిని నిరాశపరిచారని భావించే విమర్శకులు చాలా మంది ఉన్నారు. ఇప్పుడు, రంగోలి చందేల్ సోషల్ మీడియాలో పంచుకున్నారు, తాప్సీ పన్నూ కంటే అదితి రావు హైడారి మంచి ఎంపికగా ఉండేదని ఆమె భావిస్తోంది. ఆమె తన ఇన్‌స్టా కథలపై అదితి రావు హైడారి చిత్రాన్ని పంచుకుంది మరియు సుదీర్ఘ గమనిక రాసింది. కూడా చదవండి – అమెజాన్ ప్రైమ్ వీడియో, నెట్‌ఫ్లిక్స్, డిస్నీ + హాట్‌స్టార్, వూట్ మరియు మరిన్ని లో చూడటానికి టాప్ 5 ఇంతియాజ్ అలీ చిత్రాలు

నటి ఇలా వ్రాసింది, “అదితి వంటి అందమైన ప్రతిభావంతులైన నటీమణులు హసీనా దిల్రుబా వంటి చిత్రాలను ఎందుకు పొందలేదో నాకు నిజంగా తెలియదు, ఆమె పరిపూర్ణంగా ఉండేది ప్రేమ కోసం తీరని, అందంగా ఇంకా సంక్లిష్టంగా, స్త్రీలింగంగా ఇంకా పెళుసుగా ఉన్న ఆధునిక ఇంకా హాని కలిగించే గృహిణి పాత్ర … ఎందుకు తపసీ మామ ?? ఆమె ఆ పాత్రకు చాలా అథ్లెటిక్ మరియు బలంగా కనిపించింది … ఎందుకు ఈ కంగనా హ్యాంగోవర్ యార్ … దయచేసి ఒకే కంగనా మాత్రమే ఉంటుంది మరియు ఖచ్చితంగా సస్తి కంగనాగా ఉండకూడదు, దయచేసి ఇతర ప్రతిభను చూడండి, తప్పు కాస్టింగ్ యార్ తో సినిమాలను నాశనం చేయవద్దు. ” ఇది కూడా చదవండి – గొప్ప పంచెతో ఆర్గాన్జా చీరలను కదిలించిన సమంతా అక్కినేని, శిల్పా శెట్టి మరియు ఇతర దివాస్ – జగన్ చూడండి

అప్పుడు, ఆమె అదితి రావు హైడారి యొక్క మరొక చిత్రాన్ని పంచుకుంది మరియు ఇలా రాసింది, “నేను ఆమెను హసీనా దిల్రుబాలో రాణిగా చూడాలనుకుంటున్నాను మరియు కొంతమంది మామయ్య కాదు. నన్ను విడిచిపెట్టండి హింస. ” బాలీవుడ్ ‘మాఫియా’కు తాప్సీ పన్నూకు మద్దతు ఉందని ఆమె ఇంతకు ముందే సూచించింది, కాని తాప్సీ పన్నూను ఎవరూ బహిరంగంగా విమర్శించరు. ఒక విట్రియోలిక్ దాడిలో, ఆమె ఇలా వ్రాసింది, “ఖచ్చితంగా స్క్రీన్ ఉనికిని కలిగి లేని, నిజమైన వ్యక్తిత్వం లేదా స్క్రీన్ ఉనికిని కలిగి లేని సింగిల్ టోన్ నటుడు, భారతీయ సినిమా ఇప్పటివరకు చూసిన గొప్ప నటులలో ఒకరికి వ్యతిరేకంగా పోటీ పడుతున్నాడు … ఆమె బహిరంగంగా అనుకరించడం మాత్రమే కాదు కంగనాను కాపీ చేస్తుంది, కానీ ఆమెను అసంబద్ధం మరియు డబుల్ ఫిల్టర్ అని కూడా పిలుస్తుంది, ఆజ్ ఇస్కో భీ విమర్శకులు నే నంగా కర్ దియా. యే గుబ్బారా భీ ఫుట్నా హి థా, ఫుట్ గయా (విమర్శకులు ఆమెకు నిజం చూపించారు. ఈ బెలూన్ ఏదో ఒక రోజు పేలవలసి వచ్చింది మరియు అది జరిగింది). ” ఆమె పోస్ట్‌లో అదితి రావు హైడారిని కూడా ట్యాగ్ చేసింది. .

నుండి తాజా స్కూప్‌లు మరియు నవీకరణల కోసం బాలీవుడ్ లైఫ్‌లో ఉండండి. బాలీవుడ్ , హాలీవుడ్ , దక్షిణ , టీవీ మరియు వెబ్-సిరీస్ .
మాతో చేరడానికి క్లిక్ చేయండి ఫేస్బుక్, ట్విట్టర్ , యూట్యూబ్ మరియు ఇన్స్టాగ్రామ్.
మమ్మల్ని కూడా అనుసరించండి ఫేస్‌బుక్ మెసెంజర్ తాజా నవీకరణల కోసం.

ఇంకా చదవండి

RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

వీక్లీ పోల్ ఫలితాలు: ఫోల్డబుల్స్ తర్వాత రోలబుల్ ఫోన్లు తదుపరి పెద్ద విషయం

రియల్మేస్ డిజో తన మొట్టమొదటి మొబైల్ ఫోన్‌ను టీజ్ చేస్తుంది

అమాజ్‌ఫిట్ GTS 2 సమీక్ష

Recent Comments