HomeENTERTAINMENTరాఫెర్ డి ఎవిల్ టూఫాన్‌తో కలిసి బాలీవుడ్ చిత్రానికి టైటిల్ ట్రాక్‌లో తొలి ఇన్నింగ్స్ చేశాడు

రాఫెర్ డి ఎవిల్ టూఫాన్‌తో కలిసి బాలీవుడ్ చిత్రానికి టైటిల్ ట్రాక్‌లో తొలి ఇన్నింగ్స్ చేశాడు

ముంబైకి చెందిన రాపర్ మరియు డివైన్స్ గల్లీ గ్యాంగ్‌లో సంతకం చేసిన డి’విల్ అకా ధవల్ పరాబ్ తన తొలి ఇన్నింగ్స్‌ను బాలీవుడ్ చిత్రం టైటిల్ ట్రాక్‌లో ఈ సంవత్సరం అత్యంత ఎదురుచూస్తున్న సమ్మర్ బ్లాక్ బస్టర్స్ యొక్క అధిక-ఆక్టేన్ గీతంతో, టూఫాన్ .

Rapper D’Evil makes his debut innings in a title track for a Bollywood film with Toofaan

కంపోజ్ డబ్ శర్మ చేత, డి’విల్ యొక్క సాహిత్యం మరియు గాత్రంతో, ‘ తోడున్ తక్ ‘ చిత్రం నుండి మొదటి సౌండ్‌ట్రాక్ ఈ రోజు విడుదల కానుంది. అసమానత ఉన్నప్పటికీ ప్రపంచాన్ని జయించిన స్వీయ-స్టార్టర్స్ యొక్క మనోహరమైన స్ఫూర్తికి ఈ ట్రాక్ తగిన నివాళి అర్పిస్తుంది మరియు విజేత యొక్క మనస్తత్వాన్ని స్వీకరించడానికి శ్రోతలను ప్రోత్సహిస్తుంది. ప్రెజెంటేషన్‌కు విపరీతమైన ప్రకంపనలు తెచ్చిపెట్టి, డి’విల్ తన మిడాస్ టచ్‌ను ఈ ఉల్లాసభరితమైన సంఖ్యకు ఎప్పటికీ చెప్పని-డై వైఖరిని కలిగి ఉన్న ఉద్వేగభరితమైన సాహిత్యంతో ఇస్తాడు.

ఎలా ‘ తోడున్ టాక్ ‘అతని కోసం కార్యరూపం దాల్చింది డి’విల్ ఇలా చెబుతున్నాడు, “నేను అతని కోసం ర్యాప్ పాటను రూపొందించడానికి ఆసక్తి చూపుతున్నానా అని ఫర్హాన్ అక్తర్ నుండి ఒక సందేశం వచ్చినప్పుడు, నేను ఆనందంతో దూకుతాను. నేను అతని కళాత్మకతకు విపరీతమైన అభిమానిని. ఈ చిత్రాన్ని రాకీష్ ఓంప్రకాష్ మెహ్రా వంటి స్టాల్వర్ట్ దర్శకత్వం వహిస్తారని తెలుసుకున్నప్పుడు, ఇది డబుల్ వామ్మీ మరియు నా ఉత్సాహం పైకప్పును తాకింది. ప్రధాన కథానాయకుడి పాత్రను దృష్టిలో ఉంచుకుని సృజనాత్మక సంక్షిప్త ప్రకారం నేను పాటను రాశాను. ఈ పాట యొక్క సాహిత్యం ముంబై యొక్క ఆత్మ నుండి ప్రేరణ పొందింది, ఎప్పుడూ నిద్రపోని నగరం మరియు ఒక సాధారణ సామాన్యుడికి కలలు కనే ధైర్యం మరియు రెక్కలు ఎగరడానికి వీలు కల్పిస్తుంది. ఈ పాటతో నేను మురికివాడల నుండి వచ్చిన ఒక నిశ్చయమైన వ్యక్తి యొక్క అభిరుచిని తెరపైకి తీసుకురావడానికి ప్రయత్నించాను కాని ఆకాశాలను తాకేంత పెద్ద కలలతో. ”

నిర్మాత డబ్ శర్మతో తిరిగి కలవడం గురించి మాట్లాడుతూ ట్రాక్ మరియు అతను గల్లీ బాయ్ తో కలిసి పనిచేశాడు, “డబ్ శర్మ ఈ ప్రాజెక్టులో భాగమని నేను కనుగొన్నప్పుడు, అనుభవజ్ఞులైన ఆటగాళ్లతో పనిచేసినప్పటి నుండి నేను సుఖంగా ఉన్నాను ఫర్హాన్ అక్తర్ మరియు రాకీష్ ఓంప్రకాష్ మెహ్రా కొన్నిసార్లు మిమ్మల్ని భయపెట్టవచ్చు. డబ్ తన సంగీత నిర్మాణంతో ఒక మృగం మరియు చలన చిత్రం డిమాండ్ చేసిన సౌండ్‌ట్రాక్ రకానికి సరైన ఎంపిక. మొట్టమొదటిసారిగా నేను అతని బీట్ విన్న నిమిషం ‘ఘుమాకే డెనెకా’ పాట యొక్క నా మొదటి పంక్తిని వ్రాసాను, అంటే ‘హార్డ్ స్వింగ్’. కథాంశం మరియు ప్రధాన కథానాయకుడి పాత్రను దృష్టిలో ఉంచుకుని నేను పాటలోకి తీసుకురావాలనుకున్నాను. నాకు ఈ అవకాశం లభించిందని నేను గర్వపడుతున్నాను మరియు ఈ పొట్టితనాన్ని కలిగి ఉన్న మరిన్ని చిత్రాలలో పని చేస్తానని ఆశిస్తున్నాను. ”

ఎక్సెల్ ఎంటర్టైన్మెంట్ మరియు రాంప్ పిక్చర్స్, టూఫాన్ సహకారంతో అమెజాన్ ప్రైమ్ వీడియో సమర్పించింది. రితేష్ సిధ్వానీ, రాకీష్ ఓంప్రకాష్ మెహ్రా మరియు ఫర్హాన్ అక్తర్ నిర్మించిన స్ఫూర్తిదాయకమైన క్రీడా నాటకం. ఈ చిత్రంలో ఆల్-స్టార్ తారాగణం, ఫర్నాన్ అక్తర్ ప్రధాన పాత్రలో మృణాల్ ఠాకూర్, పరేష్ రావల్, సుప్రియా పాథక్ కపూర్, హుస్సేన్ దలాల్, డాక్టర్ మోహన్ అగాషే, దర్శన్ కుమార్, మరియు విజయ్ రాజ్ ఉన్నారు. రాకీష్ ఓంప్రకాష్ మెహ్రా దర్శకత్వం వహించిన ఈ చిత్రం యొక్క హై-ఆక్టేన్ ట్రైలర్ స్థానిక గూండా ప్రయాణం ద్వారా మనలను తీసుకువెళుతుంది, అజ్జు భాయ్ ప్రొఫెషనల్ బాక్సర్ అజీజ్ అలీ అవుతాడు. టూఫాన్ అనేది అభిరుచి మరియు పట్టుదలకు ఆజ్యం పోసిన ఆశ, విశ్వాసం మరియు అంతర్గత బలం.

టూఫాన్ 240 దేశాలు మరియు భూభాగాలలో జూలై 16, 2021 నుండి అమెజాన్ ప్రైమ్ వీడియోను హిందీ మరియు ఇంగ్లీషులో ఏకకాలంలో ప్రదర్శించిన మొదటి చిత్రం కూడా అవుతుంది.

ఇంకా చదవండి: “మొదటి లాక్‌డౌన్ సమయంలో అన్ని జిమ్‌లు మూసివేయడంతో నేను టూఫాన్ నుండి పాట్‌బెల్లీడ్ లుక్‌తో మిగిలిపోయాను” – ఫర్హాన్ అక్తర్

మరిన్ని పేజీలు: టూఫాన్ బాక్స్ ఆఫీస్ కలెక్షన్

BOLLYWOOD NEWS

తాజా కోసం మమ్మల్ని పట్టుకోండి బాలీవుడ్ వార్తలు , కొత్త బాలీవుడ్ మూవీస్ నవీకరణ, బాక్స్ ఆఫీస్ కలెక్షన్ , కొత్త సినిమాల విడుదల , బాలీవుడ్ న్యూస్ హిందీ , వినోద వార్తలు , బాలీవుడ్ న్యూస్ టుడే & రాబోయే సినిమాలు 2020 మరియు బాలీవుడ్ హంగమాలో మాత్రమే తాజా హిందీ సినిమాలతో నవీకరించండి.

ఇంకా చదవండి

Previous articleరూ. ఇన్‌స్టాగ్రామ్ రిచ్‌లిస్ట్‌లో ప్రియాంక చోప్రా జోనాస్ 27 వ స్థానంలో నిలిచారు
Next articleనటుడు విశాల్ మల్హోత్రా ఒక కళాకారుడి సహకారంతో ఎన్‌ఎఫ్‌టిని విడుదల చేసిన తొలి భారతీయ నటుడు
RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

వీక్లీ పోల్ ఫలితాలు: ఫోల్డబుల్స్ తర్వాత రోలబుల్ ఫోన్లు తదుపరి పెద్ద విషయం

రియల్మేస్ డిజో తన మొట్టమొదటి మొబైల్ ఫోన్‌ను టీజ్ చేస్తుంది

అమాజ్‌ఫిట్ GTS 2 సమీక్ష

Recent Comments