HomeENTERTAINMENTయువ నటి ప్రియాల్ మహాజన్ రొమాన్స్ చేయడం గురించి మోల్కి యొక్క అమర్ ఉపాధ్యాయ్ తెరుచుకుంటుంది:...

యువ నటి ప్రియాల్ మహాజన్ రొమాన్స్ చేయడం గురించి మోల్కి యొక్క అమర్ ఉపాధ్యాయ్ తెరుచుకుంటుంది: ఇది మొదట్లో పెద్ద అడ్డంకి

bredcrumb

bredcrumb

|

అమర్ ఉపాధ్యాయ ప్రస్తుతం కలర్స్ షోలో మోల్కి నటి ప్రియాల్ మహాజన్ సరసన. ఈ ప్రదర్శనలో, వధువు కొనుగోలు ఆచారంలో భాగంగా, మహాజన్ ఒక యువకుడి పాత్రను ఇద్దరు పిల్లల మధ్య వయస్కుడైన వితంతువు తండ్రితో వివాహం చేసుకున్నాడు. ఏ సమయంలోనైనా, ఈ ప్రదర్శన ప్రేక్షకుల అభిమానంగా మారింది మరియు ప్రియాల్‌తో అమర్ చేసిన కెమిస్ట్రీని ప్రేక్షకులు మెచ్చుకుంటున్నారు.

అయితే, అమర్ మరియు ప్రియాల్ తెరపై మరియు నిజ జీవితంలో 25 సంవత్సరాల పెద్ద వయస్సు వ్యత్యాసాన్ని పంచుకుంటారని గమనించాలి. ఇప్పుడు, స్పాట్‌బాయ్‌కి ఇచ్చిన ఇంటర్వ్యూలో, అమర్ ఉపాధ్యాయ వయస్సు వ్యత్యాసం గురించి మరియు తన సహనటుడితో శృంగార సన్నివేశాలను చిత్రీకరించడంలో మొదట్లో ఉన్న భయాల గురించి తెరిచారు.

నటుడు పంచుకున్నారు, “ప్రదర్శన యొక్క భావన మా వయస్సు అంతరాన్ని బట్టి ఉంటుంది. కాబట్టి, సీనియర్ నటుడిగా ఉండటం వల్ల నేను ఆమెకు పెద్దవాడిని అని నా మనస్సులో ఆంక్షలు ఉన్నాయి. మరియు ఆమె నాకు చాలా చిన్నది. ఇది ఎలా కనిపిస్తుంది? కాబట్టి , మొదట నేను ప్రియాల్‌ను సౌకర్యవంతంగా చేయవలసి వచ్చింది మరియు అది నా బాధ్యత కూడా అని నేను అనుకుంటున్నాను.

అమర్ ఉపాధ్యాయ & ప్రియాల్ మహాజన్ షో సెట్స్‌లో పెద్ద మంటలు చెలరేగిన తరువాత మోల్కి నటులు గాయపడ్డారు.

అతను జోడించాడు, మా శృంగార సన్నివేశాలు ప్రారంభమైనప్పుడు నేను మా 100% సన్నివేశాలను ఇవ్వవలసి ఉందని నేను ఆమెకు చెప్పవలసి వచ్చింది. మరియు మేము వయస్సు విషయాన్ని మరచిపోవాలి. ఎందుకంటే మన మనస్సులో మనకు వయస్సు ఉంటే తేడా, అప్పుడు ప్రేక్షకులు కూడా k eep ఆలోచన. నటన వాస్తవంగా మరియు నమ్మకంగా కనిపించాలని నేను నమ్ముతున్నాను మరియు దాని కోసం, మీరు మొదట నమ్మాలి, ఆపై ప్రేక్షకులు మిమ్మల్ని నమ్ముతారు. వారు మిమ్మల్ని విశ్వసించిన తర్వాత వారు మిమ్మల్ని అనుసరిస్తారు. మేము దీని గురించి స్పష్టంగా మాట్లాడిన తరువాత. ఆపటం లేదు. “

క్యుంకి సాస్ లో మిహిర్ మరణ దృశ్యాన్ని అమర్ ఉపాధ్యాయ్ వెల్లడించారు భీ కబీ బాహు థీ గూవ్ బంప్స్

క్విజ్ చేయబడినప్పుడు ప్రేక్షకుల ప్రతిస్పందన గురించి, ప్రేక్షకులు శృంగార సన్నివేశాలలో వారిని చూడటానికి నిజంగా వేచి ఉన్నారని నటుడు పంచుకున్నారు. వాస్తవానికి, ప్రేక్షకులు ఇప్పుడు వారి మధ్య వయస్సు అంతరాన్ని కూడా మరచిపోయారని అతను నమ్ముతున్నాడు. ఇది కేవలం ఒక విజయమని అమర్ భావిస్తాడు అతను మరియు ప్రియాల్ మాత్రమే కాని తయారీదారులకు కూడా. వయస్సు వారి మధ్య అతిపెద్ద అడ్డంకి అని పేర్కొంటూ అతను దానిని ముగించాడు మరియు వారు దానిని విజయవంతంగా అధిగమించారు.

కథ మొదట ప్రచురించబడింది: జూలై 2, 2021, 23:15 శుక్రవారం

ఇంకా చదవండి

Previous article'హై ఇన్సెన్సిటివ్'; రాజ్ కౌషల్ మరణంపై నవ్వుతూ దు rief ఖం వ్యక్తం చేసినందుకు మహిమా చౌదరి నినాదాలు చేశారు
Next articleదాదాసాహెబ్ ఫాల్కే అవార్డు గ్రహీత డైరెక్టర్, ఆర్థిక సంక్షోభంలో లీలాధర్ సావంత్, ఫిల్మ్ ఇండ్ నుండి సహాయం కోసం భార్య కోరారు
RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

వీక్లీ పోల్ ఫలితాలు: ఫోల్డబుల్స్ తర్వాత రోలబుల్ ఫోన్లు తదుపరి పెద్ద విషయం

రియల్మేస్ డిజో తన మొట్టమొదటి మొబైల్ ఫోన్‌ను టీజ్ చేస్తుంది

అమాజ్‌ఫిట్ GTS 2 సమీక్ష

Recent Comments