HomeENTERTAINMENTమాస్టర్ చెఫ్ ఆస్ట్రేలియా సీజన్ 13 హిందీ, తమిళం, మరియు తెలుగు భాషలలో డిస్నీ +...

మాస్టర్ చెఫ్ ఆస్ట్రేలియా సీజన్ 13 హిందీ, తమిళం, మరియు తెలుగు భాషలలో డిస్నీ + హాట్స్టార్ లో మొదటిసారి విడుదల కానుంది

మౌత్‌వాటరింగ్ వంటకాలు, విస్మయపరిచే వంట నైపుణ్యాలు మరియు మీ హార్ట్ రేసింగ్ పొందడానికి ఉత్తేజకరమైన సవాళ్లు – డిస్నీ + హాట్‌స్టార్ ప్రీమియంలో అత్యంత ఇష్టపడే వంట రియాలిటీ షో మాస్టర్ చెఫ్ ఆస్ట్రేలియా అన్ని పాక ts త్సాహికులతో. దేశంపై చెరగని ముద్ర వేసిన ఉత్తేజకరమైన కొత్త సీజన్‌తో, ఈ ఉత్తేజకరమైన వంట పోటీ ప్రపంచవ్యాప్తంగా వర్ధమాన గృహ చెఫ్‌లను ప్రేరేపించింది. ఇప్పటివరకు విజయవంతమైన పరుగును చూసిన, ప్రదర్శనలో కొన్ని అద్భుతమైన ఆనందాలతో, ఈ సీజన్ ఇప్పుడు మొదటిసారిగా హిందీ, తమిళం మరియు తెలుగు భాషలలో డిస్నీ + హాట్స్టార్ విఐపి మరియు డిస్నీ + హాట్స్టార్ ప్రీమియం చందాదారుల కోసం ప్రత్యేకంగా విడుదల చేయడానికి సిద్ధంగా ఉంది. పాక ప్రపంచం నుండి ముగ్గురు గౌరవనీయ న్యాయమూర్తులు – జాక్ జోన్ఫ్రిల్లో, మెలిస్సా లియోంగ్ మరియు ఆండీ అలెన్, తిరిగి ప్రసిద్ధ మాస్టర్ చెఫ్ కిచెన్‌లోకి వచ్చారు, ప్రపంచంలోని గొప్ప పాక శీర్షిక, గౌరవనీయమైన ట్రోఫీ మరియు, 000 250,000 లో వివిధ ప్రత్యేక సవాళ్లతో 24 మంది iring త్సాహిక హోమ్ కుక్‌లను పరీక్షించారు. నగదు బహుమతి.

నటించిన ప్రతి వంటకానికి భారతీయ రుచిని చేకూర్చే Delhi ిల్లీలో జన్మించిన డిపిందర్, కొన్ని నోరు త్రాగే రుచికరమైన పదార్ధాలతో న్యాయమూర్తుల హృదయాలను గెలుచుకున్న జస్టిన్‌కు – అభిమానులు home త్సాహిక పాక సూపర్ స్టార్స్ ఇంటి తరహా ఇష్టమైన నుండి వంటకాలతో తుఫాను వండటం చూడవచ్చు. ఆహారాలు, సాంప్రదాయ వంటకాలు, మరియు ఆధునిక ప్లేట్లు. మీ రోజువారీ వంట సాహసాలకు కొంత ప్రేరణనివ్వడానికి, తాజా సీజన్‌లో ఆహార పరిశ్రమలో అతిపెద్ద పేర్లు ఉన్నాయి, వీటిలో నిగెల్లా లాసన్, యోటం ఒట్టోలెంఘి, హెస్టన్ బ్లూమెంటల్, మాస్సిమో బొతురా, ఈ సీజన్‌లో పోటీదారులకు సలహా ఇచ్చేవారు ఉన్నారు! మీరు మీ వంటగది నైపుణ్యాలను ఎంచుకునే అవకాశాన్ని కోరుకుంటే, మాస్టర్ చెఫ్ ఆస్ట్రేలియా యొక్క నాడి చుట్టుముట్టే పోటీ ప్రతి విజేత కళాఖండంతో మీలోని పాక బగ్‌లోకి వస్తుంది. కాబట్టి మీరు ఇప్పుడు ప్రపంచంలోని ఇష్టమైన వంట రియాలిటీ షోను చూడగలిగినట్లుగా, మండుతున్న సాహసం కోసం సిద్ధం చేయండి, అయితే పోటీదారులు తమ పాక నైపుణ్యాలతో వంటగదిని తగలబెట్టారు, డిస్నీ + హాట్స్టార్ విఐపిలో మరియు హిందీ, తమిళ, మరియు తెలుగులలో మాస్టర్ చెఫ్ ఆస్ట్రేలియా సీజన్ 13 లో మాత్రమే డిస్నీ + హాట్‌స్టార్ ప్రీమియంలోని నాలుగు భాషలు. మొదటి ఎపిసోడ్ జూలై 2 న హిందీ, తమిళం మరియు తెలుగు భాషలలో డిస్నీ + హాట్‌స్టార్‌లో మాత్రమే ఉచితంగా లభిస్తుంది.

జిమ్మీ షీర్‌గిల్ నేరం జూలైలో డిస్నీ + హాట్‌స్టార్‌లో ప్రీమియర్ చేయడానికి థ్రిల్లర్ కాలర్ బాంబ్

డిస్నీ + హాట్‌స్టార్ ప్రతినిధి మాట్లాడుతూ, “మాస్టర్ చెఫ్ ఆస్ట్రేలియా కేవలం వంట రియాలిటీ షో కంటే ఎక్కువ, మరియు భారతీయ ప్రేక్షకులలో బాగా ప్రాచుర్యం పొందింది. మాస్టర్ చెఫ్ ఆస్ట్రేలియాను స్థానికీకరించడం ద్వారా మరియు డిస్నీ + హాట్స్టార్ విఐపిలో హిందీ, తమిళం మరియు తెలుగు భాషలలో విడుదల చేయడం ద్వారా, తమకు నచ్చిన భాషలో ఐకానిక్ వంట ప్రదర్శనను ఆస్వాదించగల విస్తృత ప్రేక్షకులను చేరుకోవడమే లక్ష్యంగా పెట్టుకున్నాము. ఆహారం మరియు రియాలిటీ డ్రామాతో, మాస్టర్ చెఫ్ ఆస్ట్రేలియా సీజన్ 13 లో విశ్వవ్యాప్తంగా ఆకట్టుకునే అంశాలు ఉన్నాయి. దాని ప్రాప్యతను విస్తరించడం భారతీయ ప్రేక్షకులకు అగ్ర అంతర్జాతీయ శీర్షికలను తీసుకురావడానికి మేము చేసిన ప్రయత్నంలో భాగం. ”

ప్రకటన గురించి మాట్లాడుతూ, న్యాయమూర్తి మరియు ఆహార విమర్శకుడు మెలిస్సా లియోంగ్, మొదటి మహిళ మరియు ఆసియా ప్రదర్శన చరిత్రలో ఆస్ట్రేలియా న్యాయమూర్తి మాట్లాడుతూ, “భారతదేశం పురాతన రుచులు మరియు ప్రాంతీయ-నిర్దిష్ట వంటకాలతో గొప్పది మరియు లోతుగా నడిచే ఆహారం పట్ల ప్రేమ ఉంది. మాస్టర్ చెఫ్ ఆస్ట్రేలియా సీజన్ 13 లో భారతీయ సంస్కృతి, రుచులు మరియు ఆత్మ ప్రేరణ పొందిన వంటకాలతో సహా పోటీదారులు మరియు వంటకాల గర్వించదగిన వైవిధ్యం ఉంది. ఈ ప్రదర్శన యొక్క ప్రతి కొత్త సీజన్ ఆకట్టుకునే నైపుణ్యాలను చాటుకునే ఇంటి వంటవారి ప్రతిభలో పెరుగుదల కనబరిచింది, ఇది చాలా ఉత్తేజకరమైన పోటీకి దారితీసింది. మరియు ఈ సీజన్ భిన్నంగా లేదు. నేను భారతదేశం నుండి చాలా ప్రేమను అందుకున్నాను, మరియు ఒక రోజు దేశాన్ని అన్వేషించడానికి ఇష్టపడతాను – మహమ్మారి తెచ్చిన కష్టాల సమయంలో మేము అందరి గురించి ఆలోచిస్తున్నాము. మాస్టర్ చెఫ్ ఆస్ట్రేలియా ప్రపంచమంతటా ప్రసారం అవుతోందని నేను ఆశ్చర్యపోయాను, అందువల్ల మనం మానవాళిని – ఆహారాన్ని కలిపే విషయాన్ని పంచుకోవడం మరియు జరుపుకోవడం కొనసాగించవచ్చు. “

మాస్టర్ చెఫ్ ఆస్ట్రేలియా తిరిగి సీజన్ 13 తో డిస్నీ + హాట్‌స్టార్ ప్రీమియం

Delhi ిల్లీలో పుట్టి, 11 ఏళ్ళ వయసులో ఆస్ట్రేలియాకు వెళ్లిన పోటీదారు డిపిందర్ చిబ్బర్, భారతీయ మరియు ఆగ్నేయ ఆసియా రుచులచే ప్రేరణ పొందిన ఆమె వంటతో న్యాయమూర్తులు. ఈ ప్రకటన గురించి డిపిందర్ చిబ్బర్ మాట్లాడుతూ, “చాలా చిన్న వయస్సు నుండే ఆహారం నా జీవితంలో చాలా ప్రత్యేకమైన మరియు వ్యక్తిగత భాగం, నేను నా నుండి ఎలా ఉడికించాలో నేర్చుకున్నాను. నాకు వివిధ వంటకాల పట్ల అభిరుచి ఉన్న తల్లిదండ్రులు. మాస్టర్ చెఫ్ కిచెన్‌లో ఉండటం నాకు ఒక కల నెరవేరింది. మాస్టర్ చెఫ్ ఆస్ట్రేలియా సీజన్ 13 డిస్నీ + హాట్‌స్టార్ విఐపి ద్వారా భారతదేశంలో లక్షలాది మందికి అందుబాటులోకి వస్తుందని నేను సంతోషంగా ఉండలేను. సహ కొనసాగించండి భారతీయ రుచులచే ప్రేరణ పొందిన చాలా ఎక్కువ వంటకాలు మరియు ప్రేక్షకులు తమ ఆహారాన్ని ప్రపంచ వేదికపై జరుపుకోవడాన్ని చూడగలుగుతారు. ”

డిస్నీ + హాట్‌స్టార్ ప్రీమియంలో ఇంగ్లీష్ టైటిల్స్ పెద్ద ఎంపిక ఉన్నాయి డిస్నీ + ఒరిజినల్స్, తాజా అమెరికన్ షోలు, బ్లాక్‌బస్టర్ హాలీవుడ్ చలనచిత్రాలు మరియు హెచ్‌బిఓ, ఫాక్స్, షోటైం మరియు మరిన్ని అంతర్జాతీయ స్టూడియోల నుండి అవార్డు పొందిన కంటెంట్! డిస్నీ + హాట్‌స్టార్ విఐపి ప్రపంచంలోని ఉత్తమ కథలు మరియు లైవ్ స్పోర్టింగ్ యాక్షన్ ఒకే ప్లాట్‌ఫామ్‌తో కలిసి వినియోగదారులకు సరిపోలని వినోద అనుభవాన్ని అందిస్తుంది. డిస్నీ + హాట్‌స్టార్ విఐపి యొక్క వార్షిక చందాతో, ప్రేక్షకులు రాబోయే భుజ్: ది ప్రైడ్ ఆఫ్ ఇండియా తో పాటు ఇప్పటికే ఉన్న సినిమాలతో

నేరుగా ప్లాట్‌ఫామ్‌లో విడుదలయ్యే మెగా-బ్లాక్‌బస్టర్ చిత్రాలను ఆస్వాదించవచ్చు. హమ్ భీ అకెలే, తుమ్ భీ అకెలే, షాదిస్థాన్, ది బిగ్ బుల్, లక్ష్మి, లూట్‌కేస్ మరియు మరిన్ని, సూపర్ హీరో ( ది ఫాల్కన్ మరియు ది వింటర్ సోల్జర్, ఎవెంజర్స్: ఎండ్‌గేమ్ , తాజా యానిమేటెడ్ చిత్రాలు ( ఘనీభవించిన 2, ఆత్మ ), పిల్లల అభిమాన పాత్రలు ( మిక్కీ మౌస్, డోరెమాన్ , ప్రత్యేకమైన హాట్స్టార్ స్పెషల్స్ ఏడు భాషలలో బాగా ప్రాచుర్యం పొందిన నవంబర్ స్టోరీ, గ్రాహన్, అవుట్ ఆఫ్ లవ్ (ఎస్ 1 & ఎస్ 2), క్రిమినల్ జస్టిస్: క్లోజ్డ్ డోర్స్ వెనుక, 1962: ది వార్ ఇన్ ది హిల్స్, స్పెషల్ ఆప్స్, ఆర్య, ది లెజెండ్ ఆఫ్ హనుమాన్, ఓకె కంప్యూటర్ , లైవ్ స్పోర్టింగ్ యాక్షన్ మరియు మరెన్నో!

జూలై 2 నుండి, మాస్టర్ చెఫ్ ఆస్ట్రేలియా సీజన్ 13 హిందీ, తమిళం మరియు తెలుగు భాషలలో విడుదల అవుతుంది r డిస్నీ + హాట్‌స్టార్ విఐపి యొక్క చందాదారులు మరియు డిస్నీ + హాట్‌స్టార్ ప్రీమియంలో 4 భాషలలో!

ఇంకా చదవండి

RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

వీక్లీ పోల్ ఫలితాలు: ఫోల్డబుల్స్ తర్వాత రోలబుల్ ఫోన్లు తదుపరి పెద్ద విషయం

రియల్మేస్ డిజో తన మొట్టమొదటి మొబైల్ ఫోన్‌ను టీజ్ చేస్తుంది

అమాజ్‌ఫిట్ GTS 2 సమీక్ష

Recent Comments