HomeENTERTAINMENTఫ్లిప్‌కార్ట్ ది బిగ్ బిలియన్ డే సేల్ 2017: ఫ్యాషన్ మైంట్రాతో లాభాల తయారీ విధానం

ఫ్లిప్‌కార్ట్ ది బిగ్ బిలియన్ డే సేల్ 2017: ఫ్యాషన్ మైంట్రాతో లాభాల తయారీ విధానం

ఫ్లిప్‌కార్ట్ ది బిగ్ బిలియన్ డే సేల్; ఫ్యాషన్ అమ్మకాన్ని పెంచడానికి మైంట్రాతో జతకట్టింది

కస్టమర్లపై విజయం సాధించే ప్రయత్నంలో, ఫ్లిప్‌కార్ట్ పెద్ద బిలియన్ రోజుల అమ్మకం కోసం ఎంతో ఆసక్తిగా ఎదురుచూస్తోంది అమెజాన్ గ్రేట్ ఇండియన్ సేల్ 2017 లో మొబైల్, ఎలక్ట్రానిక్స్, క్లాత్స్ మరియు ఫర్నిచర్లను డిస్కౌంట్ ధరలకు విక్రయిస్తామని ఇటీవల వెల్లడించిన అమెజాన్ గ్రేట్ ఇండియన్ సేల్ కు గట్టి పోటీని ఇవ్వవచ్చు. ఇది కాకుండా, ఇ -కామర్స్ దిగ్గజం కూడా ప్రధాన బ్రాండ్‌లతో ప్రత్యేకమైన టై-అప్‌లను తయారు చేస్తుందని మరియు వినియోగదారుల కోసం ఉత్పత్తులపై EMI లను అందిస్తుందని ప్రకటించింది. ఫ్లిప్‌కార్ట్ గత ఏడాది అత్యంత విజయవంతమైన ట్రేడ్ మేక్ ఆఫర్‌లతో కూడా రాబోతోంది. ఇటీవలి ప్రకటనలో, ఫ్లిప్‌కార్ట్ 100 మిలియన్ల నమోదిత వినియోగదారుల మార్కును దాటిందని తెలిపింది. భారతదేశంలో ఇంత మైలురాయిని సాధించిన తొలి ఇ-కామర్స్ సంస్థ ఫ్లిప్‌కార్ట్. ఇ-కామర్స్ దిగ్గజం యొక్క వినియోగదారుల సంఖ్య గత సంవత్సరంతో పోలిస్తే రెట్టింపు అయ్యింది.

ఇ-కామర్స్ మార్కెట్ అమెజాన్‌లో ఇతర ఇద్దరు ప్రధాన పోటీదారులు కాదు

ఫ్లిప్‌కార్ట్ యాజమాన్యంలోని మైంట్రా ఆన్‌లైన్ ఫ్యాషన్ రిటైలర్ కూడా అమ్మకాలలో ఐదు రెట్లు పెరుగుతుందని భావిస్తున్నారు. బిగ్ బిలియన్ డేస్ సేల్ 2017. వేగంగా అభివృద్ధి చెందుతున్న ఫ్యాషన్ విభాగంలో, ఫ్లిప్‌కార్ట్‌తో పాటు, రాబోయే పండుగ సీజన్‌లో అమెజాన్ తన అతిపెద్ద పోటీదారులలో ఒకరైన అమెజాన్‌కు కఠినమైన పోరాటం ఇవ్వడానికి తగినంతగా సన్నద్ధమవుతోంది.

నివేదికల ప్రకారం మైంట్రా, బిగ్ బిలియన్ డేస్ అమ్మకంలో 80% వరకు తగ్గింపును అందించాలని యోచిస్తోంది. కస్టమర్ల కోసం కొత్త ఫీచర్‌ను విడుదల చేయనున్నట్లు మింట్రా తెలిపింది, ఇది “అమ్మకం సమయంలో ఉత్పత్తుల ధరలను దాని అసలు ధర ట్యాగ్, పోస్ట్-సేల్‌తో పోల్చడానికి” వీలు కల్పిస్తుంది.

వివిధ వార్తా కథనాలలో ప్రచురించిన ఒక ప్రకటనలో, ఫ్లిప్‌కార్ట్ హెచ్‌డిఎఫ్‌సి బ్యాంక్ డెబిట్ కార్డు మరియు క్రెడిట్ కార్డ్ హోల్డర్లకు 10% తక్షణ తగ్గింపును అందిస్తుంది, అయితే అమెజాన్ అదే మొత్తాన్ని ఎస్‌బిఐ కార్డ్ వినియోగదారులకు అందిస్తోంది.

మైంట్రా ప్రస్తుతం రోడ్‌స్టర్, హెచ్‌ఆర్‌ఎక్స్, డ్రెస్‌బెర్రీ మరియు అనౌక్ వంటి ప్రైవేట్ లేబుల్‌లను విక్రయిస్తుంది మరియు ఆల్కాట్, ఫరెవర్ 21, మార్క్స్ & స్పెన్సర్ మరియు ఫ్రెంచ్ కనెక్షన్‌తో ప్రత్యేకమైన భాగస్వామ్యాన్ని కలిగి ఉంది. బ్రాండ్ల సేకరణ మైంట్రా తన ప్రత్యర్థులకు ధిక్కరించేలా కనిపిస్తుంది మరియు ఈ పండుగ సీజన్లో అమ్మకాల వరకు ఫ్లిప్‌కార్ట్‌కు భారీ ఆస్తిగా ఉంటుంది.

ఉపవాసం స్వీకరించడానికి వార్తల నవీకరణ & ముఖ్యమైన వార్తలు – ఫేస్‌బుక్‌లో మనలాగే మరియు మమ్మల్ని అనుసరించండి ట్విట్టర్ .

ఇంకా చదవండి

Previous articleప్రధాని నరేంద్ర మోడీ దేశవ్యాప్తంగా లైట్హౌస్ ప్రాజెక్టులను సమీక్షించారు
Next articleసల్మాన్ ఖాన్ రాబోయే సినిమాలు 2017, 2018, 2019 విడుదల తేదీతో
RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

వీక్లీ పోల్ ఫలితాలు: ఫోల్డబుల్స్ తర్వాత రోలబుల్ ఫోన్లు తదుపరి పెద్ద విషయం

రియల్మేస్ డిజో తన మొట్టమొదటి మొబైల్ ఫోన్‌ను టీజ్ చేస్తుంది

అమాజ్‌ఫిట్ GTS 2 సమీక్ష

Recent Comments