HomeENTERTAINMENTధరను అంచనా వేయండి: తమన్నా భాటియా యొక్క లేస్ దుస్తుల ల్యాప్‌టాప్ ధర వద్ద వస్తుంది

ధరను అంచనా వేయండి: తమన్నా భాటియా యొక్క లేస్ దుస్తుల ల్యాప్‌టాప్ ధర వద్ద వస్తుంది

తమన్నా భాటియా ఒక ఫ్యాషన్‌స్టా. ఆమె బట్టలు మరియు ఉపకరణాలపై విరుచుకుపడటం ఇష్టపడుతుంది. నటి తన దుస్తులను ప్రేమిస్తుంది. ఆలస్యంగా, ఆమె విమానాశ్రయంలో అందమైన తెల్లని లేస్ దుస్తులలో కనిపించింది. దుస్తులను ఒక అందమైన ఉంది. ఇది మేము కొనడానికి ఇష్టపడే ఒకటి. స్పఘెట్టి పట్టీలతో ఉన్న దుస్తులు తేదీ, బ్రంచ్, బీచ్ వెడ్డింగ్ లేదా కాక్టెయిల్ పార్టీ కోసం ఖచ్చితంగా కనిపించాయి. కానీ దుస్తులు ఖర్చు మనలో చాలా మందికి అందుబాటులో ఉండదు. ఇది సెల్ఫ్ పోర్ట్రెయిట్ బ్రాండ్ నుండి. బట్టల విషయానికి వస్తే వాటిలో ఉత్తమమైన సేకరణలు ఉన్నాయని మాకు తెలుసు. ఇక్కడ మరికొన్ని వివరాలు ఉన్నాయి … ఇది కూడా చదవండి – ట్రెండింగ్ ఎంటర్టైన్మెంట్ న్యూస్ టుడే: అమీర్ ఖాన్-కిరణ్ రావు తమ వేర్పాటును ప్రకటించారు, కంగనా రనౌత్ ప్రియాంక చోప్రాను ‘లౌకిక కుక్కపిల్ల’ అని, రణవీర్ సింగ్ ధృవీకరించారు అతని టీవీ అరంగేట్రం

దుస్తులు లేత పసుపు నీడలో ఉన్నాయి. దాని లోపల సెమీ షీర్ లైనింగ్ ఉండేది. పూల మూలాంశాలు లేస్‌లో చేయబడిందని మనం చూడవచ్చు. తమన్నా చిన్న నల్లటి క్లచ్‌తో నీరసమైన బంగారు మడమలతో జతకట్టింది. ఇది తమన్నా యొక్క అద్భుతమైన బంగారు జుట్టు రంగుతో సరిపోతుంది. దుస్తులకు ఖర్చు 280 పౌండ్లు. మేము దానిని భారతీయ కరెన్సీగా మార్చుకుంటే, అది ఖచ్చితమైన గణాంకాలలో 28, 841 రూపాయల వరకు వస్తుంది. ఆ ఖర్చుతో, ల్యాప్‌టాప్, మొబైల్ మరియు 2-3 ముక్కల ఫర్నిచర్ కొనుగోలు చేయవచ్చు. ఈ దుస్తులకు అజీలియా దుస్తుల అని పేరు పెట్టారు. అజలేయాలు అందమైన పువ్వులు మరియు వాటి నుండి ప్రేరణ పొందిన మూలాంశం కనిపిస్తుంది. కూడా చదవండి – దుష్ట! కంగనా రనౌత్ ప్రియాంక చోప్రా వద్ద ఒక పాట్‌షాట్ తీసుకుంటాడు; ఆమెను ‘లౌకిక కుక్కపిల్ల’

సెల్ఫ్ పోర్ట్రెయిట్ UK నుండి వచ్చిన ఒక బ్రాండ్ మరియు బాలీవుడ్ సెలబ్రిటీలు వారిని ప్రేమిస్తున్నట్లు అనిపిస్తుంది దుస్తులను. తమన్నాహ్ గురుతుండ సీతకం మరియు దట్స్ మహాలక్ష్మి వంటి చిత్రాలను విడుదల చేయడానికి సిద్ధంగా ఉంది. తరువాతి కంగనా రనౌత్ – వికాస్ బహల్ క్వీన్ యొక్క రీమేక్. ఆమె దుస్తులు గురించి మీకు ఏమి అనిపిస్తుంది? ట్వీట్ చేయండి మరియు మాకు తెలియజేయండి … ఇది కూడా చదవండి – క్వీన్ నుండి తనూ వెడ్స్ మను వరకు – కంగనా రనౌత్ ఈ 4 కెరీర్ హిట్‌లకు మొదటి ఎంపిక కాదు

నుండి తాజా స్కూప్‌లు మరియు నవీకరణల కోసం బాలీవుడ్ లైఫ్‌లో ఉండండి. బాలీవుడ్ , హాలీవుడ్ , దక్షిణ , టీవీ మరియు వెబ్-సిరీస్ .
మాతో చేరడానికి క్లిక్ చేయండి ఫేస్బుక్ , ట్విట్టర్ , యూట్యూబ్ మరియు ఇన్స్టాగ్రామ్.
మమ్మల్ని కూడా అనుసరించండి తాజా నవీకరణల కోసం ఫేస్బుక్ మెసెంజర్ .

ఇంకా చదవండి

Previous articleవిక్కీ కౌషల్ యొక్క మసాన్ నుండి రాజ్కుమ్మర్ రావు యొక్క ఒమెర్టా వరకు: నెట్‌ఫ్లిక్స్, అమెజాన్ ప్రైమ్ వీడియో, డిస్నీ + హాట్‌స్టార్ మరియు మరిన్నింటిలో ఈ రోజు చూడటానికి 7 అండర్రేటెడ్ సినిమాలు
Next article# స్పెషల్ 26: అనుపమ్ ఖేర్ ఆదివారం క్విజ్ పెట్టాడు; అభిమానులు సూపర్హిట్ హీస్ట్ చిత్రం యొక్క సీక్వెల్ కోసం అడుగుతారు – ట్వీట్లను చదవండి
RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

వీక్లీ పోల్ ఫలితాలు: ఫోల్డబుల్స్ తర్వాత రోలబుల్ ఫోన్లు తదుపరి పెద్ద విషయం

రియల్మేస్ డిజో తన మొట్టమొదటి మొబైల్ ఫోన్‌ను టీజ్ చేస్తుంది

అమాజ్‌ఫిట్ GTS 2 సమీక్ష

Recent Comments