HomeENTERTAINMENTతప్పక చదవండి! బెతుసరై నటుడు విశాల్ ఆదిత్య సింగ్ ఖత్రోన్ కే ఖిలాడి 11...

తప్పక చదవండి! బెతుసరై నటుడు విశాల్ ఆదిత్య సింగ్ ఖత్రోన్ కే ఖిలాడి 11 లో తన అనుభవాన్ని తెరిచారు; 'ఐ ఫ్రెడ్ వాటర్ ఎ లాట్ బట్ నౌ నాట్ సో మచ్'

వార్తలు

విశాల్ ఆదిత్య సింగ్ ఖత్రోన్ కే ఖిలాడి 11 లో అతి త్వరలో

Tellychakkar Team's picture

03 జూలై 2021 02:33 AM

ముంబై

ముంబై: విశాల్ ఆదిత్య సింగ్ తన రాబోయే రియాలిటీ షో ఖత్రోన్ కే ఖిలాడి 11 షూటింగ్ ముగించుకుని తిరిగి భారతదేశానికి చేరుకున్నారు. ఈ నటుడికి 50 రోజుల నిడివి ఉంది మరొక దేశంలో స్టంట్ ఆధారిత రియాలిటీ షోను చిత్రీకరించడానికి షెడ్యూల్. అయితే, అతను అక్కడ ఏమీ కోల్పోలేదని చెప్పాడు. అతను మొదటిసారి బహిరంగ పనికి వెళ్ళాడు.

ప్రేక్షకులు ఇంకా చూడని ప్రదర్శనలో తన ప్రయాణం గురించి మాట్లాడుతున్నప్పుడు, “ఖత్రోన్ కే ఖిలాడి 11 లో నా ప్రయాణం అలా ఉంది నేను మాటల్లో వ్యక్తపరచలేనంత ఆశ్చర్యంగా ఉంది. మీరందరూ దీనిని మీరే చూడాలి. ఎందుకంటే నేను నన్ను ప్రశంసించలేను. నేను చర్యను ప్రేమిస్తున్నాను మరియు నేను అక్కడ ఏమీ కోల్పోకుండా స్టంట్ చేస్తున్నాను. నేను పూర్తిగా ఆనందించాను షూట్. మొదటిసారి, నేను ఏదో షూట్ చేయడానికి భారతదేశం నుండి బయలుదేరాను. నేను మీకు చెప్పలేనంత ఉత్సాహంగా ఉన్నాను. కేప్ టౌన్ అందంగా ఉంది మరియు ఆ వాతావరణంలో ఏదో కాల్చడం అద్భుతమైన అనుభవం. ”

కూడా చదవండి: తప్పక చదవాలి! జహీర్ ఖాన్ మరియు సాగరికా ఘాట్గే యొక్క ప్రత్యేక వ్యక్తిని కలవండి

ఈ డేర్ డెవిల్ విన్యాసాలను చిత్రీకరించేటప్పుడు తాను నీటి భయాన్ని కొంతవరకు అధిగమించానని విశాల్ వెల్లడించాడు, “భయం మా జీవితంలో ఒక భాగం. నాకు వాటర్ ఫోబియా ఉంది, కానీ ఇప్పుడు అది ప్రదర్శన తర్వాత చాలా తక్కువగా మారింది. ”

ఇటీవల, ప్రదర్శన నుండి విశాల్ ఆదిత్య సింగ్ యొక్క ప్రోమోను COLORS TV విడుదల చేసింది మరియు అతను దేనికీ భయపడటం లేదని మేము చూడగలిగాము. షేర్డ్ ప్రోమోలో, విశాల్ ఇతరులతో పాటు ఎత్తైన భవనం నుండి వాటర్ స్టంట్ మరియు స్టంట్ చేయడం కనిపిస్తుంది. అతని విశ్వాసం హోస్ట్ రోహిత్ శెట్టిని ఆకట్టుకుంటుంది, అతన్ని హిమ్మత్ వాలా లడ్కా అని పిలుస్తారు.

మరిన్ని నవీకరణలు మరియు గాసిప్‌ల కోసం ఈ స్థలంలో ఉండండి.

క్రెడిట్స్: స్పాట్‌బాయ్

కూడా చదవండి: ఇష్క్ పర్ జోర్ నహి: ఎక్స్‌క్లూజివ్! ‘సావిత్రి మరియు ఇష్కి ప్రవేశంతో మేజర్ డ్రామా ముగుస్తుంది’ అని రజత్ వర్మ అకా కార్తీక్ https://www.tellychakkar.com/ టీవీ / టీవీ-న్యూస్ / ఇష్క్-పార్-జోర్-నహీ-ఎక్స్‌క్లూజివ్-మేజర్-డ్రామా-ఆల్-సెట్-విప్పు-సావిత్రి-అండ్-ఇష్కిస్-ఎంట్రీ-రివీల్స్

ఇంకా చదవండి

Previous articleశిల్పా శెట్టి యొక్క రెట్రో ఆమె ఫ్యాషన్ ఐకాన్, ఆమె తల్లికి ఒక ode లుక్
Next articleపెద్ద నవీకరణ! క్యున్ ఉత్తే దిల్ చోద్ ఆయే ఎప్పుడైనా ప్రసారం చేయడు, ఆగస్టు వరకు పొడిగించబడుతుంది; లోపల డీట్స్
RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

వీక్లీ పోల్ ఫలితాలు: ఫోల్డబుల్స్ తర్వాత రోలబుల్ ఫోన్లు తదుపరి పెద్ద విషయం

రియల్మేస్ డిజో తన మొట్టమొదటి మొబైల్ ఫోన్‌ను టీజ్ చేస్తుంది

అమాజ్‌ఫిట్ GTS 2 సమీక్ష

Recent Comments