HomeENTERTAINMENTస్పాటిఫై సింగిల్స్ భారతదేశంలో డిజె స్నేక్ మరియు ధీ రీక్రియేటింగ్ 'ఎంజాయ్ ఎంజామి'

స్పాటిఫై సింగిల్స్ భారతదేశంలో డిజె స్నేక్ మరియు ధీ రీక్రియేటింగ్ 'ఎంజాయ్ ఎంజామి'

రన్అవే అరివు కంపోజ్ చేసిన రన్అవే తమిళ హిట్ మరియు సంతోష్ నారాయణన్ నిర్మించారు మరియు ఫ్రెంచ్ కళాకారుడు

నుండి డాన్స్ ఫ్లోర్-ఫ్రెండ్లీ రీమేక్ పొందుతారు. DJ స్నేక్ మరియు ధీ. ఫోటోలు: స్పాటిఫై ఇండియా సౌజన్యంతో
వారి సహకారాన్ని ప్రకటించడానికి సంయుక్త మీడియా సంభాషణలో, ఫ్రాన్స్ యొక్క డ్యాన్స్ మ్యూజిక్ స్టార్ DJ స్నేక్ అకా విలియం గ్రిగాహ్సిన్ మరియు ఇండియా- “ఎంజాయ్ ఎంజామి ” పై వారి పునర్నిర్మాణం ప్రారంభం మాత్రమే అని శ్రీలంక తమిళ గాయకుడు ధీ సంకేతాలు ఇచ్చారు. సంతోష్ నారాయణన్ నిర్మించిన సామాజిక స్పృహ కలిగిన తమిళ హిట్ – ఇది AR రెహమాన్ సహ-స్థాపించిన లేబుల్ / వేదిక మాజ్జా ఈ సంవత్సరం ప్రారంభంలో మరియు మిలియన్ల ప్రవాహాలను సంపాదించింది – స్పాటిఫై కోసం మొదటి భారతీయ పాట సింగిల్స్ ప్రోగ్రామ్. జూన్ 21 న ప్రపంచ సంగీత దినోత్సవం సందర్భంగా స్పాటిఫై ద్వారా విడుదలైంది, రీమిక్స్ ఇప్పటికే మిలియన్ స్ట్రీమ్‌లను పొందింది, ఇంటర్నెట్ కంపోజర్-రాపర్ అరివు ప్రాజెక్ట్ నుండి క్రియాశీల సహకారిగా మినహాయించబడింది. దానిపై అధికారిక పదం లేనప్పటికీ – మరియు అరివు కూడా కొత్త వెర్షన్ గురించి ట్వీట్ చేశారు – DJ స్నేక్ ట్రాక్ మీద హాప్ చేయడం మరియు ధీ వంటి కళాకారులను కనుగొనడం చాలా సంతోషంగా ఉంది. పారిస్‌లో దక్షిణ భారత సంతతికి చెందిన స్నేహితుడితో అతను ఎలా పెరిగాడో ఎత్తి చూపిస్తూ, ఎలక్ట్రానిక్ మ్యూజిక్ ప్రొడ్యూసర్ ఉద్దేశం ఎప్పుడూ ఏకీకృతం కావడమే. “రాజకీయ నాయకులు ప్రజలను విభజిస్తారు, మేము ప్రజలను ఒకచోట చేర్చుకుంటాము” అని ఆయన చెప్పారు. మరింత సాంస్కృతిక అనుభవాలను కోరుకునే అతని వంపు తరచుగా DJ ను ప్రపంచంలోని వివిధ ప్రాంతాలకు తీసుకువెళుతుంది, ఇక్కడ అనేక అంతర్జాతీయ కళాకారులను సందర్శించడానికి ఆసక్తి లేదని ఆయన పేర్కొన్నారు. “ప్రపంచంలో కొన్ని ప్రాంతాలు ఉన్నాయి… వాటి గురించి ఎవరూ మాట్లాడటం లేదు, ప్రదర్శనలకు ఎవరూ అక్కడికి వెళ్లడం లేదు. ఐరోపా మరియు యుఎస్‌లకు బదులుగా, ప్రేమను చూపించడానికి, ఎవరూ వెళ్ళని చిన్న దేశాలలో పార్టీలు మరియు కచేరీలు చేయాలనుకుంటున్న కళాకారుడిగా నాకు తెలుసు, ”అని ఆయన చెప్పారు. స్పాటిఫై సింగిల్స్ ప్రోగ్రాం భారతదేశానికి రావడం స్ట్రీమింగ్ దిగ్గజం మరియు భారతీయ కళాకారుల మధ్య మరింత ప్రత్యేకమైన ఒప్పందాలను సూచిస్తుంది. అంతర్జాతీయంగా, విడుదల సిరీస్ హిట్ సాంగ్స్ మరియు కవర్ల యొక్క లైవ్ స్టూడియో రెండిషన్లను ఏర్పాటు చేసింది, ఇతర సింగిల్స్ “ఎంజాయ్ ఎంజామి” కి సమానంగా ఉంటాయి; కళాకారుల ప్రస్తుత పాట యొక్క తిరిగి రికార్డ్ చేయబడిన సంస్కరణ. “స్పాటిఫై సింగిల్స్ కార్యక్రమంలో భాగమైన భారతదేశం నుండి వచ్చిన మొదటి కళాకారుడిగా నేను చాలా సంతోషిస్తున్నాను మరియు అది కూడా నా తొలి స్వతంత్ర సింగిల్ కోసం” అని ధీ ఒక పత్రికా ప్రకటనలో తెలిపారు. ఈ సంవత్సరం చివర్లో ఈ కళాకారిణి తన తొలి ఆంగ్ల భాషా ఆల్బమ్‌ను మజ్జా ద్వారా ప్రారంభించనుంది. స్పాటిఫై సింగిల్స్‌లో భాగంగా ప్రదర్శించిన ఇతర “గ్లోబల్ సహకారాలు” లో 2020 లో “గేట్స్ టు ది సన్” పై జపాన్-జాతి గాయకుడు-గేయరచయిత జోజీతో అట్లాంటా హిప్-హాప్ ఆర్టిస్ట్ సాబాబీ మరియు స్టార్ క్రూనర్ సెలిన్ డియోన్ మరియు అమెరికన్ ఆర్టిస్ట్ క్రిస్ ఐజాక్ ఉన్నారు. రాక్షస క్రీడ.” ధీ మరియు డిజె స్నేక్ విషయానికొస్తే, తన అభిమాన భారతీయ కళాకారుడిని తాను ఇప్పటికే కనుగొన్నానని ఫ్రెంచ్ వాడు చెప్పాడు. “మాకు ఇక్కడ వజ్రం ఉంది. ఆశాజనక మేము క్రొత్త విషయాలపై పని చేస్తూనే ఉంటాము. ఆమె ప్రతిభావంతురాలు, ఆమె నంబర్ వన్ కావడానికి అర్హురాలు. ప్రతిదీ సాధారణ స్థితికి చేరుకున్నప్పుడు, నేను భారతదేశానికి దిగుతాను ”అని DJ జతచేస్తుంది. డీజే స్నేక్ చేత “ఎంజాయ్ ఎంజమి” వినండి ధీ అడుగుల అరివు, సంతోష్ నారాయణన్ క్రింద.

ఇంకా చదవండి

Previous articleఫ్యామిలీ మ్యాన్ యొక్క విరోధి దర్శన్ కుమార్ తన పాత్ర కారణంగా అభిమానులు తనను వేధిస్తున్నారని చెప్పారు
Next articleకొంతమంది తాలిబాన్ నాయకులతో జైశంకర్ సమావేశం పూర్తిగా 'తప్పుడు, కొంటె “అని పేర్కొన్న నివేదికలు: సోర్సెస్
RELATED ARTICLES

COVID-19 కోసం దిగ్బంధం మరియు ప్రతికూల పరీక్షలను పూర్తి చేసిన తర్వాత సెవెన్టీన్ 'యువర్ ఛాయిస్' ప్రమోషన్లను తిరిగి ప్రారంభిస్తుంది

రెడ్ వన్ కోసం క్రిస్ మోర్గాన్‌తో తిరిగి కలవడానికి డ్వేన్ జాన్సన్

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

టోక్యో ఒలింపిక్స్: క్రీడలకు యూరో 2020 జట్టుకు చెందిన ఆరుగురు ఆటగాళ్లను స్పెయిన్ పేర్కొంది

ఐపీఎల్ 2021: సిమ్కె కెప్టెన్ ఎంఎస్ ధోని సిమ్లాలో విహారయాత్రలో గ్రామ క్రికెట్ మైదానాన్ని పరిశీలించారు

టోక్యో ఒలింపిక్స్: స్టానిస్లాస్ వావ్రింకా ఆటల నుండి వైదొలిగాడు

న్యూజిలాండ్ పేసర్ టిమ్ సౌతీ 8 ఏళ్ల బాలిక క్యాన్సర్ చికిత్సకు నిధులు సమకూర్చడానికి డబ్ల్యుటిసి ఫైనల్ షర్టును వేలంలో ఉంచాడు

Recent Comments