HomeENTERTAINMENTఫ్యామిలీ మ్యాన్ యొక్క విరోధి దర్శన్ కుమార్ తన పాత్ర కారణంగా అభిమానులు తనను వేధిస్తున్నారని...

ఫ్యామిలీ మ్యాన్ యొక్క విరోధి దర్శన్ కుమార్ తన పాత్ర కారణంగా అభిమానులు తనను వేధిస్తున్నారని చెప్పారు

bredcrumb

bredcrumb

|

నటుడు దర్శన్ కుమార్ రెండు సీజన్లలో విరోధి మేజర్ సమీర్ పాత్రలో పలు ప్రశంసలు అందుకుంటున్నారు. ది ఫ్యామిలీ మ్యాన్. అయితే, నటుడు ఇటీవల ఒక విభాగం వెల్లడించారు ప్రదర్శన యొక్క అభిమానులు అతన్ని దుర్వినియోగం చేస్తున్నారు. నిజ జీవితంలో ఈ అభిమానులు అతనితో మరియు అతని పాత్రల మధ్య తేడాను గుర్తించలేరని దర్శన్ వెల్లడించారు.

హిందూస్తాన్ టైమ్స్ లో వచ్చిన ఒక వార్తాకథనం ప్రకారం, దర్శన్ కుమార్ తన నటనను సినీ సోదరభావంలోని కొంతమంది సభ్యుల నుండి ఎలా మంచి ఆదరణ పొందారో వెల్లడించారు. మేరీ కోమ్ నటుడు, “వాస్తవానికి, ఇది మిశ్రమంగా ఉంది. చలనచిత్ర సోదరభావం మరియు అభిమానులు, ‘మీరు చాలా వేడిగా ఉన్నారు, మీరు చాలా బాగున్నారు, మీరు చాలా బాగా ప్రదర్శించారు’ అని చెప్తున్నారు. నా రూపానికి, నా నటనకు, నా వైఖరికి నేను ప్రశంసలు అందుకుంటున్నాను. “

ఫ్యామిలీ మ్యాన్ 2 యొక్క విలన్ షాహాబ్ అలీ తన ఆర్థిక సంక్షోభం గురించి తెరిచి, తన ముంబై ఫ్లాట్‌ను ఖాళీ చేయాల్సి వచ్చిందని చెప్పారు

అయితే, దర్శన్ కొంతమంది అభిమానులు దుర్వినియోగం మరియు విమర్శలను ఎలా దెబ్బతీస్తున్నారో జోడించారు అతను ప్రదర్శనలో ప్రతికూల పాత్రను రాసినందున అతని వద్ద. NH10 నటుడు వెల్లడించాడు, “ఆపై ఇతరులు కూడా ఉన్నారు ‘హిందుస్తాన్ జిందాబాద్, మేజర్ సమీర్ ముర్దాబాద్’ లేదా ‘దూద్ మాంగోగే తో ఖీర్ ఖీర్ డెంగే, మేజర్ సమీర్ హిందూస్తాన్ కి తరాఫ్ దేఖా తో చీర్ డెంగే’ వంటి నినాదాలు. అతను ఇలా అన్నాడు, “నేను చాలా ద్వేషాన్ని కలిగి ఉన్నాను, నేను పాకిస్తాన్ నుండి వచ్చానని ప్రజలు అనుకుంటారు. నేను దర్శన్ అని వారు మరచిపోయారు, నేను కూడా భారతదేశం నుండి వచ్చాను. నేను ఒక నటుడిని, మరియు నేను నేను పాత్రను పోషిస్తున్నాను. “

ఫ్యామిలీ మ్యాన్ 2: నాగ్‌పూర్ సిటీ పోలీసులు అవగాహనను విస్తరించడానికి సిరీస్‌ను ఉపయోగిస్తున్నారు

గురించి మాట్లాడటం show, ది ఫ్యామిలీ మ్యాన్ మనోజ్ బాజ్‌పేయి ప్రధాన పాత్రలో నటించారు మరియు రాజ్ & డికె చేత హెల్మ్ చేయబడింది. ఇది ప్రధాన కథానాయకుడు శ్రీకాంత్ తివారీ చుట్టూ తిరుగుతుంది, ఎన్‌ఐఏ ఏజెంట్‌గా తన శ్రమతో కూడిన ఉద్యోగాన్ని మరియు అతని కుటుంబం పట్ల తన కర్తవ్యాన్ని సమతుల్యం చేసుకోవడానికి కష్టపడుతోంది. ఈ కార్యక్రమంలో ప్రియమణి, షరీబ్ హష్మి, శ్రేయా ధన్వంతరి, శరద్ కేల్కర్, షాహాబ్ అలీ ముఖ్య పాత్రల్లో నటించారు. సౌత్ సంచలనం సమంతా అక్కినేని రెండవ సీజన్లో విరోధిగా స్టార్ తారాగణంలో చేరారు.

ఇంతలో, టైమ్స్ నౌకు ఇంతకు ముందు ఇచ్చిన ఇంటర్వ్యూలో, దర్శన్ కుమార్ గురించి తెరిచారు అతని ప్రారంభ పోరాట రోజులు. ఆశ్రమం నటుడు, “నేను 5 నుండి నడవడానికి ఉపయోగించాను 7 కి.మీ ఎందుకంటే నేను ప్రతిరోజూ బస్సులను కొనలేకపోతున్నాను, ఆడిషన్స్ కోసం వెళ్ళాను. కాబట్టి, బస్సు టిక్కెట్లు తీసుకునే బదులు, నేను ఆ డబ్బును ఉపయోగించుకుని పార్లే జి (బిస్కెట్) కొనేవాడిని, అందువల్ల నేను రోజంతా జీవించగలను వెలుపల, ఆ పార్లే జి (బిస్కెట్) ప్యాకెట్ తినడం. ఆ తరువాత, నేను 400 నుండి 500 రూపాయలకు, పూర్తి రోజుకు డబ్బింగ్ చేసేవాడిని. అది చాలా కఠినమైన సమయం. ఎందుకంటే పూర్తి రోజు మీరు నిజంగా కష్టపడి పనిచేస్తున్నారు, అరవడం మరియు స్టఫ్ చేయడం కానీ మీకు డబ్బులు రావడం లేదు. “

ఇంకా చదవండి

RELATED ARTICLES

COVID-19 కోసం దిగ్బంధం మరియు ప్రతికూల పరీక్షలను పూర్తి చేసిన తర్వాత సెవెన్టీన్ 'యువర్ ఛాయిస్' ప్రమోషన్లను తిరిగి ప్రారంభిస్తుంది

రెడ్ వన్ కోసం క్రిస్ మోర్గాన్‌తో తిరిగి కలవడానికి డ్వేన్ జాన్సన్

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

టోక్యో ఒలింపిక్స్: క్రీడలకు యూరో 2020 జట్టుకు చెందిన ఆరుగురు ఆటగాళ్లను స్పెయిన్ పేర్కొంది

ఐపీఎల్ 2021: సిమ్కె కెప్టెన్ ఎంఎస్ ధోని సిమ్లాలో విహారయాత్రలో గ్రామ క్రికెట్ మైదానాన్ని పరిశీలించారు

టోక్యో ఒలింపిక్స్: స్టానిస్లాస్ వావ్రింకా ఆటల నుండి వైదొలిగాడు

న్యూజిలాండ్ పేసర్ టిమ్ సౌతీ 8 ఏళ్ల బాలిక క్యాన్సర్ చికిత్సకు నిధులు సమకూర్చడానికి డబ్ల్యుటిసి ఫైనల్ షర్టును వేలంలో ఉంచాడు

Recent Comments