HomeENTERTAINMENTషారూఖ్ ఖాన్, జాన్ అబ్రహం నటించిన పఠాన్ నలుగురు యాక్షన్ డైరెక్టర్లు

షారూఖ్ ఖాన్, జాన్ అబ్రహం నటించిన పఠాన్ నలుగురు యాక్షన్ డైరెక్టర్లు

షారూఖ్ ఖాన్ నటించిన గూ ion చర్యం నాటకం పఠాన్ నుండి ప్రేక్షకుల అధిక అంచనాలను చూసి, నిర్మాత ఆదిత్య చోప్రా నలుగురు యాక్షన్ స్టంట్ డైరెక్టర్లను నియమించాలని నిర్ణయించారు. నిర్మాత ప్రపంచవ్యాప్తంగా అత్యుత్తమ స్టంట్ ఆర్టిస్టులను తాడు వేయాలని యోచిస్తున్నాడు, కాని ఎవరిని నియమించాలో ఇంకా నిర్ణయించలేదు.

Shah Rukh and John Abraham starrer Pathan to have four action directors

ఒక దినపత్రిక ప్రకారం, నిర్మాత వారిలో ఒకరిని ఖరారు చేసాడు మరియు దక్షిణాఫ్రికా స్టంట్ ఆర్టిస్ట్ క్రెయిగ్ మాక్‌రేలో దూసుకెళ్లాడు. అతను చాలా నైపుణ్యం కలిగిన స్టంట్ మరియు మార్షల్ ఆర్టిస్ట్. అతను మ్యాడ్ మాక్స్: ఫ్యూరీ రోడ్ (2015), ఎవెంజర్స్: ఏజ్ ఆఫ్ అల్ట్రాన్ (2015), బ్లడ్ షాట్ (2020) మరియు వార్ (2019) కోసం సన్నివేశాలను రూపొందించాడు. క్రెయిగ్ తన బృందంతో కలిసి ముంబైలో ఈ చిత్రం సెట్‌కు ఇప్పటికే నివేదించారు.

క్రెయిగ్ మాక్‌రే కాట్జా హాప్‌కిన్స్‌తో కలిసి టైటాన్ స్టంట్స్ అనే స్టంట్ కంపెనీని నడుపుతున్నాడు. అతను తన బృందంతో కలిసి జూన్ 8 న ముంబైలో అడుగుపెట్టాడు మరియు ముంబైలోని జుహులోని ఒక హోటల్‌లో నిర్బంధించబడ్డాడు. క్రెయిగ్ మార్గదర్శకత్వంలో ఎన్‌కౌంటర్ సన్నివేశాలతో తాజా షెడ్యూల్ ఇప్పటికే ప్రారంభమైంది. ప్రధాన పోరాట సన్నివేశాల చిత్రీకరణ వచ్చే నెలలో జరగాల్సి ఉంది.

విభిన్న నిపుణులను కలిగి ఉండటానికి ఆదిత్య చోప్రా యొక్క విధానం ఏమిటంటే, ఈ చిత్రంలో అసాధారణమైన అంశాలను జోడించడం మరియు మార్షల్ ఆర్ట్స్ నుండి చేతితో వరకు స్టంట్స్ ఉన్నాయి -హ్యాండ్ యుద్ధం మరియు చేజ్ సన్నివేశాలు. ఒక నిపుణుడు కనుగొనబడినప్పటికీ, మిగిలిన వారి కోసం అన్వేషణ ఇంకా కొనసాగుతోంది. దేశస్థులు మరియు విదేశాల నుండి ఎవరైనా ఉండవచ్చు.

జూలై మరియు ఆగస్టు మధ్య రష్యా వంటి యూరోపియన్ దేశాలలో కొన్ని సన్నివేశాలను చిత్రీకరించాలని నిర్మాత యోచిస్తున్నాడు. అయితే, దేశాలలో ప్రయాణ పరిమితులను ఎత్తివేస్తేనే అది సాధ్యమవుతుంది. విషయాలు ఆ విధంగా పని చేయకపోతే, స్టంట్ కోఆర్డినేటర్లను భారతదేశానికి పిలవాలని కూడా మేకర్స్ యోచిస్తున్నారు.

సిద్ధార్థ్ ఆనంద్ పఠాన్ షారుఖ్ ఖాన్‌ను రీసెర్చ్ అండ్ ఎనాలిసిస్ వింగ్ (రా) ఏజెంట్‌గా కలిగి ఉంటుంది. దీపికా పదుకొనే, జోన్ అబ్రహం, డింపుల్ కపాడియా కూడా ఈ చిత్రంలో కీలక పాత్రలు పోషించనున్నారు. ఈ చిత్రంలో సల్మాన్ ఖాన్ ప్రత్యేక ప్రదర్శన ఉంటుంది.

కూడా చదవండి: షారూఖ్ ఖాన్ గూ ion చర్యం డ్రామా పఠాన్ ఈద్ 2022

మరిన్ని పేజీలు: పఠాన్ బాక్స్ ఆఫీస్ కలెక్షన్

BOLLYWOOD NEWS

తాజా కోసం మమ్మల్ని పట్టుకోండి బాలీవుడ్ న్యూస్ , కొత్త బాలీవుడ్ సినిమాలు నవీకరణ, బాక్స్ ఆఫీస్ సేకరణ , కొత్త సినిమాల విడుదల , బాలీవుడ్ న్యూస్ హిందీ , వినోద వార్తలు , బాలీవుడ్ న్యూస్ టుడే & రాబోయే సినిమాలు 2020 మరియు బాలీవుడ్ హంగమాలో మాత్రమే తాజా హిందీ సినిమాలతో నవీకరించండి.

ఇంకా చదవండి

Previous articleస్కూప్: మిషన్ సిండ్రెల్లా పేరుతో అక్షయ్ కుమార్ మరియు రంజిత్ తివారీ రాత్ససన్ రీమేక్
Next articleరెడ్ వన్ కోసం క్రిస్ మోర్గాన్‌తో తిరిగి కలవడానికి డ్వేన్ జాన్సన్
RELATED ARTICLES

COVID-19 కోసం దిగ్బంధం మరియు ప్రతికూల పరీక్షలను పూర్తి చేసిన తర్వాత సెవెన్టీన్ 'యువర్ ఛాయిస్' ప్రమోషన్లను తిరిగి ప్రారంభిస్తుంది

రెడ్ వన్ కోసం క్రిస్ మోర్గాన్‌తో తిరిగి కలవడానికి డ్వేన్ జాన్సన్

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

టోక్యో ఒలింపిక్స్: క్రీడలకు యూరో 2020 జట్టుకు చెందిన ఆరుగురు ఆటగాళ్లను స్పెయిన్ పేర్కొంది

ఐపీఎల్ 2021: సిమ్కె కెప్టెన్ ఎంఎస్ ధోని సిమ్లాలో విహారయాత్రలో గ్రామ క్రికెట్ మైదానాన్ని పరిశీలించారు

టోక్యో ఒలింపిక్స్: స్టానిస్లాస్ వావ్రింకా ఆటల నుండి వైదొలిగాడు

న్యూజిలాండ్ పేసర్ టిమ్ సౌతీ 8 ఏళ్ల బాలిక క్యాన్సర్ చికిత్సకు నిధులు సమకూర్చడానికి డబ్ల్యుటిసి ఫైనల్ షర్టును వేలంలో ఉంచాడు

Recent Comments