HomeENTERTAINMENTస్కూప్: మిషన్ సిండ్రెల్లా పేరుతో అక్షయ్ కుమార్ మరియు రంజిత్ తివారీ రాత్ససన్ రీమేక్

స్కూప్: మిషన్ సిండ్రెల్లా పేరుతో అక్షయ్ కుమార్ మరియు రంజిత్ తివారీ రాత్ససన్ రీమేక్

బాలీవుడ్ హంగామా ఇటీవల అక్షయ్ కుమార్ మరియు రంజిత్ తివారీ బెల్ బాటమ్ మరియు సందేహాస్పద చిత్రం ఆగస్టు నెలలో అంతస్తుల్లోకి వెళ్తుంది. ప్రశ్నార్థక చిత్రం ఆగస్టు నెల నుండి లండన్‌లో చిత్రీకరించబడుతుందని మేము మా పాఠకులకు తెలియజేశాము. ఆ వెంటనే, ఇది ఒక తమిళ క్లాసిక్ యొక్క అధికారిక రీమేక్ రత్సాసన్ అని ఒక మీడియా హౌస్ నివేదించింది. ఇప్పుడు, మాకు మరొక ప్రత్యేకమైన స్కూప్ ఉంది.

Akshay Kumar and Ranjit Tewari's Ratsasan remake titled Mission Cinderella

“దీనికి టైటిల్ మిషన్ సిండ్రెల్లా మరియు అక్షయ్ ఈ చిత్రంలో ఒక పోలీసు పాత్రను పోషిస్తున్నారు. మేకర్స్ ప్లాన్ చేస్తున్నారు యునైటెడ్ కింగ్‌డమ్‌లోని కొన్ని ప్రదేశాలతో లండన్‌లో చిత్రీకరించడం.ఇది యాక్షన్ థ్రిల్లర్, పిల్లల అపహరణ రాకెట్‌ను కనిపెట్టడానికి అక్షయ్ కలిసి సిండ్రెల్లా అని పిలుస్తారు. నిర్మాతలు ఈ చిత్రాన్ని ప్రాజెక్ట్ సిండ్రెల్లా అని తాత్కాలికంగా సూచిస్తున్నారు, మరియు సిండ్రెల్లా మరియు మిషన్ సిండ్రెల్లా వంటి అసోసియేషన్‌తో అసోసియేషన్, “ఒక మూలం

ఆసక్తికరంగా, కాంచన రీమేక్ తర్వాత అక్షయ్ తదుపరి రీమేక్ చిత్రం ఇది. లక్ష్మి మరియు త్వరలో విడుదల కానుంది, జిగర్తాండ రీమేక్, బచ్చన్ పాండే . ప్రశ్నించిన ఈ చిత్రాన్ని జాకీ, వాషు భగ్నాని నిర్మిస్తారు మరియు మేకర్స్ ఇప్పటికే ప్రీ-ప్రొడక్షన్ పనులను ప్రారంభించారు. ఇందులో రకుల్ ప్రీత్ సింగ్ కథానాయకుడిగా నటించారు. ఇది రకుల్‌తో అక్షయ్ చేసిన మొదటి సహకారాన్ని సూచిస్తుంది మరియు ఈ వార్త ఇప్పటికే అభిమానులను ఉత్తేజపరిచింది. మిషన్ లయన్ . బాలీవుడ్‌లో ఖిలాడి తన సొంత మిషన్ యూనివర్స్‌ను సృష్టిస్తున్నందున మిషన్ ఇంపాజిబుల్ పైకి కదలండి.

ఇది కూడా చదవండి: బెల్ బాటమ్ దర్శకుడు రంజిత్ తివారీ నటించిన రాకుల్ ప్రీత్ సింగ్ తో అక్షయ్ కుమార్?

BOLLYWOOD NEWS

తాజా కోసం మమ్మల్ని పట్టుకోండి బాలీవుడ్ న్యూస్ , కొత్త బాలీవుడ్ సినిమాలు నవీకరణ, బాక్స్ ఆఫీస్ సేకరణ , కొత్త సినిమాల విడుదల , బాలీవుడ్ న్యూస్ హిందీ , వినోద వార్తలు , బాలీవుడ్ న్యూస్ టుడే & రాబోయే సినిమాలు 2020 ఎ బాలీవుడ్ హంగమాలో మాత్రమే తాజా హిందీ సినిమాలతో నవీకరించండి.

ఇంకా చదవండి

RELATED ARTICLES

COVID-19 కోసం దిగ్బంధం మరియు ప్రతికూల పరీక్షలను పూర్తి చేసిన తర్వాత సెవెన్టీన్ 'యువర్ ఛాయిస్' ప్రమోషన్లను తిరిగి ప్రారంభిస్తుంది

రెడ్ వన్ కోసం క్రిస్ మోర్గాన్‌తో తిరిగి కలవడానికి డ్వేన్ జాన్సన్

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

టోక్యో ఒలింపిక్స్: క్రీడలకు యూరో 2020 జట్టుకు చెందిన ఆరుగురు ఆటగాళ్లను స్పెయిన్ పేర్కొంది

ఐపీఎల్ 2021: సిమ్కె కెప్టెన్ ఎంఎస్ ధోని సిమ్లాలో విహారయాత్రలో గ్రామ క్రికెట్ మైదానాన్ని పరిశీలించారు

టోక్యో ఒలింపిక్స్: స్టానిస్లాస్ వావ్రింకా ఆటల నుండి వైదొలిగాడు

న్యూజిలాండ్ పేసర్ టిమ్ సౌతీ 8 ఏళ్ల బాలిక క్యాన్సర్ చికిత్సకు నిధులు సమకూర్చడానికి డబ్ల్యుటిసి ఫైనల్ షర్టును వేలంలో ఉంచాడు

Recent Comments