HomeGENERALECS T10 హంగరీ BLB vs BUB లైవ్ స్ట్రీమ్, పిచ్ అండ్ వెదర్ రిపోర్ట్,...

ECS T10 హంగరీ BLB vs BUB లైవ్ స్ట్రీమ్, పిచ్ అండ్ వెదర్ రిపోర్ట్, ప్రివ్యూ

చివరిగా నవీకరించబడింది:

బ్లైండర్స్ బ్లిజార్డ్స్ మరియు బుడాపెస్ట్ బ్లైండర్స్ జూన్ 28, సోమవారం ECS T10 హంగేరి యొక్క మ్యాచ్ 1 లో పోటీపడతాయి. మ్యాచ్ యొక్క ప్రత్యక్ష ప్రసార వివరాలు ఇక్కడ ఉన్నాయి.

ECS T10 Hungary

యూరోపియన్ క్రికెట్ / యూట్యూబ్

ECS T10 హంగరీ 2021 యొక్క మ్యాచ్ 1 బ్లైండర్స్ బ్లిజార్డ్స్ మరియు బుడాపెస్ట్ బ్లైండర్ల మధ్య జిబి ఓవల్, స్జోడ్లిగేట్ వద్ద ఆడబడుతుంది. జూన్ 28, సోమవారం స్థానిక సమయం (12:30 PM IST) వద్ద మ్యాచ్ ప్రారంభమవుతుంది. ఇక్కడ మా BLB vs BUB లైవ్ స్ట్రీమింగ్ వివరాలు, BLB vs BUB పిచ్ రిపోర్ట్, ఫ్యాన్కోడ్ ECS T10 హంగరీ 2021 భారతదేశంలో ప్రత్యక్షంగా ఎలా చూడాలి? మరియు BLB vs BUB ప్రత్యక్ష స్కోర్‌లను ఎక్కడ పట్టుకోవాలి.

పరిదృశ్యం: BLB vs BUB ECS T10 హంగరీ

ఈ టోర్నమెంట్ ఇరు జట్లకు 1 వ రోజు తమ ప్రచారానికి విజయవంతమైన ఆరంభం కావాలని సూచిస్తుంది. బ్లైండర్స్ బ్లిజార్డ్స్ గురించి మాట్లాడుతూ జట్టు బుడాపెస్ట్ బ్లైండర్స్ యొక్క రెండవ స్ట్రింగ్ వైపు, దీనికి సచిన్ చౌహాన్ నాయకత్వం వహిస్తాడు. జట్టు విజయం కోసం ఆకలితో ఉంటుంది మరియు వారి ర్యాంకుల్లో కొంతమంది మంచి ఆటగాళ్ళు ఆశ్చర్యానికి మరియు నాకౌట్ దశకు అర్హత సాధించడానికి చూస్తారు.

బుడాపెస్ట్ బ్లైండర్లు కాగితంపై మంచి వైపు మరియు కలిగి ఉంటారు స్టెఫాన్ గూచ్ యొక్క అనుభవం టోర్నమెంట్లో జట్టు లోతుగా వెళ్ళే అవకాశం ఉంది. గూచ్ జట్టుకు కెప్టెన్ మరియు గత సీజన్లో జరిగిన పోటీలో ఉత్తమ బౌలింగ్ వ్యక్తుల రికార్డును కలిగి ఉన్నాడు. అతను 6-2 రికార్డు బౌలింగ్ గణాంకాలను కలిగి ఉన్నాడు. బౌలింగ్ భారాన్ని విస్తరించడానికి ఈ ప్రచారంలో అతను వికెట్ ఉంచడం కూడా చూడవచ్చు. టోర్నమెంట్‌కు వచ్చే ఐదు జట్లు ఈ టోర్నమెంట్‌లో పాల్గొంటాయి మరియు 6 రోజుల వ్యవధిలో 24 మ్యాచ్‌లు ఆడతాయి. ఈ టోర్నమెంట్‌లో పాల్గొనే జట్లు రాయల్ టైగర్స్, కోబ్రా సిసి, యునైటెడ్ సిసలాడ్, బుడాపెస్ట్ బ్లైండర్స్, బ్లైండర్స్ బ్లిజార్డ్స్.

BLB vs BUB పిచ్ రిపోర్ట్ మరియు వాతావరణ నివేదిక

పిచ్‌కు వస్తున్నప్పుడు, 22 గజాల స్ట్రిప్ బౌలర్లు మరియు బ్యాట్స్‌మెన్‌లకు అనుకూలంగా ఉంటుంది. బ్యాటర్స్ మరియు బౌలర్ల మధ్య ఎవరు సుప్రీంను పాలించారో చెప్పడం కష్టం. బ్యాట్స్ మెన్ త్వరితగతిన పరుగులు చేయటానికి చూస్తుండగా, బౌలర్లు పోటీలో ఏదైనా చెప్పటానికి శీఘ్ర వికెట్లు తీయడానికి ఒక మార్గాన్ని కనుగొనవలసి ఉంటుంది. వాతావరణ భాగానికి వస్తే, మ్యాచ్ ప్రారంభంలో పరిస్థితులు ఎండగా ఉంటాయి, వర్షంతో మ్యాచ్‌కు అంతరాయం కలుగుతుందని not హించలేదు.

BLB vs BUB లైవ్ స్ట్రీమింగ్ మరియు BLB vs BUB లైవ్ స్కోర్‌లు

భారతదేశంలోని క్రికెట్ ప్రేక్షకుల కోసం మ్యాచ్ టీవీలో చూపబడదు. అయితే, ఫ్యాన్‌కోడ్ ఇసిఎస్ టి 10 హంగరీ 2021 ను పట్టుకోవాలనుకునే అభిమానులు భారతదేశంలో నివసిస్తున్నారు మరియు బిఎల్‌బి వర్సెస్ బబ్ లైవ్ స్ట్రీమింగ్ డ్రీం స్పోర్ట్స్ యాజమాన్యంలోని ప్లాట్‌ఫామ్ ఫ్యాన్‌కోడ్‌లోకి లాగిన్ అవ్వవచ్చు. BLB vs BUB లైవ్ స్ట్రీమింగ్ భారతదేశం వెలుపల అభిమానుల కోసం అధికారిక యూరోపియన్ క్రికెట్ వెబ్‌సైట్‌లో ఉంటుంది. BLB vs BUB లైవ్ స్కోర్‌ల కోసం, అభిమానులు యూరోపియన్ క్రికెట్ యొక్క ట్విట్టర్ పేజీని సందర్శించవచ్చు. BLB vs BUB అంచనాకు వస్తే, BUB ఈ పోటీలో అగ్రస్థానంలో ఉంటుంది.

చిత్రం: యూరోపియన్ క్రికెట్ / Youtube

నిరాకరణ: ECS కోసం BLB vs BUB ప్రిడిక్షన్ T10 హంగరీ మ్యాచ్ మా విశ్లేషణ ఆధారంగా తయారు చేయబడింది మరియు అదే ఫలితానికి హామీ ఇవ్వదు

మొదట ప్రచురించబడింది:

ఇంకా చదవండి

Previous articleమన్సుఖ్ హిరెన్ కేసు: మాజీ ముంబై పోలీసు ప్రదీప్ శర్మను జూలై 12 వరకు ఎన్ఐఏ కోర్టు కస్టడీకి పంపింది
Next articleనెమలి ఎగురుతున్న వీడియో యొక్క ఈ వీడియో మిమ్మల్ని మంత్రముగ్దులను చేస్తుంది
RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

UEFA యూరో 2020, క్రొయేషియా vs స్పెయిన్ లైవ్ స్ట్రీమింగ్ ఇన్ ఇండియా: పూర్తి మ్యాచ్ వివరాలు, ప్రివ్యూ మరియు టీవీ ఛానెల్స్

ఇండియా vs ఎస్ఎల్ 2021: శిఖర్ ధావన్ నేతృత్వంలోని బృందం లంక పర్యటనకు బయలుదేరింది

ఆర్చర్ దీపిక కుమారి ప్రపంచ కప్ స్వర్ణం సాధించిన తరువాత కొత్త ప్రపంచ నంబర్ 1

యూరో 2020: క్రిస్టియానో ​​రొనాల్డో కోసం ట్విట్టర్‌వెర్స్ చివరి 16 నిష్క్రమణ తర్వాత కన్నీళ్లు పెట్టుకుంది

Recent Comments