HomeBUSINESSడాక్టర్ రెడ్డి ల్యాబ్స్ 2-డిజి వాణిజ్య ప్రారంభాన్ని ప్రకటించింది

డాక్టర్ రెడ్డి ల్యాబ్స్ 2-డిజి వాణిజ్య ప్రారంభాన్ని ప్రకటించింది

డాక్టర్ రెడ్డీస్ లాబొరేటరీస్ 2-డియోక్సీ-డి-గ్లూకోజ్ (2-డిజి) ను వాణిజ్యపరంగా ప్రారంభించినట్లు ప్రకటించింది, ఇది మోడరేట్ నుండి తీవ్రమైన కోవిడ్ -19 రోగులకు ఇప్పటికే ఉన్న ప్రామాణిక సంరక్షణకు అనుబంధ చికిత్సగా నిర్వహించబడుతుంది.

1 షధం యొక్క యాంటీ-కోవిడ్ -19 చికిత్సా అనువర్తనానికి అత్యవసర వినియోగ అనుమతి 2021 మే 1 న మంజూరు చేయబడింది.

కూడా చదవండి: డాక్టర్ రెడ్డి ప్రారంభించిన యుఎస్‌లోని ఐకోసాపెంట్ ఇథైల్ క్యాప్సూల్స్

డాక్టర్ రెడ్డీస్ భారతదేశంలోని ప్రధాన ప్రభుత్వాలతో పాటు ప్రైవేట్ ఆసుపత్రులకు సరఫరా చేస్తుంది. ప్రారంభ వారాల్లో, కంపెనీ met షధాలను మెట్రోలు మరియు టైర్ 1 నగరాల్లోని ఆసుపత్రులలో అందుబాటులోకి తెస్తుంది, తదనంతరం భారతదేశంలోని ఇతర ప్రాంతాలకు కవరేజీని విస్తరిస్తుంది.

డాక్టర్ రెడ్డీస్ తయారుచేసిన 2-డిజి స్వచ్ఛతను కలిగి ఉంది 99.5 శాతం మరియు 2-డిజి బ్రాండ్ పేరుతో వాణిజ్యపరంగా విక్రయించబడుతోంది. ప్రభుత్వ సంస్థలకు సబ్సిడీ రేటుతో ప్రతి సాచెట్ యొక్క గరిష్ట రిటైల్ ధర (MRP) 90 990 గా నిర్ణయించబడింది.

2-DG ను ఇన్స్టిట్యూట్ ఆఫ్ న్యూక్లియర్ మెడిసిన్ & అలైడ్ సైన్సెస్ ( డాక్టర్ రెడ్డీస్ ల్యాబ్స్ సహకారంతో డిఫెన్స్ రీసెర్చ్ అండ్ డెవలప్‌మెంట్ ఆర్గనైజేషన్ (DRDO) యొక్క ప్రయోగశాల INMAS).

నోటి drug షధాన్ని ప్రిస్క్రిప్షన్ మీద మరియు అర్హత కలిగిన వైద్యుడి పర్యవేక్షణలో మాత్రమే నిర్వహించవచ్చు. ఆసుపత్రిలో చేరిన రోగులకు.

రక్షణ శాఖ (ఆర్‌అండ్‌డి) కార్యదర్శి, డిఆర్‌డిఓ చైర్మన్ డాక్టర్ జి సతీష్ రెడ్డి ఒక ప్రకటనలో ఇలా అన్నారు: “మా దీర్ఘకాలిక పరిశ్రమతో కలిసి పనిచేసినందుకు మేము సంతోషిస్తున్నాము. భాగస్వామి డాక్టర్ రెడ్డీస్ లాబొరేటరీస్, హైదరాబాద్, కోవిడ్ -19 రోగుల చికిత్సలో 2-డిజిని చికిత్సా అనువర్తనంగా పరీక్షించినందుకు. కోవిడ్ -19 మహమ్మారికి వ్యతిరేకంగా పోరాటంలో DRDO తన స్పిన్-ఆఫ్ టెక్నాలజీలతో సహకరిస్తోంది. “

డాక్టర్ రెడ్డీస్ చైర్మన్ సతీష్ రెడ్డి ఇలా అన్నారు:” 2-DG మా కోవిడ్‌కు మరో అదనంగా ఉంది -19 పోర్ట్‌ఫోలియో ఇప్పటికే తేలికపాటి నుండి మితమైన మరియు తీవ్రమైన పరిస్థితులను కలిగి ఉంది మరియు టీకాను కలిగి ఉంది. కోవిడ్ -19 మహమ్మారికి వ్యతిరేకంగా మా సామూహిక పోరాటంలో DRDO తో భాగస్వామ్యం కావడం మాకు చాలా సంతోషంగా ఉంది. ”

ఇంకా చదవండి

Previous articleBREAKING! ఇటలీ యొక్క టాప్ షో జీరో జీరో జీరో యొక్క దేశీ OTT సంస్కరణకు హెల్మ్ చేయడానికి సంజయ్ దత్ మరియు జాన్ అబ్రహం లతో యాక్షన్ సినిమాలకు ప్రసిద్ధి చెందిన బాలీవుడ్ దర్శకుడు; మేజర్ స్టార్స్ రోప్ చేయాలా? [ఎక్స్‌క్లూజివ్]
Next articleఆప్ గెలిస్తే పంజాబ్‌లో ఉచిత విద్యుత్ ఇస్తానని కేజ్రీవాల్ హామీ ఇచ్చారు
RELATED ARTICLES

జాతీయ రహదారుల వెంట రియల్ ఎస్టేట్ అభివృద్ధి 15% పైగా రాబడిని అందిస్తుంది: జెఎల్ఎల్ ఇండియా

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

IT ిల్లీ హైకోర్టు కొత్త ఐటి నిబంధనలను కొనసాగించడానికి నిరాకరించడంతో డిజిటల్ న్యూస్ పోర్టల్‌కు ఉపశమనం లేదు

మలతా బెనర్జీ కలకత్తా హైకోర్టులో నారద కేసు అఫిడవిట్ల కోసం తాజా దరఖాస్తును దాఖలు చేశారు

Recent Comments