HomeENTERTAINMENTBL సిఫార్సు చేస్తుంది: షెర్ని నుండి పంగా వరకు - అమెజాన్ ప్రైమ్ వీడియో, నెట్‌ఫ్లిక్స్,...

BL సిఫార్సు చేస్తుంది: షెర్ని నుండి పంగా వరకు – అమెజాన్ ప్రైమ్ వీడియో, నెట్‌ఫ్లిక్స్, డిస్నీ + హాట్‌స్టార్ మరియు మరిన్నింటిలో ప్రస్తుతం చూడటానికి 7 పితృస్వామ్య చలనచిత్రాలు.

భారతీయ చిత్ర పరిశ్రమ పురుషుల ఆధిపత్యం మరియు చాలా సినిమాల్లో ఆడవారు ద్వితీయ పాత్రను పోషిస్తున్నట్లు మనం ఎప్పుడూ చూశాము. సరే, ఇది పితృస్వామ్య సమాజంలో మగ మరియు ఆడ మధ్య వ్యత్యాసాన్ని ప్రదర్శిస్తుంది, దీనిని ఎవరూ ఖండించలేరు. కానీ ఇప్పటికీ, మనలో కొన్ని అద్భుతమైన పితృస్వామ్య-స్మాషింగ్ సినిమాలు ఉన్నాయి, అవి ప్రజలలో మనస్తత్వం యొక్క మార్పును ప్రదర్శిస్తాయి. ఇది కూడా చదవండి – రే, ధూప్ కి దీవార్, గ్రాహన్, సెక్స్ / లైఫ్ మరియు మరిన్ని ఈ రోజు చూడటానికి జీ 5, అమెజాన్ ప్రైమ్ వీడియో మరియు నెట్‌ఫ్లిక్స్ వారాంతంలో సరైన నోట్‌లో కిక్‌స్టార్ట్ చేయడానికి

షెర్ని – అమెజాన్ ప్రైమ్ వీడియో కూడా చదవండి – షాహిద్ కపూర్ రాజ్ & డికెతో తన OTT అరంగేట్రం గురించి భయపడ్డాడు! అతను ఎందుకు గందరగోళాన్ని అనుభవిస్తున్నాడో తెలుస్తుంది

విద్యా బాలన్ ఇటీవల విడుదల చేసిన షెర్ని పితృస్వామ్య సమాజాన్ని దాని అద్భుతమైన కథాంశం మరియు కథాంశంతో బహిర్గతం చేస్తుంది. ఈ చిత్రం యొక్క కథాంశం ఒక మహిళా అటవీ అధికారి చుట్టూ తిరుగుతుంది, ఆమె పురుషులను పోషించడం చుట్టూ అంకితభావంతో పనిచేస్తుంది. ఈ చిత్రం మన సమాజంలో ఇంకా లోతుగా పాతుకుపోయిన సమస్యలను చూపిస్తుంది కాని ఆడవారు ఇప్పుడు వాటి ద్వారా ఎలా నడిపించారో నేర్చుకున్నారు. ఇది కూడా చదవండి – దృశ్యం, భూల్ భూలైయ నుండి స్వదేశ్ వరకు: నెట్‌ఫ్లిక్స్, అమెజాన్ ప్రైమ్ వీడియో & మరిన్ని

లో ఈ రోజు చూడటానికి దక్షిణ చిత్రాల 7 బాలీవుడ్ రీమేక్‌లు

తప్పాడ్ – అమెజాన్ ప్రైమ్ వీడియో

తాప్సీ పన్నూ చిత్రం తప్పాడ్ ఒక లొంగిన మహిళ యొక్క ప్రయాణాన్ని వర్ణించింది ఏ సమయంలోనైనా స్వతంత్రంగా మారుతుంది. మహిళలపై గృహ హింస సాధారణం కాదని అందరికీ తెలిసేలా చేసిన ఈ చిత్రం కంటికి కనిపించేది. తాప్సీ యొక్క అద్భుతమైన నటన మరియు చిత్రం యొక్క కథాంశం అన్ని మిసోజినిస్టుల ముఖం మీద గట్టిగా కొట్టాయి.

బుల్బుల్ – నెట్‌ఫ్లిక్స్

త్రిప్తి డిమ్రీ చిత్రం బుల్బుల్ ఆదర్శవంతమైన మంచి మహిళ యొక్క పరిపూర్ణ చిత్రాన్ని ముక్కలు చేస్తుంది. ఈ చిత్రం ఒక మహిళ తన ప్రిన్స్ కోసం మనోహరంగా వేచి ఉండటానికి నిరాకరించి, తన జీవితాన్ని ఎలా చూసుకుంది. ఈ చిత్రం స్త్రీ భావించే ప్రతి భావోద్వేగాన్ని ఖచ్చితంగా ప్రదర్శించింది.

పంగా – డిస్నీ + హాట్‌స్టార్

కంగనా రనౌత్ యొక్క పంగా తన కుటుంబం మరియు పిల్లవాడి కోసం తన వృత్తిని వదులుకున్న మాజీ క్రీడాకారిణి గురించి. ఈ చిత్రం తల్లి అయిన స్త్రీ గురించి మూసపోతలను విచ్ఛిన్నం చేస్తుంది మరియు స్త్రీలు ఏదైనా సాధించాలని నిర్ణయించుకుంటే, ఆమెను ఏమీ ఆపలేరని చూపిస్తుంది.

పాగ్‌లైట్ – నెట్‌ఫ్లిక్స్

సన్యా మల్హోత్రా నటించిన పాగ్‌లైట్, పాతకాలపు మిసోజిని మరియు సెక్సిజం భావనను చక్కగా పరిష్కరిస్తుంది. ఈ చిత్రం తన భర్త మరణం గురించి చెడుగా భావించని యువ వితంతువు గురించి. వాస్తవానికి, ఆమె తన జీవితంతో ముందుకు సాగడానికి ఒక మార్గాన్ని కనుగొంటుంది మరియు ఆమె అత్తమామల కోసం ఒక కొడుకు పాత్రను కూడా తీసుకుంటుంది. పితృస్వామ్య సమాజంలో ఆడవారు ఎలా కనిపిస్తారో మరియు ప్రతి స్థాయిలో తీర్పు ఇవ్వబడుతుందో ఈ చిత్రం చూపిస్తుంది.

స్కేటర్ గర్ల్ – నెట్‌ఫ్లిక్స్

ఇటీవల విడుదలైన చిత్రం స్కేటర్ గర్ల్ స్కేట్బోర్డింగ్ పట్ల తన జీవితాన్ని మార్చే అభిరుచి తన జీవితాన్ని శాశ్వతంగా ఎలా మారుస్తుందో తెలుసుకున్న ఒక యువతి గురించి. ఈ చిత్రం కులం మరియు పేదరికం చుట్టూ ఉన్న మూసలను విచ్ఛిన్నం చేస్తుంది మరియు గ్రామాల్లో ఉండే యువతులు ఎదుర్కొంటున్న అడ్డంకులపై దృష్టి పెడుతుంది.

డాలీ కిట్టి ur ర్ వో చమక్తే సీతారే – నెట్‌ఫ్లిక్స్

కొంకణ సేన్ శర్మ మరియు భూమి పెడ్నేకర్ నటించిన డాలీ కిట్టి ur ర్ వో చమక్తే సీతారే స్త్రీ లైంగిక కోరికలను పితృస్వామ్య సమాజంలో నలిపివేస్తుంది. ఈ చిత్రం కథ ఇద్దరు దాయాదులు మరియు లింగ గుర్తింపుపై దృష్టి పెడుతుంది.

నుండి తాజా స్కూప్‌లు మరియు నవీకరణల కోసం బాలీవుడ్ లైఫ్‌లో ఉండండి. బాలీవుడ్ , హాలీవుడ్ , దక్షిణ , టీవీ మరియు వెబ్-సిరీస్ .
మాతో చేరడానికి క్లిక్ చేయండి ఫేస్బుక్ , ట్విట్టర్ , యూట్యూబ్ మరియు ఇన్స్టాగ్రామ్.
మమ్మల్ని కూడా అనుసరించండి తాజా నవీకరణల కోసం ఫేస్బుక్ మెసెంజర్ .


ఇంకా చదవండి

Previous articleషారూఖ్ ఖాన్, అమితాబ్ బచ్చన్, ప్రీతి జింటా, అక్షయ్ కుమార్ – 9 మంది బాలీవుడ్ తారలు క్రికెట్ పట్ల మతిస్థిమితం మాత్రమే కాదు, క్రీడను కూడా ఆడారు
Next articleWI Vs SA, 1 వ T20I: ఎవిన్ లూయిస్ మౌల్స్ దక్షిణాఫ్రికా వెస్టిండీస్ రికార్డ్ బిగ్ విన్
RELATED ARTICLES

షారూఖ్ ఖాన్, అమితాబ్ బచ్చన్, ప్రీతి జింటా, అక్షయ్ కుమార్ – 9 మంది బాలీవుడ్ తారలు క్రికెట్ పట్ల మతిస్థిమితం మాత్రమే కాదు, క్రీడను కూడా ఆడారు

ఇది AWKWARD! శిల్ప శెట్టి కుంద్రా, తమన్నా భాటియా మరియు ఇతరుల 5 చిత్రాలు మీ ఫన్నీ ఎముకను చక్కిలిగింతలు చేస్తాయి

షెహ్నాజ్ గిల్, పార్థ్ సమతాన్, రూపాలి గంగూలీ – వారంలోని టీవీ ఇన్‌స్టాగ్రామర్‌లను కలవండి

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

మిథాలీ రాజ్ ఇంగ్లండ్‌తో జరిగిన బ్రిస్టల్ టెస్టుకు ప్రారంభంలోనే గందరగోళం చెందాడు

జమ్మూ వైమానిక దళంపై దాడి చేయడానికి రెండు డ్రోన్లు ఉపయోగపడ్డాయని వర్గాలు తెలిపాయి

Recent Comments