HomeENTERTAINMENTస్నేహ్ బిన్నీ: సోషల్ మీడియా స్ఫూర్తిదాయకమైనది మరియు వినాశకరమైనది కావచ్చు, దీనికి ఖచ్చితంగా రెండు వైపులా...

స్నేహ్ బిన్నీ: సోషల్ మీడియా స్ఫూర్తిదాయకమైనది మరియు వినాశకరమైనది కావచ్చు, దీనికి ఖచ్చితంగా రెండు వైపులా ఉన్నాయి

వార్తలు

TellychakkarTeam's picture

27 జూన్ 2021 09:55 AM

ముంబై

ముంబై: సోషల్ మీడియాలో ఉంది ఒకటి కంటే ఎక్కువ మార్గాల్లో జీవితాన్ని విప్లవాత్మకంగా మార్చారు. కోవిడ్ -19 కాలంలో, ఇది తమ ఇంటి పరిమితుల వద్ద చిక్కుకున్న ప్రతి ఒక్కరికి బాహ్య ప్రపంచంతో కనెక్ట్ అవ్వడానికి మాత్రమే కాకుండా, తమను తాము స్వేచ్ఛగా వ్యక్తీకరించడానికి సహాయపడే కమ్యూనికేషన్ యొక్క ముఖ్యమైన మాధ్యమంగా మారింది అని వ్యవస్థాపకుడు స్నేహ్ బిన్నీ చెప్పారు.

“ఈ సమయంలో కోవిడ్ -19 మన శారీరక కదలికను పరిమితం చేసింది, మనలో చాలామంది మునుపటి కంటే సోషల్ మీడియాలో మరింత చురుకుగా ఉన్నారు. ఇది ప్రజలను వివిధ మార్గాల్లో ప్రభావితం చేసింది, మా ప్రియమైనవారితో కనెక్ట్ అవ్వడానికి మాకు సహాయపడుతుంది మరియు ప్రపంచవ్యాప్తంగా ఏమి జరుగుతుందో మాకు తెలియజేస్తుంది. మరియు, సోషల్ మీడియా ఉత్తేజకరమైన మరియు వినాశకరమైనది కావచ్చు, దీనికి ఖచ్చితంగా రెండు వైపులా ఉన్నాయి, ”అని ఆయన చెప్పారు.

అనుచరుల సంఖ్య సోషల్ మీడియాలో, ముఖ్యంగా నటీనటులకు, ప్రభావితం చేసేవారు మరియు అక్కడ ఉన్న ప్రతి ప్రముఖ వ్యక్తి. మొదట గరిష్ట సంఖ్యలో అనుచరులను ఎవరు పొందుతారు అనేది ఒక పోటీగా మారింది.

“భారీ సంఖ్యలో ఉన్నవారిలో చాలా మందికి నకిలీ అనుచరులు ఉన్నారు. దీన్ని ప్రదర్శించే అనుచరులు నాకు ఉన్నట్లు అనిపిస్తుంది మరియు అది నాకు పని చేస్తుంది. కానీ అందరూ బాగా ప్రాచుర్యం పొందారని సూచించడానికి సంఖ్యలు చూపించబడ్డాయి. మీరు వాటిని తొలగిస్తే అందరూ సమానంగా ఉంటారు. ఈ సంఖ్యలు నిజమైన ఖాతాలను కనుగొనడంలో కూడా మాకు సహాయపడతాయి మరియు అది ప్రయోజనం. కానీ కొంతమంది దీనిని మరొక స్థాయికి తీసుకువెళ్లారు, ”అని ఆయన చెప్పారు.

వర్చువల్ ప్రపంచం ప్రజలు తమ గుర్తింపును చాలా మందికి తెలియజేసే ప్రదేశం, ఇది గొప్ప ప్రదేశం, కానీ గొప్పతనం క్షీణిస్తోంది స్నేహ్ ప్రకారం, ఇది ఎలా దుర్వినియోగం చేయబడుతుందో. ఇది అహం మసాజ్ సాధనంగా మారిందని మరియు వారు రోజూ ఏమి పోస్ట్ చేయాలనే దాని గురించి చాలా మంది ఆలోచించడంతో ఇది ఒక స్థిరీకరణగా మారిందని ఆయన భావిస్తున్నారు.

“ఇది ఖచ్చితంగా సెలబ్రిటీలు ఏమి నిర్ణయించాలో ఒక పని సోషల్ మీడియాలో ఉంచడానికి. వ్యక్తిగతంగా నేను నా ఖాతాలలో విషయాలు ఉంచడానికి నిజంగా బయటపడను. వర్చువల్ లైఫ్ కంటే నా నిజ జీవితం ముఖ్యమని నేను భావిస్తున్నాను, ”అని టెన్నిస్ ప్రీమియర్ లీగ్‌లో భాగమైన Delhi ిల్లీ బిన్నీస్ బ్రిగేడ్‌కు సహ-యజమాని అయిన స్నేహ్ జతచేస్తాడు.

అతను అనుసరించే నటుల విషయానికొస్తే సోషల్ మీడియా మరియు అతను ఇలా అంటాడు, “నేను దిషా పటాని మరియు నోరా ఫతేహిని అనుసరిస్తున్నాను. వారికి భాగస్వామ్యం చేయడానికి ఆసక్తికరమైన పోస్ట్‌లు ఉన్నాయి. నేను వారి కంటెంట్‌ను ఇష్టపడుతున్నాను. ”

ఇంకా చదవండి

Previous articleనేను వ్యక్తిగతంగా ఈ భావన మనస్సును విస్తృతం చేస్తానని అనుకుంటున్నాను మరియు తల్లులకు ఒక సందేశాన్ని సూచిస్తుంది: నీరజ్ తివారీ
Next articleమోహన్ లాల్ తన విడదీసిన అటాచ్మెంట్ సిద్ధాంతాన్ని మరియు కుమారుడు ప్రణవ్ ఆశయాన్ని వెల్లడించినప్పుడు!
RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

ENG vs SL 3rd T20I: T20I సిరీస్‌లో క్లీన్ స్వీప్ పూర్తి చేయడానికి ఇంగ్లాండ్ శ్రీలంకను ఓడించింది

డబ్ల్యుటిసి ఫైనల్: న్యూజిలాండ్‌పై భారత్‌కు ఏమి తప్పు జరిగిందో సచిన్ టెండూల్కర్ వెల్లడించారు

Recent Comments