HomeENTERTAINMENTనేను వ్యక్తిగతంగా ఈ భావన మనస్సును విస్తృతం చేస్తానని అనుకుంటున్నాను మరియు తల్లులకు ఒక సందేశాన్ని...

నేను వ్యక్తిగతంగా ఈ భావన మనస్సును విస్తృతం చేస్తానని అనుకుంటున్నాను మరియు తల్లులకు ఒక సందేశాన్ని సూచిస్తుంది: నీరజ్ తివారీ

వార్తలు

Tellychakkar Team's picture

27 జూన్ 2021 09:40 AM

ముంబై

ముంబై: తన కుటుంబ వారసత్వాన్ని ముందుకు తీసుకెళ్లడం 1960 ల నుండి చలనచిత్ర మరియు వినోద పరిశ్రమ, నీరజ్ తివారీ ఇటీవల చాలా సినిమాల పంపిణీ చేసారు మరియు ఇప్పుడు తన సంస్థ ‘ఆగాజ్ ఎంటర్టైన్మెంట్’ ను నిర్మాతగా ప్రారంభించారు.
అతని తదుపరిది సాత్ తరీఖ్ – జూన్ 25 నుండి మిస్టర్ వికాస్ గుట్గుటియా యాజమాన్యంలోని ఎఫ్ఎన్ఎమ్ ప్లాట్‌ఫామ్‌లో ప్రసారం కానుంది.
అతను ఇలా అంటాడు, “సాత్ తరీఖ్ చిత్రం తన కొడుకును చాలా వెచ్చదనం మరియు శ్రద్ధతో పెంచిన ప్రేమగల తల్లి చుట్టూ తిరుగుతుంది. . కానీ అకస్మాత్తుగా, ఒక రోజు, తన కొడుకు ఒక బాలికపై అత్యాచారం చేశాడని మరియు ఏడు సంవత్సరాలు జైలు శిక్ష అనుభవిస్తున్నాడని ఆమె తెలుసుకుంది. ప్రతి రోజు, ఆమె తన బిడ్డ ఇంటికి రావడానికి వేచి ఉండి, బియ్యం తో వడ్డించే తన అభిమాన చేపల కూరను వండుకుంటుంది. ఇప్పుడు, బాలుడు తిరిగి వచ్చినప్పుడు పరిస్థితి ఎలా ఉంటుంది? ”

అతను కూడా ఇలా అంటాడు,“ ఈ భావన మనస్సును విస్తృతం చేస్తుందని నేను వ్యక్తిగతంగా భావిస్తున్నాను మరియు ఈ చిత్రంలో తల్లులు తల్లిలాగా మారాలని ఒక సందేశాన్ని సూచిస్తుంది . అప్పుడు మన దేశం యొక్క దృశ్యం మారుతుంది. నేను చాలా స్క్రిప్ట్‌లను విన్నాను కాని దేనికీ స్పార్క్ లేదు. ఆపై దర్శకుడు కార్తీక్ నా కోసం స్క్రిప్ట్ చదివాడు మరియు అది నా హృదయాన్ని తాకింది. అప్పుడు, నేను ప్రాజెక్ట్ను నిర్మించాలని నిర్ణయించుకున్నాను. ”

ఐశ్వర్య నార్కర్ మరాఠీ నటుడు. నేను ఆమె నటనను చూశాను మరియు ‘సాత్ తరీఖ్’ పాత్రకు ఆమె న్యాయం చేయగలదని నేను భావించాను మరియు ఆమె అద్భుతమైన పని చేసింది. ఇది ఎఫ్‌ఎన్‌పి మీడియాతో మంచి సహకారం మరియు భవిష్యత్తులో మరికొన్ని ప్రాజెక్టులతో కలిసి పనిచేయాలని ఆశిస్తున్నాను.

నీరజ్ తన ప్రొడక్షన్ హౌస్‌లో వెబ్ సిరీస్ ఉందని, ఈ ఏడాది ఐదు సినిమాలు వరుసలో ఉన్నాయని పంచుకుంటున్నారు .

ఇంకా చదవండి

Previous articleనేను ఇంజెక్షన్లకు భయపడుతున్నాను, కాని ఈ టీకా చాలా ముఖ్యమైనది: మీరా డియోస్టేల్
Next articleస్నేహ్ బిన్నీ: సోషల్ మీడియా స్ఫూర్తిదాయకమైనది మరియు వినాశకరమైనది కావచ్చు, దీనికి ఖచ్చితంగా రెండు వైపులా ఉన్నాయి
RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

ENG vs SL 3rd T20I: T20I సిరీస్‌లో క్లీన్ స్వీప్ పూర్తి చేయడానికి ఇంగ్లాండ్ శ్రీలంకను ఓడించింది

డబ్ల్యుటిసి ఫైనల్: న్యూజిలాండ్‌పై భారత్‌కు ఏమి తప్పు జరిగిందో సచిన్ టెండూల్కర్ వెల్లడించారు

Recent Comments