HomeENTERTAINMENTఅక్షయ్ ఖన్నా నటించిన స్టేట్ ఆఫ్ సీజ్: టెంపుల్ ఎటాక్ జూలై 9 న ZEE5...

అక్షయ్ ఖన్నా నటించిన స్టేట్ ఆఫ్ సీజ్: టెంపుల్ ఎటాక్ జూలై 9 న ZEE5 లో ప్రదర్శించబడుతుంది

స్టేట్ ఆఫ్ సీజ్: 26/11 అనేది ప్రపంచ వ్యాప్తంగా మహమ్మారి దెబ్బతిన్న తరువాత ZEE5 లో విడుదలైన మొదటి వెబ్ సిరీస్‌లో ఒకటి, ఇది దేశం కోసం ప్రాణాలను అర్పించిన మన ధైర్య భారతీయ సైనికులకు నివాళి. ఈ సంవత్సరం ప్రారంభంలో, వేదిక మన సైనికులకు నివాళిగా ప్రకటించింది, ధైర్యమైన భారతీయ ఆత్మకు నమస్కరించడం మరియు సీజ్ సిరీస్ యొక్క వారసత్వాన్ని కొనసాగించడం. అసలు చిత్రం పేరు స్టేట్ ఆఫ్ సీజ్: టెంపుల్ అటాక్, ఇది నిజమైన సంఘటనల నుండి ప్రేరణ పొందింది. ఈ చిత్ర నిర్మాతలు ఈ చిత్రం యొక్క టీజర్‌ను విడుదల చేశారు, ఇది మన కోసం పోరాడిన ఎన్‌ఎస్‌జి హీరోలను గుర్తు చేస్తుంది.

Akshaye Khanna starrer State of Siege: Temple Attack to premiere on July 9 on ZEE5

అమాయక ప్రజల ప్రాణాలను కాపాడటానికి మరియు ఉగ్రవాదులను విజయవంతంగా పట్టుకోవటానికి / చంపడానికి NSG తన సంకల్పం మరియు దృ mination నిశ్చయాన్ని ఎల్లప్పుడూ ప్రదర్శించింది. ఈ చిత్రం మిమ్మల్ని వారి ప్రయాణం ద్వారా మరియు భయంకరమైన ఆలయ దాడి యొక్క తెరవెనుక చర్యల ద్వారా తీసుకెళుతుంది. టీజర్‌లో చూసినట్లుగా, మనకు చాలా థ్రిల్, యాక్షన్, డ్రామా, సస్పెన్స్ కనిపిస్తాయి. ఈ చిత్రం ఖచ్చితంగా ప్రేక్షకులను తమ సీట్ల అంచున ఉంచుతుంది. వారి మిషన్ కోసం ప్రతి ఒక్కరినీ చంపడానికి సిద్ధంగా ఉన్న ఉగ్రవాది యొక్క వాయిస్ ఓవర్తో టీజర్ ప్రారంభమవుతుంది. ఎన్‌ఎస్‌జి కమాండోలు పరిస్థితిని చూసుకుని ప్రాణాలను కాపాడినప్పుడు ప్రజలు ఉగ్రవాదులచే చిక్కుకొని బందీలుగా ఎలా ఉంచారో ఇది చూపిస్తుంది.

దర్శకుడు కెన్ ఘోష్ మాట్లాడుతూ, “స్టేట్ ఆఫ్ సీజ్: టెంపుల్ అటాక్ కేవలం ఒక చిత్రం కాదు, మమ్మల్ని రక్షించడానికి తమ ప్రాణాలను పణంగా పెట్టడానికి ఎల్లప్పుడూ సిద్ధంగా ఉన్న భారతదేశంలోని ఎన్ఎస్జి కమాండోలకు ఇది నివాళి. నావికాదళ అధికారి కుమారుడిగా నేను మా సాయుధ దళాల పట్ల విస్మయంతో పెరిగాము. స్టేట్ ఆఫ్ సీజ్: టెంపుల్ అటాక్, మా హీరోలకు తగిన నివాళి అర్పించడానికి మేము మా వంతు ప్రయత్నం చేసాము మరియు ఈ చిత్రం ZEE5 లో విడుదల కోసం నేను వేచి ఉండలేను. ”

చాలా సంవత్సరాల తరువాత అక్షయ్ ఖన్నా యూనిఫాంలో తిరిగి వచ్చాము, వివేక్ దహియా స్టేట్ ఆఫ్ సీజ్: 26/11, మరియు గౌతమ్ రోడ్ తరువాత ఎన్ఎస్జి కమాండోగా తిరిగి వచ్చాము. స్టేట్ ఆఫ్ సీజ్ సృష్టించిన కలల బృందం: 26/11, కాంటిలో పిక్చర్స్ (అభిమన్యు సింగ్) ఈ చిత్రాన్ని నిర్మించటానికి తిరిగి వచ్చారు, కెన్ ఘోష్ దర్శకత్వం వహించనున్నారు, అతను అత్యంత ప్రజాదరణ పొందిన మరియు విజయవంతమైన అభయ్ 2 కు హెల్మ్ చేశాడు. లెఫ్టినెంట్ కల్నల్ (రిటైర్డ్) సుందీప్ సేన్ స్టేట్ ఆఫ్ సీజ్ రెండింటిలోనూ సలహాదారు ప్రాజెక్టులు.

ముట్టడి రాష్ట్రం: టెంపుల్ అటాక్ జూలై 9 న ZEE5 లో ప్రదర్శించబడుతుంది.

ఇంకా చదవండి: విజయ్ గుట్టే యొక్క లెగసీ

లో అక్షయ్ ఖన్నా మరియు రవీనా టాండన్ మొదటిసారి ప్రత్యర్థులుగా కలిసి వచ్చారు.

BOLLYWOOD NEWS

తాజా కోసం మమ్మల్ని పట్టుకోండి బాలీవుడ్ వార్తలు , కొత్త బాలీవుడ్ మూవీస్ నవీకరణ, బాక్స్ ఆఫీస్ కలెక్షన్ , కొత్త సినిమాల విడుదల , బాలీవుడ్ న్యూస్ హిందీ , వినోద వార్తలు , బాలీవుడ్ న్యూస్ టుడే & రాబోయే సినిమాలు 2020 మరియు బాలీవుడ్ హంగమాలో మాత్రమే తాజా హిందీ సినిమాలతో నవీకరించండి.

ఇంకా చదవండి

Previous articleఅభయ్ డియోల్ డిస్నీ చిత్రం స్పిన్‌ను ప్రకటించాడు, ఇది 'నా స్వంత స్థితి నుండి బయలుదేరడం'
Next articleభారతదేశాన్ని సముద్ర నాయకుడిగా మార్చాలని వెంకయ్య నాయుడు పిలుపునిచ్చారు
RELATED ARTICLES

అభయ్ డియోల్ డిస్నీ చిత్రం స్పిన్‌ను ప్రకటించాడు, ఇది 'నా స్వంత స్థితి నుండి బయలుదేరడం'

నిఖిల్ అద్వానీ నిర్మాణంలో షాహిద్ కపూర్ మరో యాక్షన్ థ్రిల్లర్ కోసం సంప్రదించాడు

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

ENG vs SL 3rd T20I: T20I సిరీస్‌లో క్లీన్ స్వీప్ పూర్తి చేయడానికి ఇంగ్లాండ్ శ్రీలంకను ఓడించింది

డబ్ల్యుటిసి ఫైనల్: న్యూజిలాండ్‌పై భారత్‌కు ఏమి తప్పు జరిగిందో సచిన్ టెండూల్కర్ వెల్లడించారు

Recent Comments